ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมกันหน่อย
  • 5เดือน21วัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_62242.JPG 47K
  • มันมีอะไรให้ติ อ่ะ .....................

เฟอร์เฟคเเร้ววววววววววววววววว:o020:
  • น้องหมาหน้าแก่( แก่แดด ป่าวเนี้ย ) อิอิ
  • :o044:okแล้วสวยดีคับ
  • หน้าแก่จัง

5555
  • :m001::m001:สวยครับ
  • หน้าตาเอาเรื่องเเก่ด้วยลูกเต้าเหล่าใครครับ สรุปสวยจัง:063:
  • เลี้ยงหมาแล้วมาให้เค้าติเค้าชมเพื่ออะไร...ไม่เข้าใจ...แทนที่จะเอาเวลาไปใส่ใจเลี้ยงดูมันให้ดี
    ถ้าติว่าสวยก็จะเลิง...บอกไม่สวยก็เสียใจไม่อยากเลี้ยง...เซ็งเป็ด
    เสียพื้นที่เปล่า ๆ
  • :064:เสือกอีกแล้วพี่ผี