ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้ข่าวมาน๊ะ...ชาวนครสวรรค์
  • คือได้รู้ข่าวมาจากคุณ mass ว่า วันเสาร์อาทิตย์นี้แถว อ.โกรกพระจะมีงานบ้าพลังกันหรือคับ....ไม่เห็นมีมาบอกประกาศในบอร์ดเลยคับ

หรือผมตกข่าวก็ไม่รู้....ถ้ายังไงส่งข่าวหน่อยนะคับชาวนครสวรรค์....ผมอยู่อุทัยถ้ายังไงมีจิงๆ ผมจะได้หาเวลาไปคับ...
  • มีจริงครับวันอาทิตย์ที่ 31 ผมโทรเช็คคุณเชนเรียบร้อยครับ
    ไงมาเจอกันที่ร้านผมก่อนได้นะครับจะได้ไปพร้อมๆกัน
  • อือจริง มาหลายๆคนนะครับ สุขนัขด้วย