ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปตัดหูมาแล้วครับเอามาให้ดูกัน^^
  • ออกจากแพร่วันศุกร์เย็นไปนอนลำปางแล้วก็ออกเช้าวันเสาร์ไปถึงก็ประมาณ เกือบๆ 11 โมง

ร้านหมออรนุช ไปถึงก็รอแป้บนึงแล้วก็ขึ้นเขียงเลยเอาเบอร์ 3 ครับกำลังดีไม่สั้นไม่ยาวเกินไป

ติชมด้วยนะครับ ชื่อ COKE ครับ กำลัง 2 เดือนครึ่ง พอดีครับหนัก 6.1 kg ครับ หมอฉีดยาสลบไป 4-5 เข็ม

ฉีดไปเข็มนึงซักแป้บตื่นเลยต้องฉีดอีก เป็นแบบนี้ตลอด สงสัยพันธ์นี้มันอึดจริงๆครับ

ขนาดเข็มสุดท้ายที่ฉีดไปตอนเย็บหูใกล้จะเสร็จ ผมถามหมอบอกว่าแล้วเมื่อไหร่จะฟื้น

หมอบอกใกล้ถึงแพร่ก็ฟื้นแล้วที่ไหนได้อุ้มออกมาหน้าร้านยังไม่ทันวางในรถเลยตื่นละ

มันอึดได้ใจจริงๆพิทบูลเนี้ย :006::013::013::013::006::006:

+ก่อนตัดหูไม่ค่อยสวยเลยอันนี้โดนยากล่อมไปละแต่ยังไม่หลับ
    +ตัดเรียบร้อยแล้วครับหัวทิ่มเลยเมายา :018:
    ไฟล์แนบ
    coke3.jpg 66K
    coke8.jpg 59K
    coke6.jpg 55K
    coke22.jpg 47K
    coke12.jpg 49K
  • น่ารักดีค่ะ
  • แผลหายแล้วมาให้ดูใหม่นะ หูยาวไปหรือเปล่าไม่แน่ใจ (คนอุ้มน่ารักอิอิ)
  • หูยาวไป
  • :013:น่ารักทั้งคน เเละก็เจ้า cokeเลยครับ
  • จิงด้วยครับอันนี้พูดจิงๆน่าครับ
    น่ารักทั้งน้องหมา ทั้งคนอุ้มเลย.....
  • ค่าตัดเท่ารัยครับเดวจะไปตัดมั่งรอสามเดือนก่อน
  • คนเลี้ยงพิทบูล หน้าตาดีทุกคน คอนเฟิร์ม :005:
  • หูไม่ยาวครับแต่พลาเตอร์กับแผ่นดามมันยาวครับเลยดูเหมือนหูยาวครับ ความจริงสั้นลงมาหน่อยนึงครับ

ค่าตัด 2,000 ครับ คอล่ากับปลอกคออีก 200 เป็น 2,200 ครับ ตัดดีครับจี้ไฟฟ้าห้ามเลือดแล้วก็เย็บครับเลือดไม่ไหลเยอะครับ

:030::030::030:
  • เจ้าจูล่งตัดร้านเดียวกันครับ
    และก็โดนแซวว่าหูยาวไปเหมือนกัน...แหะๆ
    แต่ผมชอบอ่ะ...ลองเทียบหูกับปู่มันดูใครหล่อกว่ากัน
    ไฟล์แนบ
    020vvvvvcomp106k.jpg 107K
  • :063:ไปตัดแล้วดูดีขึ้นมากครับ

มันเป็นไงบ้างครับ
  • ของเราก้อกะลังจะเอาไปตัดจ่ะ
    ไฟล์แนบ
    sambuck{show2}.jpg 71K
  • :o010:หล่อขึ้นเลยครับ :o028:เดียวอาทิตย์หน้าก็จะพาไปตัดเหมือนกันครับ:o028:
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 57K
  • เจ้าtoorupก็อีก1ผลงานของหมอนุชคับ:063: หมอใจดียังแถมฝังเข็มรักษาอาการเจ็บเข่าให้ผมฟรีด้วย:031:
    ไฟล์แนบ
    toorup.4.jpg 118K
  • ไม่รู้ว่าตอนตัดหูหมอตัดโดนเส้นอะไรมันรึเปล่าจากที่เลือกกินตอนนี้กินทุกอย่าง

กินจนจะกลายเป็น bully แล้วครับป่องเชียว แต่หล่อขึ้นเยอะครับ :018::018::018:
  • รบกวนบอกที่อยู่ของหมอให้หน่อยได้ไม๊คะ
    หรือท่านใดพอจะทราบว่า ลำปางตัดหูที่ไหนสวย ช่วยบอกด้วยนะคะ..ขอบคุณค่ะ