ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Ferrariครับ ตอนนี้ประจำการที่บ่อปลาแล้ว เพิ่งตัดไหมเมื่อวานนี้เองครับ:030:
    ไฟล์แนบ
    ferrari3.jpg 104K
    Ferrari12.jpg 103K
    ferrari2.jpg 59K
  • Johnie ยังอยู่ที่บ้านเพราะยังไม่ได้ตัดหูเลย เสาร์เอาไปร้านเสริมสวยสักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    johny42.jpg 62K
    johny22.jpg 67K
    johny32.jpg 75K
    johny12.jpg 72K
  • เมื่อตอนเด็กสองตัวนี้เป็นพาโว จะทำให้มันเจริญเติบโตไม่เต็มที่มั้ยครับ ตอนนี้4เดือนเต็มเเล้ว ติชมหน่อยน่ะครับพี่น้องครับ:012:
  • :063::063:สวยมากครับอานาคตไกลแน่ๆครับ:063::021:
  • WoW CB 400 สีส้ม โดนใจจังครับ สีสวยดี
  • เลี้ยงปลาไว้เยอะระวังมันแอบลงไปกินปลาเน้อ/ของผมให้เฝ้าไก่ชนอะยอย อิๆๆ ชอบแดงๆๆ
  • พี่Lumphun รู้จักแป๊ะ(ไซงอน)บางเลนมั้ย ลูกพี่ลูกน้องผมเอง
  • พี่Lumphun ขอเบอร์ด้วยครับ
    เลี้ยงไก่เหมือนกัน ชอบครับ
  • :063:บางคนค้นหาจนเจ็บกาย บางรายกว่าจะได้มาแทบตาย
    แต่สิ่งๆนั้นช่างมีความหมาย รักแท้จริงนั้นมันอยู่ที่ใด
    ความรักอยู่ในสันดาน...มันเป็นสัญชาตญาณของเธอ
    ความรักอยู่ในสันดาน...มันเป็นสัญชาตญาณของเรา
    ความรักอยู่ในสันดาน...มันเป็นสัญชาตญาณของเขา
    รักอยู่รอบกาย...............รักอยู่ในสันดาน:063:
  • WOW!! RED NOSE NEVER DIE สวยครับสวย
    ^__^
  • Ferrari มีแววจะเท่า Redman ไหมครับ
  • :002:ขอบคุณทุกๆๆCommentครับ:002:
  • นี่ขนาดโดนพาโวนะ
    ถ้าไม่โดนสงสัยใหญ่กว่านี้อีก:006:
  • :001:ใช่ลูกเรดแมนหรือป่าวครับ กับแม่ตัวไหนครับสวยดี:002: