ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณมาคับคุณburnm69มากคับที่ส่งความเห็นนี้มา แต่ความเห็นที่ส่งมาผมชอบประโยคนี้มากเลยคับ (ขอให้เจอสิ่งที่ต้องการ) มันเท่จริงๆ ถ้าผมได้ลูกสุนัขเมื่อไหร่ผมจะนำมาลงให้ชมคับแต่ตอนนี้ผมจะศึกษาทำความเข้าใจกับพิทบูลไปเรื่อยๆและดูราคาลูกสุนัขไปก่อนถูกใจเมื่อไหร่ซื้อแน่นอนและขอขอบคุณtee_mustang มากๆคับที่ให้เบอร์โทรมาแล้ววันหน้าผมจะโทรไปรบกวนคุณเรื่องลูกสุนัขคับขอบคุณคับ