ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพิ่งไป *ตัด * มาครับดูกันหน่อย
  • ไปถึงที่ร้านตั้งแต่ 4 โมงเช้า กว่าจะเส็รจ...โน้น..5 โมงเย็นครับ ถ้าใครจะไปตัดขอให้รีบไปจองคิวไว้ก่อนเลยครับจะได้ไม่ต้องรอนาน (หวังดี)
    ไฟล์แนบ
    IMG_8337.jpg 68K
    IMG_8332.jpg 63K
    IMG_8248-1.jpg 60K
  • chaiwat:

พาหมาไปตัดหูที่ไหนมาครับกําลังจะพาเจ้าตัวเล็กไปตัดบ้าง
  • ซอยวัดไผ่ตันครับ...อย่าลืมโทรปนัดก่อนหรือไปเองเช้าๆเลยครับจะได้ไม่ต้องรอนานๆๆๆ..เหมือนผม.....:m036:
  • ตัดหู ระวังคิ้วแตกด้วยนะคร้าบบบ....เอิ๊กๆๆ :013:
  • รู้ดีจริงจริ๊ง..เลย (ทำเขาไว้ต้องรับกรรมครับ)...:m000:
  • :o001: ท่าน ช๊อปเปอร์ผมขุดมาแล้วขอเส้นทางเดินเรือ เอ้ยเส้นทางไปวัดไผ่ตัน พร้อมด้วยวิธีการดูแล ดามหูกี่วันถึงจะอยู่ทรง กี่วันตัดใหม เพราะใกล้ถึงคิวผมและ อิอิ รบกวนด้วยนะกั๊บ
  • ตัดแล้วหล่อขึ้นทันตาเห็นครับ อิๆๆ เหมือนกับตัดผมเลยแฮะ
  • ตัดแล้วเหมือนติดหูกระต่ายเลยครับที่ช๊อป:m001:
  • :o001: อย่างงี้เค้าเรียกดูดีมีชาตระกูล
  • :019:พี่ช๊อป จอมถามเบอร์โทรวัดไผ่หน่อยจิ แล้วอยู่ที่ไหนคะ ตัดมากี่บาทคะ
    ขอบคุณค่ะ
  • พี่ไปตัดมาวันไหนอ่ะครับ
    เพิ่งไปตัดมาเหมือนกัน
    ผมไปมาวันอาทิตย์อ่ะครับ
  • 1. หมอธวัชชัย วัดไผ่ตัน
    2. หมอแฮปปี้แลนด์ บางกะปิ แถวแบงค์ทหารไทย
    ราคาประมาณ 1500 บาท
    ไฟล์แนบ
    twatchai081-6270609.jpg 81K
  • :o001: ลองดูนะค้าบ
    ไฟล์แนบ
    Earcrop.jpg 48K
  • ขอโทษครับคุณวาพอดีไม่ทันเห็นกระทู้น้ครับ...แต่มีคนตอบแล้วเน้อ...ส่วนวิธีการดูแลก็ไม่ยากเย็ยเลยครับ
    1.ระวังเรื่องแผลอย่าให้แผลโดนน้ำครับเดี๋ยวเป็นหนอง
    2.กินยาตามหมอสั่ง อย่าได้ขาดครับ
    3.ล้างแผลด้วยไฮโดรเยน และ ทายาแก้อักเสบ (เบตาดีน) เป็นประจำเช้าเย็นครับ
    4.ถ้ามันเกาต้องใส่จานดาวเทียมครับ ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวไปเกาโดนไหมที่เย็บเข้าแล้วจะเรื่องใหญ่ครับ *ต้องระวัง*
    5.อาหารกินได้ทุกอย่าง..ไม่เว้นแม้แต่ไข่
    6.ถ้าเลี้ยงหลายตัวต้องจับแยกกันก่อนครับเดี๋ยวมันเล่นกันแรงแล้วโดนแผลเข้าจะเดือดร้อน
    7.เมื่อครบ 1 อาทิตย์ ต้องพาไปตัดไหมครับไม่ว่าแผลจะหายหรือว่ายังไม่หาย***อันนี้สำคัญมากครับเพราะหลังจากตัดไหมแล้วอาการอักเสบของแผลจะหายเร็วขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อครับ***
    8.แค่นี้เอง ง่ายๆครับแต่เรากังวลกันไปเองแหละครับ อย่าไปซีเรียจครับเรื่องธรรมดา
  • :o001: ว่าแต่ว่าไม่มีเบอร์พี่หมอแกหรอครับจะใด้โทรไปนัดใว้ก่อน เด๋วรอแบบ คุณ ช๊อปเปอร์อีก อิอิ
  • :o001: ป๋ามาร์คครับถ้าตัดทรงหูหมีแพนด้า เมียจะด่าใหมครับ เอ้าฮา
  • :015:สีคล้ายกันเลย สำนักเดียวกันวัดไผ่ตัน ครับผม
    ไฟล์แนบ
    31012006(001)11.jpg 37K