ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่มาร์คครับ
  • อยากถามเรื่องเพดออนไลน์ครับ
    ต้องทำยังไงบ้างครับ แนะนำหน่อยครับพี่ครับ
  • ส่งรูปให้พี่เเล้วต้องทำยังไงอีกครับ
  • คุณมาร์คคับกระผมอยากจะทราบว่า pitbull นั้นมีสายอะไรบ้างหรือคับ
    ขอบพระคุณคับผม
  • ทำไมสายกัดเค้าถึงไม่ตัดหูกันคับ:m005:
  • เพดออนไลน์ ก็ส่งรายละเอียดมาแล้วกันครับ จะเอาลงให้
    ส่งรูปชัดๆ รายละเอียดต่างๆ ชาร์ทแสดงความเกี่ยวพันธ์ทางสายเลือด
    รูปที่ส่งมาเซฟรูปตามชื่อเลยจะได้ไม่งง

พิทบูล ไม่มีสาย มีแต่เป้าหมายทางการใช้งาน เลี้ยงไว้ ประกวด เกมส์ เฝ้าบ้าน
    คนที่เรียกพิทเป็นสาย แน่ใจได้แค่ไหน สายโชว์ เอาไปประกวดได้หรือเปล่า สายกัดกล้าเอาลงสังเวียนหรือเปล่า
    สรุปพิทบูลคือพิทบูล

สายกัดไม่นิยมตัดหู เพราะไม่มีความจำเป็น และโดนกัดปลายหู ดีกว่าโดนตรงโคนครับ
  • พี่มารค์ ครับ ถ้าทำเพ็ดดีกรี ออนไลน์ ต้องส่งรูป ไปที่ไหนหรอ ครับ
    คือของผมไม่ได้มั่นใจ ว่า สายไหน แต่ผมอยาก ให้ เป็น สุนัขพันธ์นี้ เป็น พันธ์ อเมริกัลพิทบลู ที่ผม รักก็พอ ยังไง พี่มารค์รบกวน ตอบกลับด้วยนะครับ เอารูป ลูกหมาผม และก็ พ่อ แม่ ใช่ไหมครับ พี่
  • ส่งมาที่นี่ก็ได้ amazingbkk@gmial.com
    ย่อรูปมาใหด้วยเป็นไฟน์ jpg ขนาด ประมาณ 400 pixels จะได้โหลดไวๆ