ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตู้ปลาสภาพ 95%+ ขอแลกเครื่องวิ่งครับ
  • :m001:ตู้ขนาด 36 นิ้ว ตู้บนทรงสูงพิเศษ ตู้ล่างมาตราฐานโทร.084-154-1052 หรือ 02-816-7347 (อยู่ อ.พระประแดง ครับ)
    ไฟล์แนบ
    Pic (66) OK.jpg 66K
  • ไม่ขอรับความคิดเห็นผีนะครับ ไม่ต้องวิจารณ์ขอสักเรื่อง ครับ
  • สนใจครับ เดียวโทรไป

ความคิดเห็นของผี
  • 95 % ที่เสียไปแล้วดิ่
    แบบนี้ 1000 น้าผียังไม่เอาเลย
    หมอนี่จอมแลกจริง ๆ
    เคยเห็นแลกหมา ยังแลกไม่ได้
    ตอนนี้มาแลกเครื่องวิ่ง เง้อออ
    ป่านนี้ซิลิโคนร่อนหมดแล้วมั้ง 555

น้าผี อิ๊ อิ๊
  • ถูกของเอ็งว่ะไอ้ผีบน555+
  • จริงของเอ็งไอ้ผีกลาง
  • ผีคอยตรวจสอบพวกเหี้ยๆคิดเอาเปรียบ
  • มึงก็ว่าไปไอ้ผีตัวเกือบล่าง 555+
  • ถูกต้องนะคร้าย ไอ้ผีตัวล่าสุด
  • ผีไม่ผีอะไรไม่รู้รู้อย่างเดียวตอนี้ งง งง
  • มึง ยังแลกไม่ได้อีกหรอไอ้ความ ตู้ปลาแลกหมา 555555
  • ผีมากันเยอะเลย

เค้าเสมือน

ผู้หน้า เคารพ

ถ้าเราไม่ว่าเค้า

เค้าจะไม่เสือก

ขอให้สมหวัง ครับ
  • ไอฟาย akachaikeng มึงนี่หน้าด้านมากๆเลยนะ
    แลกแม่งอยู่ได้ ไม่อายเค้าหรอหรือมึงอ่ะ ถ้าคนเค้าอยาก
    ได้ของมึง เค้าแลกกับมึงตั้งแต่แลกกับหมาแล้ว ไอฟายเอ้ย
    หน้าด้านแลกอยู่ได้..........จนเสือกไม่เจียมอีก อยากได้ก็เก็บเงิน
    ซื้อซิว่ะ .............เบื่อมึงโว้ย ไอจอมแลก