ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ร้อนๆอย่างนี้ทำไงดี
  • :001:อาการร้อนอย่างนี้จะทำไงดีคับ...กับ pitbull..
  • หากามังให้มันนอนแช่ครับ
    ผี...ตุ๊ด
  • ใส่น้ำด้วย
    เจ้านายก็เปิดเบียร์เย็นๆซัก ๓-๔ ขวด กับ๒อย่าง แหนมสดบีบมะนาว พริกขี้หนูกระเทียม,ผัดเผ็ดปลาดุก เหลือจากกลางวัน(น้ำลายไหลกันบ้างแล้วลาสิ)
    เฮฮากัน ๓-๔โมงเย็น
    เกากีต้าร์ให้ลูกน้องฟัง ไม่เกิน๓ทุ่ม หลับทั้งคนทั้งหมา
    ผี...ตุ๊ด ลองมาแล้ว ว่าดีเลยบอกต่อ ๕๕๕
  • เย็นนี้เลยดีกว่า...อิอิ...อุทัยมามั้ย....2 รังไป...
  • อาบน้ำบ่อยๆหรือพาออกไปว่ายน้ำเล่นก็ได้

หมอ พิทบูล
  • ลงกะละมัง..บ่อยเบื่อโรคผิวหนังครับ:m029:
  • ของผมมัน ควํ่ากระป๋องนํ้า แล้วก็นอนแช่เลย เลอะทั้งบ้าน 555+
  • :o001: ท่านหยกเหมือนผมเลยครับ มันคว่ำกะละมังน้ำเลย ถ้าวันใหนไม่ไปเช็ดตัวตอนมันร้อนอ่านะ มันคว่ำเลย
  • ผ้าชุบน้ำบิดให้หมาดๆ เลยครับแล้วปูให้นอนพอช่วยคลายร้อนดีครับ...ถ้าขังกรงก๊ฉีดน้ำรอบๆกรงและหลังคากรงก๊ช่วยได้ครับผม...ลองดูๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0033.jpg 62K
  • เอาหมาใส่ตู้เย็น เย้!