ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปลืองกระทู้นิดนะครับ
  • :o001: ช่วงนี้มันร้อนรุ่มกันไปหมด โลกร้อนก็อย่างนี้หล่ะครับ ใจเย็นกันบ้างครับ ช่วงนี้เจอแต่คน หงุดหงิด อารมณ์ บ่จอย ทะเลาะกันเอง บ่อยๆเข้า เลยเอารูปนี้มาฝากครับ
    :o013: ยังดีที่ชาวพิทบลูโซน ยังเหนียวแน่นครับ และยังเลี้ยงน้องพิทฟันฝ่า วิกฤติต่างๆ สามัคคีคือพลังครับ
    ไฟล์แนบ
    lovethailand.gif 41K
  • ดีคับ....จงทำดีต่อไป..นำแข็งใสสักถ้วยไหมคับ..
  • ถูดต้องที่สุดครับ
    ผมก็ขอเป็นหนึ่งคนที่จะสู้เพื่อ ภาพพจน์ที่ดีของ พิทบูล ตลอดไป
  • แนวเดิมเลยนะครับพี่วา55555
  • ฮาฮา เมื่อ สายๆ ยัง ฮา กันเรื่องนี้อยู่เลยนะพี่ 55555555555555+