ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

4เดือนเต็มพอดี
  • 4เดือนเต็มพอดี ถ่ายรูปมาวันนี้เลยขอเอามาโชว์หน่อยน่ะครับ อย่าว่ากันน่ะครับพี่น้องครับ!!ขอบคุณครับ:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    Ferrari14.jpg 103K
  • :021:จะสวยหรือไม่สวย ภูมิใจกับหมาเราเองเถอะครับ อย่างน้อยก็ได้ชื่อว่าเป็นคนเลี้ยงพิทบลูเหมือนกัน:021:
    ไฟล์แนบ
    Ferrari3.jpg 77K
    Ferrari2.jpg 114K
  • รักจิงไม่ปปันใจให้หมาอื่น
    ไฟล์แนบ
    Ferrari5.jpg 112K
    Ferrari4.jpg 81K
  • คนนี้ คนช่วยเลี้ยงหมาให้ครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    Ferrari6.jpg 108K
  • "สุดท้าย ตายหมาแดง"
    ไฟล์แนบ
    redman333.jpg 91K
    Johnie13.jpg 102K
  • ขอถามหน่อยให้มันกินอะไรครับ
  • หล่อครับ
  • เจ้านี่โตขึ้นสงสัยหล่อกว่าเรดแมน อิอิ
  • อยู่บ่อปลา ตอนเช้ากินอาหารเม็ด ตอนบ่ายปล่อยอิสระครับมันเลยไปหากินปลาเน่า

เย็นโครงไก่สับละเอียดกับอาหารเม็ดครับ บ้างวันก็ทอดปลาครับกับอาหาร สู้ๆๆครับพี่ครับ
  • สวยมากมายพี่โต้ง

ไงมีโอกาส จะไปเที่ยวบ้านพี่นะครับ จัดเเสงโสมกันตามประสา คน ปฐมเจดีย์
  • ถ้าตัวนี้ยังไม่ตายไป วันนี้คงไม่ได้เลี้ยงRedNoseแหละ ยังคิดถึงมันเสมอครับไอลูกหมา Bone:039::039::039::039:
    ไฟล์แนบ
    t-bone.jpg 49K
  • แดงๆๆๆๆ
  • รูปแรกหน้าเหมือนเสือเลย หล่อมากๆๆๆ
    4เดือนทำไมตัวโตจัง
  • หล่อมากมายโตขึ้นเปิดรับผสมหรือเปล่าครับพี่ ชอบแดงๆครับ
  • มันสวยมากครับ
  • ข้างหลัง รูปแรก
    สุ่มไก่ หรือ กรงหมา
    ถ้าของไก่ ไก่สายไรหร๋อครับ สงสัย สายกัด ทำด้วยเลส เลย

แหม มันมีชีวิต ที่น่าอิจฉาจัง หมาผม กทม ไม่มีวิวแบบนี้เลย........
    แต่ก็หลงรัก หมาแดง เหมือนกัน
  • ไม่ใช้ซุ้มไก่ครับพี่จุ๊บ เป็นที่ครอบปากท่อเครื่องสูบน้ำครับ
    เอาผ้ามุ้งเขียวคุมอีกที่ กรองพวกลูกปลาข้างเข้าบ่อปลาครับ
    ขอบคุณทุกๆๆคนครับ:013::013:
  • สวยมากครับคุณโต้งไม่ทราบว่ามันเป็นลูกของตัวไหนครับ
  • เป็น 4 เดือนที่สวยและใหญ่มากเลยครับผม:063:
  • 4เดือนใหญ่มากๆๆๆ
  • โหดมากครับ
  • พี่โต้งกักเก็บขุนพลไว้เยอะเลยนะคับสวยทุกตัวเลยพี่