ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายงานล่าสุด จากช่อง3
  • เวลาออกอากาศ เป็น 17.30 นะครับ พี่น้อง

ช่วยๆกันเป็นกำลังใจให้มาเฟีย ที่ไปเป็นตัวแทนพวกเราหน่อย
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 4K
  • เป็นกำลังใจให้ครับ พี่มาเฟีย
  • มาแว้ว กำลังนั่งดูอยู่ เอาใจช่วยอยู่เนี่ยค่ะ
  • ดูอยู่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • :m001:ดูอยู่คับ
  • กำลังชมอยู่เลยคับ
    เอาใจช่วยคับ พี่มาร์ค..
  • เจ้ากูมาร่าหล่อเชียว... เค๊าว่าจะออกรายการ คลับเซเว่น อีกนะ วันไหนจ๊ะเนี่ยจะติดตามดูจ้าาาาาา....
  • เวลาน้อยไปมั้ยครับนี่
    แล้วคนอื่นจาเข้าใจทั้งหมดมั้ยนอย่างนี้
    เอาใจช่วยครับ
  • :o001: ข่าวบอกว่าพรุ่งนี้มาคุยรายละเอียดอีกนี่ครับ ถ้าไม่มีรายการนี้คนมองพิบูล ไม่ดีแน่ๆ
  • ดูเสร็จแล้วคับ..
    ลุ้นจิงๆ ว่าคุนสรยุทธจะถามอะไรที่ตอบยากๆกับพี่มาเฟียเรา.
    แต่ผ่านไปด้วยดีคับ..
    ขออย่าให้ต้องเกิดเหตุการณ์ เอาพิทบลูทั้งหมดที่มี "ไปยิงทิ้งเลย" เป็นห่วงมากแค่ห้ามนำเข้าก็มากแล้ว..
    ขอให้ทุกอย่างจบด้วยดีคับ ผมยังอยากเลี้ยงไปอีกนาน..
  • เอาใจช่วยด้วยครับพี่
    จะได้ไม่ต้องมีเห๖การณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีกเกี่ยวกับนิสัยและการเหมารวมครับ
  • เห็นว่าพรุ่งนี้มีอีกวันนะครับ
  • อ้าว อดดูเรยครับ ตอนบ่ายไม่ได้เข้าบอร์ดเลยไม่รู้ข่าวกะเค้า
  • พรุ่งนี้อีกวันครับ

แล้วที่จะออกกะไตรภพ วันไหนครับ
  • http://www.udootv.com/tv/replay_tv.php

ใครไม่ได้ดู ดูย้อนหลังที่นี้ได้คับ :019:
  • ให้กำลังใจครับ

หมอ พิทบูล
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001:

Photobucket