ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากคุณปอเชียงรายครับ
  • อยากชมเรดเดวิลอ่ะครับ ไปถึงไหนแว้ว อาก้ายัง8โลนิดๆอยู่เลย
    ไฟล์แนบ
    อาก้า3เดือน.jpg 123K
  • ตอนถ่ายรูปมัน นี่มันนิ่งสุดแล้วใช่ไหมเนี่ย
  • :063: โตขึ้นสวยแบบนี้แน่ๆเลยละครับ
    ไฟล์แนบ
    03152.jpg 10K
  • น้ำหนักน่าจะเท่ากับของพี่สมพงษ์เลยครับ
    ครอกนี้ทำน้ำหนักได้ประมาณนี้ ก็น่าจะตามมาตรฐานแล้วครับ
    วันก่อนไปเยี่ยม แข็งแรงมากๆ จี๊ดตั้งแต่เด็ก
    :063:วิ่งไล่งับไก่ชนซะกระเจิงเลย:063:
  • ของผมไล่งับแต่ขี้โคลนครับ อิอิ
  • ยังไม่ได้ตัดหูเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    naja.jpg 78K
  • เจ้านาจามาอยู่ที่คุณสมพงษ์เองเหรอครับเนี่ย แงๆๆ ตัวที่ผมจองตัวแรกเลยนะเนี่ย
  • หนักเท่ากับของผมเลย8โลก่าๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ047.jpg 55K
  • อย่าเสียใจไปเลย นาจามันมีบุญกว่าอาก้า อาก้ามันทำบุญมาน้อย 55555555
  • ว้า ผมไม่แน่ใจนะครับว่าตัวไหนเป็นตัวไหนแต่ ของผมก็ไม่ใช่ตัวที่สวยสุดนะครับ เพราะตัวแรกมีคนจองแล้ว เจ้าแรมโบ้เท้าขาวทั้งสี่เท้าเลย
    ไฟล์แนบ
    DAVIL.jpg 115K
  • khunboy71 ครับ
    เรดเดวิลตอนนี้พิกัด 10 โลครับ(อดอาหารตั้ง12ชั่วโมงนะครับ อิอิอิอิอิอิอิอิ)
    พึ่งไปตัดหูเมื่อเช้าครับ
    เลยไม่ได้ถ่ายรูปครับ
    รอสักประมาณอาทิตย์หนึ่งหายแล้วจะเอารูปมาให้ดูครับ
    เดี๋ยวจะวัดรอบหัวให้ด้วยครับ
    โห!!!อาก้านี้จี๊ดได้ใจเลยครับ
    ขนาดถ่ายรูปยังเก๊กได้สวยครับ
    มีอะไรคุยกันได้ครับ
    เมลผม porrain@hotmail.com
  • เด๋วผมจะไปเปิดกระทู้ใหม่นะครับ อวดรูปตอนครบ3เดือนซะหน่อย แล้วผมจะแอดเมลล์ไปคุยนะครับ
  • rambo
    ไฟล์แนบ
    ramm7.jpg 70K
  • ตอนเย็นๆ เอาเจ้าแรมโบ้มาวิ่งเล่นในจวนก็ได้นะครับ พี่สมพงษ์
    จะได้มีเพื่อนเล่น
    ไฟล์แนบ
    IMG0164A.jpg 45K
  • อยากมีเพื่อนเลี้ยงพิทบูลที่เชียงรายครับ บ้านผมอยู่ที่ พะเยาครับ ผมไม่รู้จักคนเลี้ยงพิทบูลแถวเชียงรายเลยครับ เผื่อว่าจะได้ติดต่อเอาไว้เป็นพ่อพันธุ์ครับ ของผมตัวเมียตอนนี้ 9 เดือนครับ(เรสโนส)ขอเบอร์หน่อยได้ใหมครับ ผมจะกลับบ้าน 16-19 เมษายนนี้ครับ 081-9549220/ทัยครับ
    ไฟล์แนบ
    k23.JPG 36K
  • โว้ว หลังสงกรานต์ผมก็จะไปพะเยานะนี่