ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การเป็นสัดของหมา
  • :o004: อยากทราบว่ากี่สัปดาห์จึงจะหายครับ เพราะหมาที่บ้านผอมกันหมดเลยครับ มันลดหุ่นหรืออย่างไรไม่ทราบครับ ติดสัดกันไม่ลืมหูลืมตา ข้าวปลาไม่กิน กินนิดเดียว แล้วคึกกระโดดขี่อีก แยกที่กินยังมาเกราะลูกกรงอีก
  • แต่ที่บ้านผมมันแปลกนะ มีตัวผู้1เมีย1 ตัวเมียเป็นสัด ตัวผู้มันนอนเฉยตลอดจูงมา ดมมันก็ดมๆ แค่นั้นเอง อยากจะให้มันขี่จริงๆ ต้องเสียตังไปจ้างหมาที่อื่นทับ ไร้น้ำยาจริงๆ
    สงสัยกามตายด้าน
  • หมานายเป็นตุ๊ดป่าว
  • 5555555555555555555
  • ไม่เกิน 3 สัปดาห์ครับ
  • :o001: ท่าน PIT_GSP มันติดเชื้อจากเจ้าของหรือป่าวครับ อิอิ ฮา..............
  • 5555555555 ไม่จริงหรอกห้า