ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามผู้รู้คับ
  • พอดีสุนัขที่บ้านน้องให้มาคับผมซื้อf1หัยมันกินแต่มันยังมะค่อยยอมกินเท่าไรมีวิธีไหนที่หัยมันกิน
    มีบ้างไหมคับ
  • ผสมกับอาหารที่มานชอบกินก่อนดิครับ
  • คับเดะลองดู ขอบคุณคับมีวีธีอื่นอีกไหมแนะนำหน่อยจ้า
  • นม+ไข่ต้มครับ
  • :032: หมาผมก้อเป็นเหมือนกันคับ ได้วิธี จาก ผู้รู้หลายท่านมาแล้วลองเอาไปทำดู ก้อได้ ผลบ้างคับ

ผสมตับปิ้งคับอย่าให้ตับเยอะนะคับเด่วมันจะเลือกหากินแต่ตับเอาพอให้มันได้กลิ่น

ไม่ต้องให้อาหารมากนะคับเอาเท่ากะว่ามันกินหมด ถ้ากินไม่หมดให้เอาออกเลยคับไม่ต้องทิ้งไว้ให้ เด่วเคยตัว แต่ถ้ากินหมด วันต่อไปให้เพิ่มให้เขาอีกนะคับ

แต่ต้องให้ตอนที่มันหิวนะคับ วิธีนี้ผมลองมาแล้ว ได้ผล คับ

ได้ผลยังไงช่วยมาเหล้า ให้ฝังด้วยนะคับ อิอิ
  • คับจะลองทำดู ขอบคุณมากครับ แระได้ผลยังไงจะมารายงานคับ
  • :018:ลองผสมนมดูคับหรือจะตับต้มไก่ย่าง:001:
  • หักดิบ ไม่กินเททิ้ง ไม่กินอีกก็เททิ้ง เดี๋ยวหิวทนไม่ไหวก็กินเอง...อิอิ