ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามครับที่ไหนรับตัดหูพิทบลูบ้างครับที่เชียงใหม่ครับ
  • คือผมไปหาร้านที่ไหนๆก็ไม่รับครับอยากทราบว่าที่เชียงใหม่ที่ไหนรับตัดหูพิทบลูบ้างครับขอคำแนะนำทีครับ
    ตอนนี้อายุเจ้าหนูก็ครบกำหนดตัดแล้วครับ อยากหล่อเต็มที
    ไฟล์แนบ
    DSC_0114 [640x480].JPG 64K
  • ผมก็หาที่ตัดอยู่เหมือนกันคับเขาบอกว่าแถวเซเว่นเลยแยกแสงตะวันคับไม่งั้นก็หมอเพื่อพูนประตูหายยาและก็หน้าตลาดคำเที่ยงแต่เค้าว่าแพงแต่สวยคับ
    ไฟล์แนบ
    A0032.jpg 42K
  • วันนี้ได้ไปสอบถามมา2ที่ครับเพื่อพูลราคาประมาณ3500บาท
    ส่วนอีกที่ครับแถวแยกแสงตะวันติดกับธนาคารกรุงไทยครับ2000บาทครับ
  • 10000lee:

ผมอยู่โคราช เพื่อนๆช่วยบอกที ว่าตรงไหนเขาตัดหูหมาเดิ้ง
  • เชียงใหม่ตัดหูโครตแพงครับ
  • ถือว่าแพงครับ2000-3500 เนี่ย
  • ของผมก็เอาหมาไปรักษาที่แยกแสงตะวันหมอรักษาดีและเก่งด้วย เคยเอาลูกหมาโดนยาเอาไปเพิ่มพูน3ตัวลูกหมายังวิ่งอยู่เลยเข้าไปในห้องรักษาไม่ถึง5นาทีลูกหมาตายหมดทั้งที่ลูกหมายังวิ่งอยู่เลย 3500฿ตัดอย่างเดียวไม่รวมค่ายาผมเคยถามมาแล้ว
  • อาทิตย์หน้าได้เวลาแล้วครับ ได้หล่อซะที
  • ตกลงคุณbungจะไปตัดที่ไหนคับเผื่อเจอกันคับผมก็จะพาไอ้ตัวเล็กไปตัดเหมือนกัน
  • เชียงใหม่ตัดหูโคตแพงเลยเมืองกาญ 700 เอง:027:
  • ค่าครองชีพ(หมา)ที่เชียงใหม่สูงมั้งครับ ฮา....