ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัขสำหรับผู้สนใจ
  • พ่อShotThug (RemyJr. X MiniGirl) แม่ "PR "MicroGirl ( HERRICANE X BUTTERFLY )
    สายเลือดRE100% สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 081-2995653
    ไฟล์แนบ
    100_1522_resize.JPG 50K
    DSC02189 (Small).JPG 75K
  • นอนได้แนวจริงๆ

อิอิ
  • :006:063:เปิด ราคา ตัวเท่า..... สนใจครับ
  • พ่อเด็กซื้อมาตัวเท่าไรอะ ตอนมันยังเป็นลูก
    บอกทีนะคับผมอยากทราบจริงๆ
  • :020:หมาอยู่ที่ไหนคับ อยากรู้เรื่องเปิดเท่าไรคับ
  • หมาอยู่สุพรรณบุรีครับ เปิด15000บาท
  • ราคาโหดไปหรือเปล่าครับ หรือว่าก่ะรวยกันเลยว่างั้น (โทดนะครับ)
  • ก็ต่อรองโทรมาต่อรองดูครับ ถ้าคุณGhostเอาผมให้ฟรีเลยครับ แต่แวะมาเอาที่บ้านผมได้เลยนะ...อิอิ
  • ลุกสุนัขทุกตัวเพ็ดUKC ครับ สำหรับผู้สนใจ
  • " ถ้าคุณGhostเอาผมให้ฟรีเลยครับ แต่แวะมาเอาที่บ้านผมได้เลยนะ...อิอิ " หยอกเล่นนะ....อิอิ
    ไฟล์แนบ
    untitled-8.jpg 21K
  • โอ้โห จ้าวช็อตเติร์ก นี่จ่ายลูกเจ๋งจิงๆ ขอให้ขายหมดไวไวนะครับพี่เอก

...ถึงคุณ ghost นะคับ ราคานี้ไม่แพงคับ ผมไปดูตัวพ่อกับแม่มาแล้วคับ
    งามมากมาย.....
  • เด็กๆสวยดีครับท่านสท.

นอนสุมหัวกันเลยเชียว
  • ขอบคุณพี่เติ้ลแลพอั้ม มากนะครับสำหรับคำชม
  • zผิวหนังมันเป็นอะไรครับ นอนตากยุงหรือเปล่า
  • ถ้าผมไม่ต้องการ ใบเพ็ดละ ให้ได้เท่าไร....