ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดรท บลูไตร ลูกเจ้าคอนวิค
  • :o001: บอกก่อนนะครับตัวจริงมันเล็กกว่ารุปเยอะครับ มุมกล้อง+ต้องพามันเดินไปคลีนิค มันเหนื่อยจะอ้าปากบานกว้าง แต่ถ่ายมา ประมาณนี้ครับ ตอนนี้ติดสัดกันไม่ต้องบอก ข้าวปลาไม่กิน
    ไฟล์แนบ
    00001.JPG 63K
  • :o001: ตอนนี้ครบขวบแล้วครับ หน้ายังหล่อเหมือนเดิมครับ ขวัญใจสาวๆ
    ไฟล์แนบ
    0007.JPG 51K
    0006.JPG 57K
    0005.JPG 62K
    0004.JPG 56K
  • :o001: มุมกล้องมันช่วยจริงๆนะครับ ไม่ใด้โม้+มันหอบแฮ่กๆ ปากบานเลย ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    0002.JPG 55K
    0003.JPG 58K
  • น่ารักดีค่ะ
    ผู้หรือเมียค่ะ
  • :o001: ผู้ครับ บลู ไตร-คัลเลอร์
  • ห่วย คอนวิค มันให้ลูกแบบนี้เหรอวะ
  • ****แล้วมึงให้ลูกสวยเหรอสาดดดดดด****
  • :o008:
    อื้อ..ฮือ
    สวยครับ
    แบบนี้ ยังไม่ใหญือีกเหรอ
    เทียบกับหน้าคนแล้ว...!!!..อ้า.ย..ย..หยา..อ...:o023:

ที่บ้านผม หัวยังหลิมๆ อยู่เยย..55 :o028:
  • เจ๋งเป้ง
  • :001: สวยไม่สวยผมไม่รู้อ่า เลี้ยงไม่ค่อยชำนาญ มือใหม่ครับ มันยังเด็กอยู่เลยต้องดูตอน 2 ขวบไม่ใช่หรอครับมันถึงจะเต็มที่ มุมกล้องมันช่วยครับ ผมว่าหมาเหนื่อยหอบ หัวโตทุกตัวหล่ะครับ ผิดพลาดขออภัยจ๊า มือใหม่ๆหัดเลี้ยง
    :o001: หมาผมไม่ใหญ่ครับ หนักแค่ 30 กก. ครับ
  • เหนว่ามี 2ตัวใช่ไหมครับคุณวา อีกตัวเปนไงครับ อยากเหนรูปจัง
  • :o001: ครับว่างๆจะถ่ายมาให้ครับ มีอีก 2 ตัว ครับ ผู้ อีก 1 เมีย 1
  • อย่าชุ่มนะ ตา วา..ชอบกักนะนี้
    วันหลังถ่ายมาให้หมดเลยนะ

ขอท่ายืนด้วยนะ เห็นแต่ท่านั่ง

มีกี่ตัวถ่ายมาให้หมดเลยนะ..555
  • ชอบคอนวิค ไม่รู้จะมีลูกมันออกมาอีกไหม อยากได้
  • :063:น่ารักมากครับ