ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update ลูกชาย 11 เดือน
  • ( ติชมด้วยครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC06120.jpg 109K
    DSC06112.jpg 76K
    DSC06110.jpg 81K
    DSC06109.jpg 70K
  • หล่อเชียว(หมานะ)
  • แจ่มเลย...หน้าตา ท่าทางน่าจะใจดีขี้เล่นเนอะ
  • ไหญ่ดีครับ...:063:...
  • หล่อทั้งคู่เลย
    แต่สงสัยไม่ค่อยได้พาลูกไปออกกำลังกาย
    เพราะกลมน่ากอดเลย อิอิ
  • แมร่งหมาก็งั้นๆ คนแมร่งยิ่งไม่ได้เรื่อง
    ยังจะกล้ามาถามอยู่ได้ เห็นแมร่งเช็คเรทติ้งตลอด
    ไอ้ห่าเอ้ย......... หมาแลกตู้ปลา กรูยังจำมึงได้เสมอ
  • ใช่ครับผมก็เหนแมร่งโชว์จัง เขาจะโชว์หน้าเขาด้วยมั้งว่าเขาสุดยอดเทห์555+ แต่ขอบอกหน้าแม่งยังกะ....(หน้าหมายังดีกว่า)
  • อยากมีไว้กอดมั่งจัง น่ารักมากครับผม
  • พวกผีแม่งว่าเสียเลย