ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากมีไว้ให้สมาชิกดู
  • :o001:อยากได้รูปกิจกรรมเด็ดๆ ของพี่ๆชาวสมาชิก PitbullZone ไว้ให้สมาชิกใหม่ชาวอำเภอสุไหงโก-ลก จังหวัดนราธิวาสไว้ชื่นชมกันครับ ที่นี้เพิ่งเริ่มมีสมาชิกที่สนใจแระรักเจ้าสุนัขสายพันธุ์นี้อยู่พอประมาณ ก็เลยอยากได้ภาพกิจกรรมเด็ดๆไว้ให้ชาว "Pitbullgolok" ไว้ดู แระเป็นการเผยแพร่ภาพในทางบวกให้กับชาว PitbullZone (เจ้าพิทบูล)ในตัวด้วยคับ...แนบทางเมล์ได้ที่ prgolok@hotmail.com ขอบคุณพี่ๆชาวPitbullZone ทุกท่าน จากนายgolok:o036: