ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• M1 ราคา 4,500.-
    วัคซีน ชุด 2 เรียบร้อย (24/5/2009)+ถ่ายพญาธิ
    ส่งทุกที่ที่มีสนามบิน กทม. และจังหวัดใกล้เคียงคะ

**น้องหมาโดนแม่เค้าแฮ่ม เอาที่หัว มีแผลเล็กน้อย
    ไฟล์แนบ
    DSC05080.jpg 64K
    DSC05086.jpg 77K
    DSC05088.jpg 59K
    DSC05093.jpg 69K
  • M3 ราคา 4,000.- (ขายแล้วคะ)
    วัคซีน ชุด 2 เรียบร้อย (24/5/2009)+ถ่ายพญาธิ
    ส่งทุกที่ที่มีสนามบิน กทม. และจังหวัดใกล้เคียงคะ

**คล้าย M1 มากคะ เล็กกว่ากันนิดเดียว
    ไฟล์แนบ
    DSC05030.jpg 52K
    DSC05029.jpg 57K
    DSC05028.jpg 61K
    DSC05017.jpg 66K
  • F1 ราคา 4,500.- (ตัวเมีย)

**ตามคำขอ จัดให้หลายๆภาพหน่อยคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC05034.jpg 58K
    DSC05035.jpg 60K
    DSC05036.jpg 62K
    DSC05042.jpg 77K
    DSC05045.jpg 55K
  • F2 ราคา 3,500.- (ตัวเมีย)
    ไฟล์แนบ
    DSC05071.jpg 58K
    DSC05070.jpg 64K
    DSC05069.jpg 52K
    DSC05066.jpg 68K
    DSC05063.jpg 65K
  • F3 ราคา 3,500.-

**เจ้าตัวนี้มันซน ถ่ายภาพไม่ค่อยได้คะ
    ตัวนี้เหมือนแม่เค้ามากคะ ตั่งแต่เด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05059.jpg 63K
    DSC05052.jpg 59K
    DSC05056.jpg 66K
  • แล้วพ่อแม่หมา หละครับ ขอชมด้วย
  • ท่านที่จอง F4 ไว้ กรุณาติดต่อ
    นัดวันรับสุนักกับเจอีกครั้งนะคะ

สนใจติดต่อ 081-899-4164 เจเจ คะ

ประวัติพ่อแม่ และพัฒนา ของลูกสุนัข ตามlink คะ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6246&page=1#Item_21
  • สน m1 แต่มีตำนิแผลเป็น ลดเหลือ 3000 ได้มั้ย
    อยู่ชลบุรีแถว สวนนงนุช เลยพัทยามาหน่อย(ถือว่ามาเที่ยวนะครับ)
    ถ้าให้ได้ โพสบอกหน่อยนะครับ ถ้าตามนี้ ก็คงเอาจริงอะครับ
  • หมาไม่ได้มีตำหนิคะ แค่แผลถลอกเล็กน้อย
    จากอุบัติเหตุเล่นกัน เท่านั้นไม่รุนแรงคะ

ราคาที่ลงไม่รวมค่าจัดส่งคะ (คิดตามความเป็นจริงคะ)
  • ถึงว่าสิ หมาเหลือเยอะ 4000 up + ค่าจัดส่ง ไม่เกือบหมื่นเลยเหรอ
    แค่ราคาหมา 4500 ละ และอีกอย่าง หมาเหลือเลือก เลือกตัวสวยๆไปหมดแล้ว
    เหลือแต่ตัวไม่สวย ลองย้อนกลับไปดูลิงค์แรกสิ สวยๆซื้อไปหมดแล้ว(ราคาเท่ากันแต่กลับได้ตัวที่เหลือเลือก)
  • ถ้าจะให้ขายแบบลดแลกแจกแถม
    หมาของ เจ คงหมดบ้านไปตั่งแต่
    ยังไม่ถึง 45 วันอะคะ

หมาไม่ได้เหลือเลือกคะ
    เจ เป็นคนเลือกเจ้าของหมา
    คุณเป็น1 ในคนที่ เจ ปฎิเสธไม่ขายหมาให้หรือเปล่าคะ
    วันหลังก็หัดพูดจาให้มันดีๆนะคะ

ขอบคุณที่ช่วยเปิดช่องให้อธิบาย
    เต็มที่จัดส่ง ขึ้นเครื่อง กรง+ค่าส่ง ก็แค่ 500 คะ
    กทม. ไม่คิดค่าส่ง ว่างก็ส่งให้ได้
    ส่งตจว.เต็มที่ไป กลับน้ำมั้นหมดถังก็ 800 คะ

สรุปราคาหมา+ส่ง 4,000-5,000คะ ถูกมากมาย

คุณผีไม่ต้องกลัวนะคะ คนซื้อเค้ามีตาดู
    เปรียบเทียบเองเป็นคะ ว่าเค้าพอใจในตัวลูกหมาหรือไม่
  • ไอ้ผีปัญญาอ่อนเข้ามาป่วนเค้าอีกแล้ว มึงมีสิทธิ์อะไรมาว่าหมาเค้าเหลือเลือกหว่ะ สถุลจริงๆ
  • โอ้ว หมาไม่ได้เหลือเลือก แล้วจะมาประกาศขายทำไม
    บอกว่าเป็นคนเลือกเจ้าของหมา แล้วมาโพสขายทำไม
    เลือกเจ้าของหรือเลือกที่เงิน ไครมีเงินก็ขายหมดอ่ะ
    ผสมหมามาขาย เอาเม็ดเงินกับหมา วู้ยบอกว่าหมาสวย สวยจริงหมดไปนานแล้ว เหมาะสมกับราคาจริงๆหมาเหลือเต็มเลย 555555 ของดีไม่ต้องโฆษณา หรอก เค้าไปเอาถึงบ้าน ขายแล้วขายอีก ขายไม่ออกซะที ระวังขายไม่ออกหมาโต ค่ากินบาน
  • พอเค้าบอกราคา พร้อมประวัติพ่อแม่น้องหมา ก็ยังมาบ่นว่าหมาเหลือเลือก เเต่ถ้าเค้าลงเเต่รูปก็จะหาทางด่าเค้าอีก นี่มันอะไรกันหว่า มึงไม่ซื้อก็อย่ากวนตีนเค้าดิว่ะ olo
  • ขอโทษคุณเจเจด้วยนะครับที่ผมมาด่าผีในนี้ ผมเห็นแล้วรำคาญแทน ดูแล้วมันไม่สร้างสรรกับการที่มันมาเที่ยวป่วนยังงี้
  • :m001:ลูกหมาสวยมากครับ..

โครงสร้างดี..

ราคาสมเหตุสมผลมากคับ...

ขายหมดเร็วๆนะคับ...:005:
  • ผมว่า หมากับราคาก็ โอ เค

แต่ปัญหามันน่าจะอยู่ที่เจ้าของ มากกว่า ทั้งๆที่เป็นผู้หญิงกับโดนผี(ซึ่งน่าจะเป็น ผู้ชายโดยมาก) ไล่อัดอยู่แบบนี้

คิดว่าน่าจะอยู่ที่คนละ ไม่ใช่หมา ลองดูในปากดูก่อน นะน้องนะ
  • nikky คุณคือพระเอกในดวงใจเลยอ่ะ......เทห์ว่ะ(((((((((((ถุย!))))))))))))))
  • น่าสงสาร หมาก็ขายไม่ได้ เจ้าของก็โดนประจาญ อนาจเเท้ เก็บไว้เลี้ยงเองเหอะน้อง
  • นี่ๆ รังแกผู้หญิงอ่ะ เขาเรียกหน้าตัวเมียนะผี ทำ ทำไมฮ๊ะ โด่เอ๊ยยยย4000-4500 ไม่แพงหรอก ไปดูสวนดิ 6000-7000ยังซื้อกันเลย ของงี๊มันอยู่ที่ความพอใจเราลดราคาสู้น้องเค็ไม่ได้ก็หลีกไป ไป๊ คนเค้าจะขายของ เอ้าๆใครสนใจเลือกชมกันต่อครับ
  • ก็อย่างที่คุณเจเจ เค้าออกมาแก้ต้ว

"หมาไม่ได้เหลือเลือกคะ
    เจ เป็นคนเลือกเจ้าของหมา"

ก็เช่นกันครับ ที่หมาครอกนี้เหลือเยอะ ขายไม่ค่อยออก เป็นเพราะคนที่จะซื้อก็เลือกเจ้าของหมาด้วยเช่นกันหรือเปล่าอีนู๋
  • โถ่
    อ๊าย ฮิปอ๋าย

