ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูร้านไหนในเชียงใหม่ดีสุดครับ
  • เคยถามไป 2 รอบแล้วแต่โทรไปถามบางที่ก็เลิกตัดแล้วบางที่ก้ตอบแบบไม่เต็มใจตอบเท่าไหร่

เลยอยากจะรู้ว่าพี่น้อง pitbull เชียงใหม่ตัดหูกันที่ร้านไหนครับ วันหยุดยาวนี้จะเอาไปตัดแล้วครับ

:001:ขอเบอร์โทรร้านด้วยก็ดีนะครับ

ขอบคุรมากครับ:001::001:
  • คลินิค แถวแสงตะวัน ครับ ตัดสวย ไม่แพง ตามน้ำหนัก ไม่โกนขนหัวออกเหมือนเพิ่มพูน
  • ขอรายละเอียดทางไปชัดๆหน่อยได้มั้ยครับหรือไม่ก็เบอร์โทรก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
  • แถวแสงตะวันครับ หมออรนุช 2,000 บาทครับ
    ร้านอยู่แถวช้างคลาน ข้าง เซเว่น ( LACOSE ) ร้านเป็นสีเชียว ถ้าเห็น เซเว่น ก็จะเห็นร้านเอง มีอยู่ร้านเดียวตรงนั้น
    เบอร์โทรร้าน 053-272701
    เปิด จันทร์-ศุกร์ เวลา 10.30-20.00
    เสาร์ เวลา 10.30-19.00
    อาทิตย์ เวลา 10.30-13.00

1.อานน้ำหมา ตัดเล็บให้สั้น อย่าให้เข้าเนื้อล่ะ
    2.ถ่ายรูปสุดหล่อ สุดสวยเก็บไว้
    3.ชั่ง น.น.
    4.อัดข้าว อัดน้ำ ให้เต็มที่ ก่อนตัด 12 ชม.
    5.ซื้อยาใส่แผล สำลี เตรียมไว้ ทำความสะอาดแผล
    6.โทรหาเขียงหมู เฮ้ย หมอ ว่าพรุ่งนี้เปิดคลีนิครึเป่า
    7.เลือกแบบหู จะเอาทรงไหน (ผม print รูปแบบที่ชอบไปให้หมอ ดูเลยครับ)
    8.ตอนวางยาสลบและกำลังตัดหู ถ้าทำใจไม่ได้ ออกไปเดินเล่นนอกคลีนิก ประมาณ 45 นาที
    ไฟล์แนบ
    JJ copy.jpg 30K
    JJHeadหู2 6m copy.jpg 69K
  • ที่เชียงรายมีมั้ยครับตัดหูพิทบูล
  • ใครมีรูปหูทรงต่างๆขอหน่อยสิครับ

ขอบคุณครับ
  • ลองผ่เหลาะ
    ไฟล์แนบ
    hard.jpg 48K
  • แหม (อ่านว่า หอ แอ มอ แหม) =อีก
    ไฟล์แนบ
    Q1155.jpg 68K
    a356187.jpg 18K
  • แบบจะอี้เรียกว่าแบบตามใจเจ้าของอะ
    ไฟล์แนบ
    m522.jpg 68K
  • ตัดหูแล้วจะมีปัญหากับการได้รับยินเสียงของมันรึเปล่าครับ

ขอบคุณจาดนั้กคับปี้ (ขอบคุณมากคับพี่):013::013::013:
  • ไม่มีปัญหาครับ ได้ยินตามปกติ
    (อาจจะเบาลงประมาณ 0.025896314 เดซิเบล เหอๆๆๆ)
  • เจ้าtoorupเป็นอีก1ผลงานของหมอนุชคับบบบบ:063:
    ไฟล์แนบ
    toorup.8.jpg 122K
  • เอารูปน้อง COKE มาให้ดูครับก่อนตัดหู พรุ่งนี้ 75 วันพอดี หนักประมาณ 6 โล
    หนักน้อยไปหน่อยเพราะเอามาตอนแรกเป้นลำไส้ผอมไปเลยตอนนั้นกว่าจะขุนขึ้นเหนื่อยเลย
    ตอนนี้เป้นเหมือนผิวหนังเป้นจุดๆๆ ฉีด+กินยาไปละรอดูอาการครับ :015:
    ไฟล์แนบ
    coke2.jpg 75K
    coke1.jpg 54K