ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีแคลเซียมม้า จำหน่าย
  • กล่องละ450กรัม 150บาท รายละเอียดครับโทร0894129161 chu ราคาแคลเซียมประมาณ110-120บาท/กล่อง ค่าไห้เด็กวิ่งไปซื้อ30บาท ต่างจังหวัดคิดค่าส่งตามจริง แคลเซียมม้าสุนัขกินได้มีบอกอยู่ข้างกล่อง ม้า2ช้อนโต๊ะ สุนัข1ช้อนโต๊ะ ใครต้องการโทรคุยกันครับ
  • กระดูกเปาะ ได้รับมากไปจะไปพอกตามข้อ ทำให้ข้อกระดูกใหญ่ เวลาเดิน นอนเกิดการเสียดสี กดทับ ทามให้สุนัขเป็นแผล เพราะม้ามันไม่ได้นอนมันยืน **รองคิดดู ม้า ตัวบ๊ะเอบ ใช้ 2 ช้อน หมา ตัวเล็กกว่าม้าตั้งหลาย10เท่า ใช้ 1ช้อน เป็นไปได้ไง อีกอย่างมันเป็นแคลเซียมสังเคาะห์ ม้ากินเข้าไป มันได้วิ่ง ออกกำลังกาย จึงมีการนำไปใช้ และขับออกทางผิวหนัง แล้วหมาล่ะทามได้อย่างม้าหรือปล่าว อาจทามให้ไตทามงานหนัก ถึงตายได้ ใครกล้าลอง ดี ไม่ดี ก็มาเล่าสู่กันฟังน๊ะ *แคลเซียมที่ว่านี้คือไตลแคลเซียม
  • ลงเมลไว้หน่อนครับ
  • ขอโทษครับน้าผี ของเราเป็นแคลเซี่ยม ฟอสเฟตครับ และข้างกล่องก็ระบุว่า สุนัขกินปริมาณเท่าไหร่(ข้างกล่องเขียนว่า แคลเซียมฟอสเฟต เป็นยาบำรุงกระดูกและช่วยไห้กระดูกแข็งแรง ม้าไห้กินครั้งละ2ช้อนโต๊ะ สุนัขครั้งละ1ช้อนโต๊ะ ครับ สนใจโทรมาคุยดีกว่าครับ พอดีเห็นคนหากันอยู่ ผมมีแหล่งซื้อก็อยากบอกต่อครับ
  • วัวกระทิงกินกี่ช้อนอ่า
    ไฟล์แนบ
    PIC_2718_resize bull fight copy.jpg 83K
  • ที่บ้านเลี้ยงหมู ให้กินได้ป่ะ กินช้อนครับ
  • ขอป้า กินมั่ง ดิ
    กาดูก กาเดี่ยว มันมะค่อยดีจ้า หลานเอ๋ย

ไม่ต้องไปหาซื้อกันไกล...........บริการส่งด้วยมั้นเนี่ย ถ้ามีแจ๋วเลย
    ไฟล์แนบ
    a509604[1].jpg 67K