ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาช่วยกัน แก้ภาพลักษณ์PITBULLกันเหอะ
  • ข่าวพิทบูลทำร้ายคนจนถึงชีวิตและบาดเจ็บ

เหตุการณ์นี้ มันมีผลกระทบกับพวกเราทุกๆคน

ไม่ว่าจะเป็นคนในครอบครัว หรือ เพื่อนบ้าน

ยิ่งเป็นคนที่จะหามาเลี้ยงใหม่ แล้วศึกษามาเป็นอบ่างดีแล้วด้วย ยิ่งเหนื่อย

ผมรู้ว่าเพื่อนๆทุกคนมีรูปเจ้า PITBULL ในเครื่องที่ถ่ายคู่กับเด็กๆ หรือ อิริยาบถ น่ารักๆ กับสัตว์ต่างๆ

เรามาร่วมมือกัน ลงภาพให้เค้าได้เห็น

เผื่อว่าคนที่สนใจ ข่าวนี้ จะเข้ามาหาข้อมูลที่นี่ บ้านใหญ่ของเรา

เค้าจะได้เห็นมุมที่มันเป็นมากกว่านี้ครับ:065:
    ไฟล์แนบ
    lkjh.jpg 57K
    a3187473.jpg 59K
  • :013:

love me love my pit:039:
    ไฟล์แนบ
    pitbull-and-child-759940_Full.jpg 23K
    pitbaby2.jpg 62K
    PICT1319-1.jpg 71K
    Dameon%20Berry%20and%20Rollol.jpg 33K
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    PitBullTerrierJJordanGabbi11.jpg 38K
    PitBullRescueBlufftonCRecycleBullsLucyLouDeuce.jpg 42K
    pitbull_w_kid.jpg 83K
    girl and her pitbull.jpg 39K
    ent031a.jpg 35K
  • :002::002:เห็นด้วยอย่างมากเลยครับพี่ยุท พิทของเราไม่ได้ดุร้ายอย่างที่คุณคิดนะครับ:022::022:
  • คัยว่าพิทบลูดุ..
    จะร้องหัย ถ้าไม่มีมัน..
  • :o040: เห็นด้วยกับท่าน rockket
  • ร่วมด้วยครับ หลายๆคนบอกว่าเวลามาที่บ้านไม่กลัวหมากัดกลัวเปียกอย่างเดียว มันเลียตลอด5555
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 40K
    10.JPG 32K
    104.JPG 67K
    13.JPG 30K
  • เราช่วยกันได้นะคับ
    แต่เราต้องทำให้สังคมเห็นอย่างจิงจัง
    ถ้าเราทำแต่ในนี้เราก็เห็นกันเอง
    จิงมั้ยคับ
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    a239732.jpg 35K
  • -ขอด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    quan+tung.jpg 69K
  • http://tnews.teenee.com/etc/34171.html
    เราน่าจะโพสกันในเวบอื่นด้วยบ้าง
    เพื่อสร้างความเข้าจัยกันน่ะคับ.
    :m025:เห็นมีแต่ว่าเสียหายกันทั้งงั้น..ขอบคุนคับ :m032:
  • ใช่เลยน้องพี่ พิทบูลไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิด เพียงแต่มีความรู้ ความเข้าใจในพิทบูล

และเข้าถึงนิสัยของมันได้ คุํณเป็นานมันเสมอไป

เลี้ยงด้วยรัก และ รับผิดชอบต่อสังคม

พวกเรา ชาวscubapit ได้รณรงค์ เรื่องนี้มาอย่างต่อเนื่อง

พวกเราเลี้ยงอยู่บนพื้นฐานของความรัก และจะรณรงค์เรื่องนี้ต่อไป
  • เฮียใหญ่ ต้องจัดงานไถ่โทษแล้ว เที่ยวนี้ฐานไม่ร่วมทีมตะลุยอันดามัน:005: