ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ch.สายกัดตัวใหม่เพศเมีย
  • ยินดีกับพี่อาร์ท ด้วยนะครับ แมทซ์วันอาทิตย์ที่19กรกฏาคม ชนะในเวลา 28 นาที เพศเมีย ชื่อ Anti น้ำหนัก 13.7 กก.
    เป็นแชมป์ตัวใหม่เพศเมีย อีกตัวนะครับ
    ไฟล์แนบ
    mammos.jpg 61K
  • สุดยอดเลย ไม่ได้ดูแต่อยากอ่านแบบเห้นภาพ ครับจัดให้หน่อย
  • ไหนเเชมตัวเมียอะ
  • ก็ในรูปนั่นไง หรือไม่ใช่
  • ในรูปไม่ใช่ ตอนกัดเค้าไม่ให้ถ่ายครับ แต่รูปตัวสุนัขเดี๋ยวได้รูปจะเอามาลงให้ดูนะครับ
    ลืมบอกไป คู่นี้คุณอาร์ท(ฉะเชิงเทรา) vs กัปตัน
  • ยินดีด้วยครับ.. 19/7/09 ที่สุราษฎร์ p .boy back 2XW..19 KG
    ไฟล์แนบ
    Image(20).jpg 41K
  • พี่เอ๋หวัดดีครับ ในรูปนี้น้ำหนัก 19 กก.เหรอครับ ว่าง ๆ จะโทรไปหานะครับ
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่.jpg 30K
  • :013:แม็ทกับ..กัปตันหมาเทพหรอพี่...อิอิชนะด้วย...ดีใจด้วยคร้า.......บ
  • นี้คุณอาร์ท(ฉะเชิงเทรา) vs กัปตัน .....

แสดงความยินดี(อย่างยิ่ง)ด้วยครับ เห็นด้วยกับความคิดข้างบนครับ
  • :004: สวัสดีทุกท่าน ยินดีครับ.......( ตอนนี้มีฝากไว้ )
    18 kg m. ( ชล พัทลุง )
    17.3 kg m. ( เอ๋ สุราษ )
    16 kg m ( ชล พัทลุง )
    18 kg m ( ป๋าเหนาะ )
    19 kg m ( นครศรี....... )
    14 kg f . ( ต๊อกเมืองกาณ์ ):009:
    ไฟล์แนบ
    Image(05)2.jpg 14K
  • อยากไปดูจังเลยครับ ไงก็ขอเมล์พวกพี่หน่อยได้ไหมไว้คุยกัน x-_man95@hotmail.com
  • warrior39@windowslive.com หมายถังผมก็เข้ามา...โทรมาได้ครับ....
    ไฟล์แนบ
    big_buck.jpg 48K
  • เอารูปแชมป์ anti เพศเมียมาให้ดูนะครับ ของพี่อาร์ท ฉะเชิงเทรา
    ไฟล์แนบ
    168.jpg 18K