ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขสวมแว่นกันแดดในจีน
  • สุนัขสวมแว่นกันแดดในจีน
    ไฟล์แนบ
    325.jpg 30K
  • ฉงชิ่ง 27 ก.ค.-ชาวจีนในเทศบาลนครฉงชิ่ง มณฑลเสฉวน กำลังชื่นชมความน่ารักของเฟย เฟย สุนัขพันธุ์อัลเซเชียน ที่สวมแว่นกันแดดจนติดเป็นนิสัย

เจ้าของเฟย เฟย บอกว่า เขาซื้อแว่นตากันแดดให้เฟย เฟย เพื่อป้องกันสายตาจากแสงแดดจ้าในช่วงฤดูร้อนที่เทศบาลนคร

ฉงชิ่งตอนแรกก็ไม่แน่ใจนักว่าเฟย เฟย จะชอบหรือไม่ แต่เขาก็ต้องประหลาดใจที่มันใส่ไม่ยอมถอด และจะเห่าไม่หยุด ถ้าเจ้าของไม่นำแว่นกันแดดมาสวมให้มันก่อนออกจากบ้าน

ขณะนี้ เฟย เฟย กลายเป็นสุนัขที่ชื่อเสียงโด่งดังที่สุดในเทศบาลนครทุกย่างก้าวจะได้รับความสนใจจากคนรอบข้าง จากร่างกายที่สง่าตามแบบของสุนัขอัลเซเชียน โดยมีแว่นกันแดดมาขับรัศมีให้เปล่งประกายขึ้นไปอีก
  • เท่ห์ไม่เท่าจอร์ชเลยครับ
  • 5555 เหมือนกันแหละค่ะ ใส่มาหน้าฮาเหมือนกันหมด ต่างกันตรงที่ไอตัวข้างบนมันไม่ยอมถอดแค่นั้นเอง555
  • :021:น่ารักดีครับ >>>~โมนะน่ารัก อิๆๆ.......:021:
    ไฟล์แนบ
    v157.JPG 69K
  • :m008:ยอมรับว่าใส่แว่นเทห์จิงๆคับคุนโม..ของผมก็ใส่ได้คับ(ไม่เกิน10วิคับ กัดพังหมด)55
    ไฟล์แนบ
    IMG_0282.JPG 44K
  • แดดเมืองไทยก้อแรงใช่ย่อย
    ไฟล์แนบ
    IMGP0017.JPG 90K
  • .............
    ไฟล์แนบ
    DSCF1351.jpg 36K
  • นั่นไง!! 555 แว่นอันนี้ ไอจอร์ชมันเล่นซะเหลือแต่กรอบซะแล้ว ไม่มีให้ใส่แล้วสมใจมัน555
    ไฟล์แนบ
    293.JPG 45K
  • ขอแจมมั่ง แต่มาช้าจ้า
    ไฟล์แนบ
    111.JPG 62K