ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครเลี้ยงพิทอยู่อยุธยาบ้างมั๊ยครับ
  • เคยตั้งกระทู้ไปครั้งนึงแล้วคราวนี้ขอลองอีกทีครับ
    ท่านไหนอยู่อยุธยาแสดงตัวหน่อยเถอะคร้าบบบบ ผมอยู่แถวๆนิคมโรจนะครับ
    เอารูป ฟีโร่ มาให้ชมด้วยครับ 1 ปีเต็มพอดี
    ผมว่ามันยังดูเป็นหมาเด็กๆอยู่เลยนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0022_resize2.JPG 65K
    DSCF0006_resize3.JPG 82K
    DSCF0013_resize.JPG 65K
    DSCF0027_resize.JPG 67K
    DSCF0015_resize.JPG 62K
  • อยู่ใกล้ๆกันแหละครับแกรนด์วิลลเลจข้างสนามกอล์ฟสไมล์แต่ตอนนี้หมาอยู่ในเจ้าพรหมจะย้ายหมามาปลายเดือนนี้ครับ
    เจ้าตัวเล็กลูก cambel+tam 4 เดือน เพศเมีย ลายเสือ รูปเดี๋ยวลงทีหลังครับ
  • รูปมาแว้ววว เมื่อตอน 3 เดือนพึ่งตัดหู
    ไฟล์แนบ
    0001.jpg 8K
  • เย้ๆๆๆ
    มีชาวยุดยาแล้วววววววว
    ผมอยุ่หมู่บ้านสมหวังครับ ห่างกัน 1 กิโลได้มั้ง
    ไปตัดหูที่ไหนมาครับผมไปตัดกับหมอไพรัตน์มาครับ
    ถ้าเอาหมามาแล้วนัดเจอกันมั่งนะครับ
    หรือว่าถ้าว่างแวะเข้ามาคุยกันได้ครับ

ปล.พี่น้อง Pitbull ranger ครับผมมีเพื่อนใก้ลๆแล้วนะคร้าบบบ
  • ส่วนของผมที่อยู่อยุธยาหนะน้องเมียพอแทนกันได้ไม้ครับแถวๆแยกวรเชฏครับ :o003:
  • ยินดีด้วยนะครับคุณ VIGO มีเพื่อนชาว อยุธยา มารายงานตัวกับเค้าแล้ว
  • ผมอยู่บางปะอิน
    ไฟล์แนบ
    IMG410.1.JPG 51K
  • อ้าวๆๆ มาอีก 1 แล้วคร้าบบบบบบบ
    ผมเชื่อว่าเดี๋ยวต้องมีมาอีกแน่
    หวัดดีครับคุณ สงกรานต์
    ผมก็อยู่องบางปะอินนะครับแต่มันปลายๆเขตแล้ว
    คุณไทเกอร์ครับน้องเมียยังโสดป่าวหล่ะ
    อิอิอิ
  • พี่ VIGO ครับ ............. มีเพื่อนชาว อยุธยา มารายงานตัวกัน เริ่ม มาก แล้ว

พิโลก คง ต้อง ร่วม พล 55+

ฟีโร่ 1 ปีเต็ม...........หล่อดี ครับ ของผมสิ คงเลี้ยงกัน อีก นาน เลย กว่า จะ โต เจ้าโคเคน แต่ แคนดี้ก็ เริ่ม เป็น สาว แล้ว นะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0320A3.jpg 27K
    IMG0318A3.jpg 26K
    DSC049835.jpg 53K
  • อันนี้ไม่ได้อยู่ยุดยา แต่อยากเข้ามาคุยด้วยได้เป่าครับ คุณวีโก้ อิอิอิ หาพวกน่าดู
  • เห็นทางพิดโลกคึกคักน่าดุหน่ะครับเลยลองดูบ้าง
    พี่ช๊อบ ยกเจ้าช๊อบเปอร์ให้ผมสิแล้วจะให้คุยด้วย
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • ตัดหูเมืองชลสัตวรักษ์ครับ ชลบุรีนู่นนน ไปเที่ยวบางแสนด้วย
  • ผมอยู่คลองสามวา แต่อยากแสดงตัวในกระทู้อยุดยา มีปัญหาอะไรอะเป่า :030:
    ถึงไม่เชิญก็จะมา อาศัยลูกมึน เข้าได้ทุกกลุ่ม :005:

