ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อวานผ่านไปตรงแยกไฟแดงซ.สามัคคี
  • :o001: 555+ เจอ คนเอาพิทบูลมาเดินหน้าบ้านด้วย ลายเสืออายุ 4 ปี นี่แทบจะเป็นครั้งแรกเลยที่เห็นพิทบูลของคนอื่นนอกจากตัวเอง ลายแดงเสือหน้าดำ ไม่ตัดหู ดูท่าเจ้าของไม่ให้จับครับ คงจะดุ ท่าทางเป็นหมาขี้ตกใจ แต่ทำไมกระดูกสันหลังไปถึงสะโพกเจ้าตัวนี้มันแหลมๆขึ้นมาก็ไม่รู้ ใครเป็นเจ้าของหรือรู้จักก็บอกหน่อยนะครับ ผ่านไปเมื่อวาน เสียดายรีบกลับบ้านเลยไม่ใด้ถ่ายรูปมาครับ
  • แยกไฟแดง ช่วงไหน วา
    พี่อยู่แถวนี้ ได้ คอยมองหามั่ง
    ไปซื้อของกินแถว ซอยนี้บ่อย

เคยมีเพื่อนบอก ประชานิเวศน์ 2 ก๊มี1ตัว
    แถววัดบัวขวัญ ก๊มี
  • ไฟแดงตรงประชาชื่น หรือตรงติวานนท์ครับ
  • แป๊ะ วันเสาร์นี้ มาบ้านพี่ดิ ในบอร์ด มาหลายคน
    มีเฮฮา กันนิดหน่อย พาแฟนมาด้วย ถ้าว่าง
  • ตรงข้างๆปั้มแก๊ซหรือเปล่าครับ
  • :o036:บ้านพี่ mr_jub อยู่แถวไหน
    ให้ผมไปด้วยคนได้ปะครับ
    อยากไปร่วมครับ
  • มาจากอยุธยาแล้วไปทางไหนต่อครับ
  • กี่โมงครับ พี่จุ๊บ
  • Hartdog00
    อยู่ไหน ครับ
  • นัด กับ โม นิว พี่พร เอาไว้ช่วงบ่าย

ท่านจ๊อบ ท่าน hardogoo
    ข่าวล่าสุด พี่พรlumpotorn19
    โทรมาแจ้ง ขอเลื่อนออกไปก่อน
    เดี๋ยวพร้อมกันเมื่อไหร่ นัดมาเจอกันเยอะๆ เลย
    สถานที่พร้อม มีสนามฟุดบอลหน้าบ้าน พาหมา มาได้ สบายมั่กๆ ครับ

ท่าน วา ท่านkong26 เอาไว้ ว่างๆ มาเจอกัน คนอยู่ใกล้กันมาไม่ยากหรอก
  • :o040:ผมอยู่อยุธยาครับพี่จุ๊บ
    อยากไปเยี่ยม
    แจ้งข่าวบ่อยๆนะครับ
    083 6883287 เดียวครับ
  • น้องใหม่ อยู่ปากเกร็ดคับ พึ่งมีลูกชายอายุ 55 วันเองลายเสือครับ ขอไปร่วมรับความรู้ด้วยคนได้ไหมครับ
  • มีสนามฟุตบอลหน้าบ้าน นี่ใช่หมู่บ้านท่าทรายป่าวครับ ที่ชอบมีตลาดนัดติดกับสนามฟุตบอลใช่ป่าวครับ ผมเคยลองไปเดินหาดูตอนสองทุ่มครึ่ง เห็นว่าเวลานี้จะพาหมามาเดินเล่น แต่ไม่เจอ ไม่รู้หลังไหน ผมข้ามมาจากซอยสามัคคีครับ ผมอยู่ประชานิเวศน์2 พาเดินตอนห้าโมงเย็น อยู่ในหมู่บ้าน เกือบทุกเย็นที่กลับมาทัน ว่าจะไปทักทายไปชมหมา แต่หาไม่เจอ หรือว่าผมไปผิดหมู่บ้าน
  • คุณSTRIDER คุณpampjam
    มาคุย มาเจอกันได้ครับ

คุณpampjam
    ใช่แล้วครับ นี่แหล่ะ บ้านผมติดสนามฟุตบอล ช่วงนี้ฝนตก บ่อย
    พื้นสนามแฉะ เข้าบ้านเละเทอะ เลยไม่ค่อยได้ออก
    ว่าแต่ ทั้ง สองคน มีเบอร์โทร ลงไว้หน่อยครับ พี่lumpotorn19 กับ สารวัตร พร้อมเมื่อไหร่ เดี๋ยวไว้นัดเจอกัน
  • โฮะๆๆๆ ทางเข้าบ้านพี่จุ๊บ ไม่มีที่กลับรถ เป็นซอยตัน ไปกลับเอาท้ายซอย

หน้า คอนโด อะไรไม่รู้ ฮุฮุ เพิ่งกลับมาจากพะงัน สวยจริงๆ แต่ทางไปหาดริ้น

ก็มันมากๆ สุดยอด ชอบมาก ขี่ มีโอ เกือบขึ้นเนินไม่ถึง 5555+
  • หยก ดู กระทู้เก่า ๆ ด้วย มีคนถามถึง
    ที่ #6296

กลับรถได้ ไปออก อีกซอยก็ได้ มองไม่ดีเองนิ หยก
  • ขอบคุณครับ เบอร์ผม 085-0709947 ครับ