ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~ Meeting PITBULLPOWER ~~~~~~~~~
  • เชิญชวนพี่น้องที่มีใจรักพิทบูล บูลลี่และพี่น้องสิงห์นักลากทุกท่าน ทุกกลุ่ม ร่วมแข่งขันนอกรอบเปิดรางลากน้ำหนัก พบปะ พุดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ เเชร์ประสบการณ์ สร้างมิตรภาพที่ดี ภายในงานจะมีกิจกรรมเเข่งขันลากน้ำหนักพร้อมของรางวัลเล็กๆน้อยๆ มีน้ำดื่มเเละอาหารบริการ ณ สนาม PITBULLPOWER ถนนเลียบคลองห้า ซอยตะวันออก 28 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี ในวันอาทิตย์ที่ 26 ตุลาคม 2557 เวลา 09.00 น.เป็นต้นไป...
    รายละเอียดติดต่อสอบถาม 091-0499678 , 084-9993373

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 129K
  • มีถ้วยรางวัลเพื่อเป็นกำลังใจสำหรับผู้ชนะ ถึง 12 รุ่นครับ

image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 150K
  • ถือว่าเป็นการซ้อมใหญ่ก่อ่นงานเมืองทองนะครับ :-D
  • อยากไปดูจังเลย
  • อีกเพียงสองวันเท่านั้น
  • แล้วเจอกันวันอาทิดคับ อีสานทีมจะไปเยี่ยมชมรางใหม่ซะหน่อยคับ
  • เจอกันครับเพื่อนพ้องน้องพี่ :033:
  • เสียดายงานนี้ไม่ได้ไปร่วมด้วยนะครับ ที่จริงตั้งใจว่าจะไปร่วมด้วย พอดีติดธุระเลยไปไม่ได้ ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ แต่ยังไงขอให้เพื่อนๆชาวพิท สนุกกันมากๆนะครับ :-D
  • สรุปผลการเเข่งขันลากน้ำหนัก Meeting PITBULLPOWER 26 ตุลาคม 2557

รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 25 กิโลกรัม
    ที่1 อั่งเปา เจ้าของพี่เสือ กลุ่มพิทบูลฝั่งธน

รุ่นน้ำหนัก 25.01-28 กิโลกรัม
    ที่1 อีที เจ้าของน้องโอ๊ต กลุ่มลากเบาๆ

รุ่นน้ำหนัก 28.01-31 กิโลกรัม
    ที่1 ฮะเก๋า เจ้าของพี่โจ กลุ่มชลบุรี ลากมาดี

รุ่นน้ำหนัก 31.01-34 กิโลกรัม
    ที่1 สมชาย เจ้าของพี่โต กลุ่มพิทบูลอยุธยา

รุ่นน้ำหนัก 34.01-37 กิโลกรัม
    ที่1 บารมี เจ้าของ พี่เก่ง กลุ่มอีสานทีม

รุ่นน้ำหนัก 37.01-40 กิโลกรัม
    ที่1 เจโท เจ้าของพี่เจน กลุ่มพิทบูลฝั่งธน

รุ่นน้ำหนัก 40.01-45 กิโลกรัม
    ที่1 ร๊อคกี้ เจ้าของมิสเตอร์เคส กลุ่ม อีสานทีม

รุ่นน้ำหนัก 45 กิโลกรัมขึ้นไป
    โทเชน เจ้าของพี่ซัน กลุ่มพิทบูลนนทบุรี

Max Weight โทเชน เจ้าของพี่ซัน กลุ่มพิทบูลนนทบุรี

Best in Show อีที เจ้าของน้องโอ๊ต กลุ่มลากเบาๆ

Max Weight (หมาหน้าใหม่) เจโท เจ้าของพี่เจน กลุ่มพิทบูลฝั่งธน

Best in Show (หมาหน้าใหม่) เจโท เจ้าของพี่เจน กลุ่มพิทบูลฝั่งธน

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 166K
    image.jpg 203K
    image.jpg 171K