เลี้ยงหมาแดง จมูกแดง และเคยไปแข่งบอลที่นิคมฯ โรจนะ ระหว่างทีมผู้บริหารกับทีมโรงงาน
    ลงเล่นในตำแหน่งศูนย์หน้า ผลการแข่งขัน 11 ประตู ต่อ 1 ผลประตูรวมกัน 1 โหลพอดี ฮ่าๆๆๆ :006::006:

คงไม่ต้องบอกนะครับว่าผมลงเล่นให้ทีมไหน :063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC01565.JPG 71K
  • ป๋าร์คยิงเข้าประตูตัวเอง 11 ลูกเรยเรอะ
    กร๊ากกกกกกกก
  • พี่วีโก้เพื่อนเยอะนะคับ
    ช่วยบอกวิธีลดขนาดรูปหน่อยดิคับ
    อยากลงรูปบ้างคับ
  • อยู่ ยุดยา คับผม (เคยไปอยู่เป็นพัก ๆ อ่ะคับ) 555 เด๋วว่าง ๆ จะไปอยู่ยุดยาด้วยนะ ไปกินเบียร์ด้วยอ่ะคับ ชาวยุดยาโดยเฉพาะน้องโอ๋ อ่ะ สู้ป่ะ ๆ ๆ:067::067::067::062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    h93.jpg 13K
  • หาพวกแถวบ้านใหญ่เลย มีเหยื่อหลงกลคุณ VIGO 1ราย...555 ป๋ามาร์คของเราสงสัย อยู่ทีมที่ได้ 1 ประตูอ่ะ...แกเลยไม่กล้าบอกว่าอยู่ทีมไหน..555:o056::o055::o060:
  • ก็อยากจะหาเพื่อนใกล้ๆไว้บ้างครับ
    เผื่อวันหยุดว่างๆจะได้พาหมาไปออกกำลังกายกันบ้าง
    ยิ่งถ้าเจ้าของชอบเมายิ่งดีใหญ่
    555+
  • อยู่อ.มหาราช ครับ เอาสีบูล กับเด็กไปอยู่บ้านย่าช่วงปิดเทอม เดี๋ยว 23 ตค.จะไปรับกลับ
    วันนี้เช้าเวปไม่ได้ คือลืมรหัสน่ะครับ...กำลังหาวิธีเข้าอยู่...!!!
  • ผมก็อยู่อยุธยาอีกคนครับแต่อำเภอลาดบัวหลวงครับเดี๋ยววันหลังจะถ่ายรูปสุนัขของผมให้ดูครับอยู่ห่างกันแค่70กว่าโลเองครับ
  • ระยะทางแค่นี้ไม่ใช่อุปสรรคครับ วะฮะ ฮ่าๆๆๆๆ
    เอารูปมาโชว์กันด้วยนะครับ
    เดี๋ยวต้องมีสมาชิกยุดยาเข้ามาอีกแน่ ผมเชื่ออย่างนั้น
  • ใส่รูปไงครับคุณvigo
  • ขอเบอร์หน่อยครับคุณvigoพอดีแม่ผมอยู่แถววัดทำใหม่ครับแถวบ้านสร้างครับ
  • 0814820183
    ย่อรูปไม่ให้ใหญ่เกิน 80 KB แล้วเลือกแนบไฟล์ด้านล่างคับ
  • ของผมคับสายกัดคับ
  • ไม่เข้าคับ
    ไฟล์แนบ
    ย่อแล้ว.JPG 53K
  • เข้าไปแล้วคับของผมมันจี๊ดมากคับ30กว่าโลคับ
  • แจ่มครับ
  • เดี๋ยวผมไปหาแม่ผมเมื่อไรผมจะแวะไปคุยด้วยคับอาทิตย์ที่แล้วไปเจเจมาคุยกับคุณพี่คิมมาแล้วคับ
  • จัดมาเรยครับผม
  • พี่วีโก้หาพวกหรอออออออออ :m025: ชาวรังสิต ประทุม ราชมงคล สายคลองทั้งหลายยยย รวมกันหน่อยเร้ววววววววววววววว 555+ :m043:
    ///
    ///
    ป๋า มาร์ค คร้าบบบบ ไปตัวในรูปของใครอ่ะคับ เท่มากครับ ชอบแบบนี้ :m056: รับผสมมะเนี่ย ถ้ากลับมาอ่านอีกทีช่วยตอบหน่อยยนะครับ :m077: หรือผู้รู้ก็บอกหน่อยก็ได้ครับ โดนใจ เจ้าตัวนี้ :m075::m075:
    ///
    ///
  • รับผสมคับมันจะได้2ขวบแล้วเบอร์คับ0890901751
  • คุณ.........S..O..N..G..K..A..N.....ครับอยากเห็นรูปปัจจุบันของเจ้าตัวเล็กมากครับ...ผมมีพี่น้องเค้าอยู่ตัวนึง.....พอจะลงให้ดูได้ไหมครับผม
  • ให้เขาหมดแล้ว เหลือ ไอ้นี่ตัวเดียว
    กะว่าจะเอาไปปล่อยไว้แถวยุดยา...
    ไฟล์แนบ
    CIMG8800.jpg 59K
  • ผมไป เอา เจ้า โคเคน กลับมา บ้าน แล้ว ครับ กินอาหารใหญ่เลย...ไป ติดขุก มา 7 วัน 55+

