ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กรามหมาพิทบูล
  • :o001: ผมเริ่มสังเกตุเห็นว่า หมาพิทบูล มันสามารถอ้าปากใด้กว้างมากๆเลยครับ เมื่อกี้ผมเอาผ้าไปเช็ดน้องหมาครับ มันก็เลยคึกเล่นกัน อีกตัวนึงนอนครับ เจ้ากอลลั่มเอาปาก งับหัวเจ้า ไตร ตรอน ครับ(งับเล่น) แต่มันงับจนมิดหัวครับ ประมาณว่า อมหัวไปเลยครับ บรื๋อ ยิ่งโตมันยิ่งน่ากลัวนะเนี๊ยะ แล้วจะสู้กับมันยังไงล่ะครับ สมมุติว่าไปเจอพันธ์นี้หลุดมาเข้าใส่ อย่างกับงูเหลือเลย อ้าปากใด้กว้างมากๆครับ ถ้า วัย 2 ปี มันไม่กินหัวหมาไปเลยหรือ -*-
    :o015: ผมเคยต่อสู่สู้กับหมา เข้ามากัด 2 ครั้งครับ หมาไทยๆบางแก้ว กับ หมาในหมู่บ้านของเพื่อน มันดุมากๆ ผมเดินอยู่มันวิ่งมาจากด้านหลังครับ ผมเสียววาบ หันไป เจอมันพุ่งมาครับ ผมเอามือผมจะชกมันครับ ชกสวนไปในปากมัน(แม่นมากผมคิดกับตัวเอง)กำหมัด แล้ว ทำมือคล้ายๆอุ้งมือครับ งอนิ้วแยกนิ้วออก(แต่ไม่กางนิ้ว)นิ้วชี้เราจะจับเขี้ยวบนมัน นิ้วก้อยจะอยู่ เขี้ยวด้านล่าง จับใว้แน่นมากๆ มือซ้ายตบบ้องหูมันเลยครับ ปังๆ สุดท้าย เอามือขวาเหวียงมันไปครับ คนมาเจอก็ช่วยกันไล่ รอดหวุดหวิดครับ อีกครั้งนึง หมาไทยตัวแดงๆ เกรียน แต่หลังไม่อานแต่เหมือนครับ มันหลุดรั้วมาครับ(ปกติหลุดรั้วมามันก็หงอยแต่นี่พุ่งมาตรงเลย) คาวนี้ผมใช้วิธีเดิม อุ้งมือเข้าปากมัน คว้าเขี้ยวใว้ก่อน มันสะบัดก็ไม่หลุดครับ เลี้ยงน้ำหนักมือตามมันเลยครับ ไอ้ตัวนี้ นานครับ กว่ามันจะเลิก แล้วเข้ามาอีก จนหลังๆมันเห็นผมมันก็เฉยแล้ว ฮามากครับ เทคนิคนี้เพื่อนผมสอนครับ มันบอกว่าเจอหมา ให้เราพุ่งไปจับเขี้ยวมันก่อนเลย มันก็กัดไม่ใด้
    :o001: 555+เทคนิคนี้รับรองผลครับใช้ใด้จริงๆ อย่าคิดว่าผมเก่งนะครับ ในตัวผมตอนเด็กโดนกัดมาเยอะมากๆครับ ข้อมือซ้าย มีแผลเป็นจากหมา ข้อพับขาซ้ายก็มีแผลเป็นจากหมาครับ เหอๆก้นผมก็มี โดนทั้งหมาวัดและบ้านฟัดเลยครับ หมาบ้านพี่ชายให้มันกิน วิตามินครับผสมไข่เจียว แต่สมัยก่อน พี่ชายผมเอาใบตองแห้งมาเผาแล้วอุดแผลครับ ความเชื่อโบราณมากเลยครับ โตขึ้นผมคิดว่า ดีนะกรูไม่บ้า
    :o001: แผลเป็นใครเจอผมขอดูใด้ครับ ไม่ใด้โม้ แต่ตอนนี้เทคนิคเอามือสวนปากหมาคงใช้กับพิทบูลใด้ใด้แล้วหล่ะครับ ผมคิดว่าสวนไป มันคงแดกมือผมไปเลยหล่ะ กร๊วบ หายไปทั้งข้อมือ กร๊ากๆคิดแล้วสยอง ที่จริงผมน่าจะคิดใด้ตอนป้อนยามันแล้วหล่ะ เพราะจับมันอ้าแล้วเอายายัดคอมันว่ากว้างขนาดใหน นี่มันเล่น อมหัวหมาเลย เสียวว่ะ ชาตินี้อย่าให้พันธ์นี้แม่มกัดผมเลย ยิ่งตีแม่มยิ่งคึกซะด้วยสิพันธ์นี้
  • ...ก็แกล้งตายดิ่ครับคุณวา...
  • เจอหมานะครับ ไม่ได้ "เห็นหมี" นะครับจะได้แกล้งตาย แล้วหมีมีกลิ่นป่าว...อิอิ
  • ถ้า หมี มีกลิ่นก็ล้างแฟ้บสิครับ ฮ่า ฮ่า
  • ล้างแฟ้บ อย่างเดียวไม่พอ ต้องเอาแปรงลงด้วยนะครับ ทุกท่าน กร๊ากกกก....
  • ไม่ล้างได้ม่ะครับ ผมชอบมีกลิ่นนิดๆๆครับ ได้รมย์ดีดี อิอิ
  • อย่างงี้แลกตาสิดก็ขายไม่ออกกันพอดี
  • รบกวนหน่อย เปลี่ยนเครื่องคอมจาก pc notebook แล้ว sign in ไม่ได้ทำไงดีช่วยบอกหน่อยครับ