จาซื้อหมาเค้าก็ซื้อ
    ไม่ซื้อก็ไม่ต้องมาเสือกกะหมาเค้า
    เรื่องเยอะจังพวกมรึง
  • เอ้าชาวพิทบลู ใครยางไม่โดนผีหลอกมั้ง..
    บอกแล้วให้ลดคลาศผีให้ลงเกรดต่ำหน่อย..(อย่าลืมน่ะเราลงเป็นสมาชิก มีรูปถูกต้อง กล้าเปิดเผย แล้วผีมันทำอะไรมั่งที่บริสุทธิ์ เจ้าของเวบคับ คงไม่ยอมให้ใครก็ไม่รู้มาทำร้ายเพื่อนสมาชิกตนเองอย่างงี้)
    เวลาออกความเห็นได้เจียมตัวหน่อย(ถึงจะเป็นคนใน ปลอมเป็นผีก็เหอะ..)

คุน เจ ไม่ต้องสนใจคับ ขายต่อไป
    พวกนี้เดี๋ยวพอมันมีลูก(ลูกที่เปนคน)ก็ได้รับกรรมคืนครบถ้วนหมดแหละครับ แล้วลูกมันจะไม่เหลือหน้าตาดีๆในสังคมเลย
    หรืออีกอย่าง มันอาจอยู่ไม่ทันมีลูกก็ได้ ได้เป็นผีสมใจซะก่อน..ฮิ ฮิ
  • ขอบคุณทุกกำลังใจคะ

และขอบคุณคุณผีด้วย ที่ยังสละเวลา
    ให้ความสนใจ น้องหมาของ เจเจ
    และติดตามกันมาโดยตลอด

นี่แหละคะ pitbullzone พื้นที่อิสระ
    ของทุกความคิดเห็น เราเปลี่ยนใครไม่ได้
    ก็ต้องเปลี่ยนที่ตัวเอง ทำใจยอมรับสะ ชีวิตมีสุขคะ
  • ตูว่าแล้ว ราคานี้ไม่รวม ค่าขนส่งนะเว้ย
    +ค่าขนส่งตั้งหากอีกด้วย มันจะไม่เป็น 6000 เหรอ
    ราคาแพงโคตะระเลย นึกว่ารวมค่าจัดส่งแล้วเซง

ที่หลังขายบอกด้วย ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่ง!!!!!!!

เมื่อก่อนสุถาษิตไทยบอกว่า ทำนาบนหลังคน เดี๋ยวนี้เปลี่ยนไหม่ ทำมาหากินบนหลังหมา อิอิ
  • คำพูดที่ตอ....แหล

อันนี้ผีถาม....
    สน m1 แต่มีตำนิแผลเป็น ลดเหลือ 3000 ได้มั้ย
    อยู่ชลบุรีแถว สวนนงนุช เลยพัทยามาหน่อย(ถือว่ามาเที่ยวนะครับ)
    ถ้าให้ได้ โพสบอกหน่อยนะครับ ถ้าตามนี้ ก็คงเอาจริงอะครับ

ดูเจ้าของหมาพูดไม่เหมือนกัน ดู!!!!...
    หมาไม่ได้มีตำหนิคะ แค่แผลถลอกเล็กน้อย
    จากอุบัติเหตุเล่นกัน เท่านั้นไม่รุนแรงคะ

ราคาที่ลงไม่รวมค่าจัดส่งคะ (คิดตามความเป็นจริงคะ)

ดูอีกอัน ......
    M1 ราคา 4,500.-

**น้องหมาโดนแม่เค้าแฮ่ม เอาที่หัว มีแผลเล็กน้อย
  • พวกผีๆนี้เรื่องเยอะเนอะ
    ถ้าไม่ได้ติดตามกันมาตั่งแต่แรก หรือเป็นผู้ซื้อที่โทรเข้ามาสอบถาม
    ก็อย่างมาแสดงความคิดเห็น มั่วๆ โง่ๆ ดีกว่า ไม่อยากไปลากกระทู้
    แรกๆที่ลงขายหมาชุดนี้ มาหักหน้าใคร

แค่ราคาที่ลงโชว์ไว้+ค่าใช้จ่าย เป็นกำแพงด่านแรก วัดใจคนซื้อ
    ซึ่งราคาแบบนี้นักศึกษาก็ซื้อได้ พี่ผียังมีปัญหาอีกเหรอคะ
    ถ้าหมาแบบนี้ ราคาแบบนี้ พี่ยังมี 108 คำถาม
    พนันได้เลย ถึงแจกฟรี ก็ยังเข้ามาด่า 5555

