ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย Red nose อายุ 2 ปี (บ๊ะจ่าง)
  • ยังหาคนดูแล อยู่คร้า...บ อยู่ โคราช
    ราคา 1x,xxx 08-16609828 ไก่โคราชครับ
    ย้ายมาทำงานที่กรุงเทพฯครับ ก็เลยมีเวลาดูแลน้อย
    สนใจโทรคุยได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize of HPIM8245.JPG 38K
    Resize of HPIM85602.JPG 33K
    RHPIM7657.jpg 103K
    RHPIM7665.jpg 95K
  • ไม่มีเวลา ? หาคนดูแล ? แต่ขายหมื่นก่า 5555+ ตลกจิงคุณนี่มันขายเอารวยล่ะ หากคนที่เขาชอบจิงไม่ค่อยมีตังล่ะครับ เฮ้อ
  • ช่วยบอกสายเลือดหน่อยครับ
  • :o036:สวัสดีพี่ไก่และเจ้าบะจ่างขอให้ได้เจ้าของใหม่เลวๆนะ
  • ลูกใครอ่ะครับสายเลือดช่วยบอกหน่อยครับ
  • ขอให้ได้เจ้าของใหม่เร็วๆ (ไม่ใช่เลวๆ)นะครับ
  • อยู่ส่วนไหนของโคราชอ่ะคะ

นี่อยู่การเคหะคะ รุ่งนิรันดร์ 7
  • อยู่ บขส ใหม่ครับ
    รักครับ นิสัยดีครับ สนใจโทรถามได้ครับ
    สายเลือด ไม่แน่ใจครับ หิ้วมาจากนอก รายละเอีอดโทรคุยครับ
    ไฟล์แนบ
    RHPIM7446.jpg 77K
  • ไอ้คนนี้มันยังไง ตอนเเรกเห้นเอารูปมาลง ภูมิใจนักภูมิใจหนา

อีกพักก้มาประกาศขาย

พออีกพัก คนไม่ซื้อ ก็บอกว่าไม่ขายเเล้วจะเลี้ยงมันเอง

พอมาตอนนี้ จะขายอีกเเล้ว ยังไงกันเเน่ว่ะ มึงรักหมามึงมั้ย กูถามจริงๆ

หรือเลี้ยงตามคนอื่นเค้าว่ะ ไอ้พวกชอบมีปัญหา
  • หวัดดีครับพี่ไก่ เลี่ยงไม่ไหวก็ขายดีแล้วครับดีกว่าเก็บมันไว้แล้วไม่มีไครดูแลครับ ถูกต้องแล้วครับ ชาญโคราชครับ ผมก็อยู่แถวเคหะครับแต่เป็นเคหะเซฟวันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Resize%20of%20SNV32447[1].jpg 51K
  • หวัดดีค่ะ....สบายดีป่าว
    พี่ไก่ ตัดใจจะขายจริง ๆ เหรอ...!!!
    ไม่มีวี่แววว่าจะได้ย้ายกลับมาอยู่โคราชเลยเหรอ...!!!

ปล...คนเรานี่ก็แปลกเนาะพี่ (มีปากไว้พูดดี ๆ ไม่พูด ตันเห่าแทนหมาซะนี่)
    แถมไม่แสดงตัวอีก...(อันนี้ไม่ได้ว่าใครเน้อ...ร้อนตัวก็รับไปนะ)

***ถ้าคุยถูกคอนะ...สำหรับเรานะ(เพื่อนที่เราคบก็คงไม่แตกต่างหรอก) ให้ฟรี ๆ ยังได้เลย
    ถ้าถามว่าตั้งราคาทำไม่ (ตอบได้เลย เบื่อพวกประจบรักหมาจริง ๆ ... แต่เอาไปทำกำไรน่ะ)***
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    โทษทีพี่ไก่...มันเซ็งได้ผีตัวข้างบนน่ะ
    ว่าจะไม่สนใจแล้วนะ...อิ อิ