ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อีก 3 วัน ครบ 1 ขวบ ครับ
  • ช่วยติชมด้วยครับ (ขอบคุณมากมายครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC06161.JPG 53K
    DSC06160.JPG 52K
    DSC06156.JPG 57K
    DSC06153.JPG 54K
  • :m098:happybirth day ล่วงหน้าคับ..
  • ไอ้หล่อ
  • ใหญ่ดี สวยด้วย แหล่มเลย...:015::015:
  • ไอ้นี่หมาแลกตู้ปลาป่าววะ
  • แลกตู้ปลาอ่ะไรครับ
    ผมว่าซื้อโซ่แล้วเค้าแถมหมามามากกว่า
  • ไม่ถ่ายท่ายืนมาบ้างละ
    จะได้ติชมถูก แต่ไห้ติก็คือ
    หมาอ้วนไป...! ไม่มีกล้ามเนื้อเลย
    ขนาดยกคอโชว์แผงอกแล้วยังไม่เห็นกล้ามเลย(พาหมาออกกำลังกายมากๆหน่อยนะ วิ่ง สปริงโพส เป็นต้น)
    กระโหลก-กลามไม่ออกเลยเท่าที่เห็น ไห้แทะกระดูกวัวจะช่วยได้นะ
    ตัวนี้ไห้ชมก็คือ หนา ใหญ่ ดีแล้ว มีกล้ามเนื้อซักหน่อยจะดีขึ้นมากเลย

นักเลงป่าช้า