หูทรงนี้ เป็นไงบ้าง ครับ ตัดยาวนิด 1 กัน โตแล้ว หด อะครับ ยัง มีหล้ม นิดๆ คงต้องดึงๆๆ เอา น่าจะหายครับ

โคเคน ตอนนี้ อายุได้ 2เดือน กับ 7 วัน ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0331A5.jpg 21K
    IMG0330A6.jpg 24K
    IMG0337A6.jpg 26K
    IMG0338A6.jpg 27K
    IMG0329A6.jpg 25K
  • เอ้าคุณ VIGO ยังไม่ไปลง ทำเนียบสมาชิกเลยน่ะ ไปลงเร็วผมลงแล้ว...อย่าให้คุณCHOP เขาลงเก๋อ...เย้เย้..
  • โทรสับที่บ้านกีบเน็ตเจ้งไป 2 วันครับเข้ามาช้าหน่อยพี่หยกไม่รู้จักเดอะเหลือกของพี่มาร์คเหรอครับเนี่ย
    เอามาปล่อยให้ผมก้ได้นะครับพี่ KIM
    โคเคนตัวนี้ขาวๆต้องติดตามถ้าออกแนวหนาๆหล่ะก็ชอบจริงๆ
    รับทราบครับพี่ AA
  • :o067:โคเคน มัน จะ ออก แนว นี้ ครับ...........

แนว ราๆๆๆๆๆๆๆๆ อะ พี่ หมาผม โดน ฝน มาก รากำลัง ขึ้น เลย :o042:
    ไฟล์แนบ
    20060511230221_2week.jpg 48K
  • รากำลัง ขึ้น เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG0310A.jpg 26K
  • ราขึ้นแบบนี้เอามาปล่อยแถวยุดยาเรยดีกว่าครับอย่าเลี้ยงเร้ยยย
    หุๆๆ