ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อดได้ถ้วยรางวัล
  • :o007:กรรมการจะยื่นถ้วยให้มันดันกระโดดงับถ้วยซะงั้น กรรมการก็เลยเปลี่ยนใจไม่ให้ถ้วยรางวัล ก็เป็นเพราะผมเผอเองครับ นึกว่ากรรมการจะกลับไปที่โต๊ะเขาก่อน แต่เขาหันกลับมาแล้วยื่นให้ ผมก็ไม่เห็นตอนยื่นเห็นก็ตอนมันงับถ้วยเลย ผมก็มัวแต่ก้มหน้าดูมัน พูดกับมัน ไม่ระวัง ก็เลยอดได้ถ้วยรางวัล อีกอย่างถ้าใครยื่นมือมาหาผมมันชอบกระโดดงับ มันเป็นของมันเอง แต่ถ้าไม่ยื่นมือมามันก็ไม่กระโดดงับ ตกหมาตายซะงั้นครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 090.jpg 56K
  • ช่างมันเถอะแค่ถ้วยใบเดียว ปลอบใจ:010: 555

***มันชนะใจเจ้าของมันได้นั่นก็คือมันได้รางวัลที่ยิ่งใหญ่ตลอดอายุขัยของมันแล้ว

ที่เหลื่อไม่สำคัญแล้ว:006:
    ไฟล์แนบ
    17_398021.jpg 81K
  • ขอบคุณครับ ถึงกรรมการว่ามันดุ แล้วยึดถ้วย แต่ผมก็รักมันครับ (ปล่อยวิ่งเล่นตามหอพักันก็ไม่เคยกระโดดงับใครเลยครับ)
    ไฟล์แนบ
    Picture 064.jpg 69K
  • มันงับเล่นๆหรือป่าวครับ แล้ว กรรมการเค้าไม่เข้าใจอ่ะ หรือว่ามันงับแบบ ขู่ จริงๆเลย
  • :o053:ผมคิดว่ามันงับขู่ละครับ ที่ผ่านมางับไม่เข้าซักราย และก็โดนเฉียดๆ เหมือนมันไม่ตั้งใจจะงับ ถ้ามันจะงับจริงๆก็คงไม่น่าจะพลาด(ความคิดผม) ก็เลยโดนกรรมการต่อว่าผมฝึกหมาให้ดุร้าย แต่ที่มันงับแบบนี้ ผมก็ไม่ใด้ฝึก มันเป็นของมันเอง
  • ออ นึกว่ามันงับเล่้นๆ แบบผมเล่นกับพิตตัวอื่นๆ บางตัวมันก็เล่นงับนะ งับแขนเรา งับขาเรา ไม่ต้องพิตหรอก พันธุ์ ไรก็เป็น

แต่ถ้างับขู่ แล้วเวลากรรมการตรวจฟันจะตรวจได้ไงอ่ะ ไม่ใช่ว่ามันงับขู่แต่ กรรมการตกใจ เร้อออ
  • ผมเป็นคนจับเปิดปากให้ดูฟันครับ กรรมการน่าจะตกใจละครับ ถ้าเป็นผมก็คงตกใจเหมือนกันครับ
  • ก็ถ้างั้นแสดงว่า มันขู่ จริงๆ แล้วล่ะครับ เหอๆๆ
  • วันนั้นผมเห็นมันจะกัดกรรมการจริงๆ น่าจะฝึกมันดีดี เสียภาพพจหมดเลยเป็นสายกัดยังไม่ได้เลย