หรือ พ่อในแม่ในสายเก่า พี่จะให้ขาย หมื่นห้า เหมือนเมื่อ 3-4 ปีที่แล้ว
    ก็คงโดนด่าอีกวันยังค่ำ เปิดอ่านกระทู้ดูโลกบ้างหรือเปล่า

เดี๋ยวนี้ RE ตัวละ 5พัน ยังมีให้ซื้อ แล้วจาเอามาตราฐานอารัยมาวัดเหรอ
    ความพอใจอยู่ที่ผู้ซื้อกะผู้ขาย พี่เกี่ยวอารัยคับ

หมาเล่นกัน จังหวะบวกทั้งคู่มีแผลนิดหน่อย บอกหมามีตำหนิ
    มันไม่ได้กัดกันขาหัก หูฉีก นิ้วขาด แผลหายก็ปรกติ พิตบลูนะค๊าบพี่ ไม่ใช้พุดเดิ้น
    อย่าใจเซาะไปหน่อยเลย พี่อย่าเลี้ยงพิตร่วมกัน 2 ตัวนะ มันกัดกันเมื่อไหร่
    เดี๋ยวพี่จะเป็นลม

พี่เอาเวลาของพี่ ไปดูแลหมาพี่ให้ดีๆ ดีกว่ามั้ย เพื่อมันจะดูดีสวยงาม
    เชิดหน้าชูตา พอให้เจ้าของมัน เอามาโชว์มีหน้ามีตาทัดเทียมคนอื่นๆเค้า
    จะได้มี account เป็นของตัวเอง ไม่ต้องหลบๆซ้อนๆ ค่อยอิจฉาคนอื่น

ช่วงนี้เพื่อนสมาชิกเค้าเริ่ม แอนตี้ผี กันแล้วนะคับ

ส่วนพี่จะตามด่า เจ ไปอีกกี่กระทู้ ก็เป็นความพอใจของพี่นะ
    แต่บอกไว้ เลย ไม่เคยกลัวผี บางทีก็ต้องทำตัวเลวบ้าง เพื่อไม่ให้โดนเอาเปรียบ
    ขอเป็นผู้หญิงปากจัดในสายตาคนอื่นๆ แต่ไม่รบกวนใครดีกว่า

ขอบคุณพี่ผีที่ทำให้เรตติ้งพุ่งแรง สายโทรเข้าเยอะขึ้นมากเลย
    แต่ต้องขออภัยท่านที่จะเข้ามาดูลูกหมานะคะ
    เจ หยุดวันอาทิตย์วันเดียว ถ้าสะดวกก็เชิญที่บ้านคะ หรือ
    จ-ส ช่วงค่ำๆ ก็ลองโทรนัดกันใหม่นะคะ

ขอบคุณ ทุกๆสาย และ ทุกๆความคิดเห็นคะ

Linkนี้สำหรับพี่ผีนะคะ ศึกษาก่อนคิดจะเลี้ยง คิดเยอะๆก่อนตัดสินใจ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=5768&page=1#Item_20

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6028&page=1#Item_14
  • ตกลงไอเจ้าของกระทู้
    เนี่ย มันตัวผู้หรือตัวเมีย
    ตูว่ามันน่าจะเป็นตัวผู้นะ
    เพราะว่ามันแอ๊บหญิงมาขายหมา
    มีทั้งคับ มีทั้งค่ะ หรือเป็นพวกสับสนทางเพศ
  • ไอ้ห่าพี่ผี พี่เจเค้าเป็นผู้หญิง ส่วนคุณพี่ผีอ่ะ พวกสับสนทางจิต หลอนจัดไม่มีปัญญาทำอะไรคนอื่น นอกจากด่าผู้หญิง

ไอ้พวกหน้าตัวเมียมานั่งด่าผู้หญิงเค้า คุณพี่ผีคงภูมิใจมากกกกกกก เนอะ

รบกวนช่วยดูแลล่ามโซ่หมาในปากหน่อยเหอนะ ดูแลให้ดีอย่าให้มากัดชาวบ้านเค้า

ถ้ารู้จักล่ามโซ่หมาตัวเองแล้วนะ ก็อย่าลืมไอ้ตัวในปากด้วยแล้วกัน

ถ้าอยากเลี้ยงหมาในปาก ก็ควรเลี้ยงด้วยความรับผิดชอบหน่อย

สมองพี่ควรพัฒนาไปตามอายุได้แล้วนะค่ะ