ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเข้า ฮีต รอบ 2 มา
  • :001: ลูกสาวผม มีประจำเดือนอีกแล้ว เลอะอีกตามเคยแหงๆ แล้วก็ต้องกันพวกมันอีก นี่ก็ครบ 1 ปีเอง ไม่ผสมอ่าครับ ไม่พร้อมจะดูแลลูกๆของมัน ถ้าล่ามมันจะคลั่งใหมหว่า 1 ปีมันคงยังไม่โตใช่ป่ะครับ เพราะผมยังเห็นมันเป็นเด็กๆกันอยู่เลย มีฮีตทีไรหมาผม ไดเอ็ททุกทีครับ ปล่อยรวมกันมีสิทธิ์ ขึ้นเก้ง ใหมครับ(ด้ข่าวว่ามันขึ้นไม่เป็นพันธ์นี้)
  • ถ้าไม่ ยาก อุ้ม หลาน

................................... แยกตัวเมีย ออกไป ที่ อื่น ก่อน เลย

ตัวผู้ได้ กิน อาหาร ด้วย ดีที่สุด

โชคดี ครับ ชาว 3 สี
    ไฟล์แนบ
    20080605164715_banks202320months20017.jpg 44K
  • ไม่มีทางที่มันจะขึ้นไม่เป็น มันเป็นสัญชาติญาณ ครับ
  • ถ้าคิดจะใส่กัน ผมจอง3สีเมีย ตัวนึงนะ พิทวา
    ไฟล์แนบ
    cap31.jpg 42K
  • :001: หง่า ผมไม่พร้อมจะอุ้มหลานครับ ใด้ข่าวว่ายุ่งยากมากๆเลยนะครับ แต่ถ้ามันแอบกิ๊กกันเอง ลูกๆมันจะออกมา 3 สี เลยหรือครับ ตัวเมีย คอกมัน ออกมา 3 สีหมดเลย ตัวผู้สามสีบลู แต่ช่วงนี้ หมาผมมันแปลกๆครับ ไม่คึกคักๆเหมือนฮีตแรกเลยครับ เฉยๆกัน ผมก็โล่งอกครับ มีบ้างเล็กน้อย
    :o001: แยกใว้ใกล้ๆกันครับ ไม่รู้จะแยกไปที่อื่น ใหนดี ไปไกลก็ห่วงครับ