ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามพี่มาร์คอยากทราบว่า
  • :019:คือผมไม่ทราบว่าแคลเซียมยี่ห้ออะไรดีอ่ะคับรบกวนพี่มาร์คแนะนำผมหน่อยสิคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ป๋ามาร์คเค้าไม่แนะนำให้ัอัพแคลเซียมนิ
  • ไม่เคยให้กินกินแต่โครงไก่กับอาหารเม็ดยังไม่เป็นไรเลย
  • :021:ถ้าหาได้ผมว่าแคลเซียมของม้าละครับเป็นผงโลละ 100 บาทสุดยอดเห็นผลใน 1 เดือนไม่เชื่อถามพี่หนุ่มพิทเดียเลยครับถ้าของหมาก็อาไรแควๆนะผมจำไม่ได้ของนำเข้า 60 เม็ด 250 บาท:063::063:
  • นมกล่องไง ง่ายๆไม่ต้องดิ่นรนมาก สบายๆดูดซึมง่าย ว่าไม๊สาวๆ :o044::o044::o044:
  • :015: เคยใช้ยี่ห้อ Pet Cal กินตามน้ำหนัก 10 กิโล ต่อ 1 เม็ด
  • พวกมึงไม่ได้แหกตาดูหรือไงว๊ะ มันถามป๋าพวกมึงนี่...อยากตอบจนตัวสั่นเลยใช่มั้ย...ไอ่เวร
  • แล้วไง ???
  • - -* เพื่อนๆช่วยตอบก้อได้คับ ขอบคุณทุกคนมากๆคับ