ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :005: 1ปีกับ1เดือนครึ่ง :005:
    ไฟล์แนบ
    redman32.jpg 88K
    redman5.jpg 95K
    redman7.jpg 95K
  • หล่อมั้ยครับพี่น้องครับ:002:
    ไฟล์แนบ
    redman1.jpg 92K
    redman2.jpg 96K
    redman4.jpg 99K
    redman6.jpg 94K
  • ตอนเล็กๆๆไม่ยอมเรียนหนังสือ โตขึ้นมาก็เลยต้องทำงานอยู่ที่บ่อปลาเป็นเกษตกร ตากแดดตัวแดงเลย:028:
    ไฟล์แนบ
    red man5.jpg 65K
  • :o001:ถ้าเปนคนก้อหล่อปายทางเกาหลีเลยนะคับ
  • เจ้า RedMan สวยมากเลยครับผม:063::063::063:
  • :006:หมาแดงหุ่นแบบนี้ ถือว่า สุดยอดครับ:006:
  • ล่ำบึก มากๆเลย หล่อมากเลยค่ะพี่โต้ง ไว้เดวจะไปเยี่ยมนะค่ะ^^" เหนียว แน่น หนึบ!!
  • สวยงามมากครับ
  • น่ารักมากๆเลย ตอนมันตัวเล็กๆ
  • จัดมิตติ้งบ้านพี่วีเลยครับคุณโม ยินดีต้อนรับเลยครับ

ขอบคุณทุกๆๆความคิดเห็นด้วยน่ะครับ:060::060::060:
    ไฟล์แนบ
    Johny1.jpg 75K
  • :m001::m001::m001:
  • สวยจริงๆครับ คุณโต้ง Red man หมาแดงในดวงใจ:063:
  • เห็นแล้วอยากเสียตัวจริงๆๆ
    ไฟล์แนบ
    no1123.jpg 67K
  • :m015:แฟนหนูเองค่า
    ไฟล์แนบ
    Jackkula777019.jpg 78K
  • หล่อ ล่ำบึก ปกป้องได้ ชอบๆๆๆๆๆๆๆอ่ะ
  • เท่ห์ดีนะครับ
  • RED MAN หมาในดวงใจสวยมากพี่โต้ง
  • คุณเอก อัพรูปไทโกบ้างซิครับ
  • ผมไม่มีกล้องอะถ่ายรูปไม่เก่งด้วยไว้เจอตัวเป็นที่งานมิ๊ตติ้งที่ไหนก็ได้ดีกว่า
    เจอกันตัวเป็นๆเลยเพาะผมถ่ายรูปไม่เก่งไอ้รูปเก่าไม่รู้ใครถ่ายที่งานดี 1
    ผมชอบมากเลยถ่ายได้สวยยังหาตัวคนถ่ายไม่เจอไม่งั้นผมจ้างมาถ่ายแล้ว
    หมาไม่สวยถ่ายจนสวย ฮิฮิฮิ แต่ตัวจริงก็ไม่หนีในรูปหรอกคับ ใครรู้ตัวเป็นคนถ่ายไอ้โกรูปนี้ช่วยยกมือขึ้นด้วยนะคับ เย้ เย้
    ไฟล์แนบ
    IMG_071212.jpg 84K
  • รูปนี้ผมถ่ายเองล่ะครับพี่ AEKTAIGO แต่เสียดายนิดนึง ถ้ามันปิดปากสนิทจะได้เห็นช่วงกรามมากกว่านี้.............และที่มันยืนโพสนิ่งๆเพราะtaigo มันเพิ่งออกจากห้องด้านหลังเลยตื่นตัวนิดๆ ส่วนไฟล์เต็มผมส่งไปให้เมื่ออาทิตย์ที่แล้วได้รับหรือป่าวครับ ไว้ถ้ามีงานต่อๆไปจะตามไปถ่ายให้ใหม่แล้วกันครับ
  • ลืมรูปไป อันนี้ยังไม่ได้ครอป
    ไฟล์แนบ
    IMG_071214.jpg 123K
  • Taigoมันหล่อล่ำตั้งแต่เด็ก รูปข้างบนนี้ก็เพิ่งจะ8เดือน (ไม่แน่ใจ อาจจะน้อยกว่า)

กล้ามเป็นมัดเลย ตอนนี้จะขนาดไหนเเล้วเนี่ยอยากเห็นจิงๆๆครับพี่เอก ถ่ายมาให้ดูกันบ้างสิครับพี่เอก

อยากเห็นตัวอื่นๆๆด้วยได้ข่าวว่าสวยๆๆกันทั้งนั้น เห็นแค่ Red monster ในรูป บอกได้คำเดียวเลยสวยมากครับ

สุดท้าย ต้องขอขอบคุณพี่ๆๆทุกคนด้วยน่ะครับกับความคิดเห็นทุกๆๆความคิดเห็น ทุกๆๆคำชม ขอบคุณมากครับ
  • เท่ห์ดีครับ...
  • "RED MAN" สูงใหญ่อย่างนี้
    ร็อตไวเลอร์คงต้องถอยละคร้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    1087651999.img.jpg 24K
  • สงสัยถ้ามันมีลูก ต้องไปจิ้มซะเเล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_1692[1].jpg 34K
  • หวัดดีคับคุณ REDZONE ขอบคุณมากเลยคับพี่ชื่ออะไรคับบอกได้ไหม
    ชักอยากรู้จักซะแล้วพี่โจ้กำลังตามตัวอยู่พอดีถ่ายรูปได้สวยคับพี่พัก
    อยู่แถวไหนคับส่วนไฟล์ผมได้รับแล้วคับขอบคุณมากตัวผมเองไม่เคยถ่ายรูปมันไว้เลย
    ผมขอบคุณมากนะคับสำหรับภาพสวยๆนี้มีอะไรบอกกันได้นะคับคุณ REDZONE ยินดีเสมอคับ :m001:
  • RedMaNยิ่งนับวันมันยิ่งสวยน่ะครับคุณโต้ง โตขึ้นต้องขอให้ตัวเมียที่บ้านเสียตัวสักหน่อย Rednoseสูงใหญ่อย่างนี้ชอบๆๆๆสะใจดีครับ เห็นเเล้วขาสั้น
  • สวยสาดดดๆๆเลยว่ะ
  • สวยมากเลยพึ่งปีเดียวเอง