ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :005:Sunnie จะสวยสู้พี่น้องได้มั้ยเอ๋ย เมื่อวันอาทิตย์เห็นพี่น้องเเล้ว สวยๆๆทุกตัวเลยพี่น้องมัน เสียดายไม่ได้เอาไปด้วย ไม่สบาย:005:
    ไฟล์แนบ
    zz2.jpg 53K
  • :001:ใช้กล้องมือถือถ่าย กว่าจะถ่ายได้ไม่เคยอยู่นิ่งเลย
    ไฟล์แนบ
    zz4.jpg 78K
    zzzz.jpg 76K
  • :015:เมื่อตอนเด็ก เห็นเเล้วไม่อยากให้มันโตเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    1234.jpg 65K
  • :002:
    ไฟล์แนบ
    1234aa.jpg 61K
  • พี่น้องเอาหมาแดงมาแบ่งดูบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    Sunnieee 0013.jpg 110K
  • :021:พี่ชายสามตัวเอามาลงบ้างสิครับ ได้ข่าวว่าจี๊ด ซี๊ด ทุกตัว
    :006:เจ้าเลตเตอร์
    ไฟล์แนบ
    redter.jpg 49K
  • :032: ลุกกี้ สุดจี๊ด
    ไฟล์แนบ
    rookie.jpg 57K
  • :029: เว็บเบอร์ สุดหล่อ
    ไฟล์แนบ
    webber.jpg 46K
  • :013:อีกสองสาวเอามาอัพเดทหน่อย ปีโป้ กับ เองจี้
    ไฟล์แนบ
    fsa.jpg 51K
    kkt.jpg 56K
  • น่ารักคับ
  • :001:หมี สงสัยต้องนัดรวมตัวพี่น้องอีกสักครั้งดีมั้ย ถ้ามีโอกาส
    ไฟล์แนบ
    aa.jpgww.jpg 61K
  • ฝากถามเจ้าซันนี่หน่อย เมื่อไหร่มันจะหายยับคับ ๕๕๕ แม่ง ยับได้ใจจริงๆ
  • CommentAuthorthong29 มึลูกสุนัข แบ่งขายหรือเปล่าครับ ผมสนใจขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับและจะโทรไปคุยครับ ขอบคุณครับ
  • เจ้าsunieช่างยับได้ใจจริงๆครับคุณโค้งอนาคตหมาแดงบ้านเรามันแน่ครับ
  • สวัดดีครับ K โต้ง หนูซัน ผมว่ามันเหมือน ทอมบอย อะ
    ชอบแผ่นหลัง อย่างหนาเลย
    เจ้า ROOKIE สบายดี มารายงานตัวครับผม
    ไฟล์แนบ
    Picture 010_resize_resize_resize_resize.jpg 73K
  • ผมว่าหมามันต้องแบบนี้ครับ เห็นก็รู้ว่ามันจี๊ดแน่ๆ
  • มาแล้ว รับทราบเมื่อเช้า SD การ์ดพังครับ ไปกู้มาเหลือรูปแค่เนี้ยเสียดายมาก 55+
    ไฟล์แนบ
    File0009_resize.JPG 63K
  • คุณโต้ง จัดมาเมื่อไรว่างเดียวจาเชิญพี่น้องมายกครอกเลย เอาพ่อเอาพี่มันมาให้หมด ถ้าบรรพบุรุษมันไม่ตายผมจาเอามาไว้ที่บ้านผมให้หมดเลย 55+
    ไฟล์แนบ
    File0019_resize.JPG 61K
  • ตามด้วยนางสาวสุดสวยของ เรดโบน นาง ปีโป้
    ไฟล์แนบ
    File0041_resize_resize.JPG 87K
  • ตามมาด้วยตัวนี้ ต้องคอยตามดูนะครับ เจ้าเวปเบ้อ ฉายา นิ่งสงบหลับลึก ตอนนี้บอดี้ไม่ใช่เล่น ถามเจ้าของว่าไปอัดอะไรมัน ทำไมมันมาแบบว่ากระดูกดีมาก ผมกลับมาบ้านต้องมาอัดหมาอย่างสาหัสเลย อิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    File0017_resize.JPG 65K
  • ส่วนนางนี้ นางสาว แองจี้ ฉายา นางมารร้าย จี๊ดมาก แบบว่าใครมาหือ โดดใส่ หมายปริดชีพ555+
    ไฟล์แนบ
    File0018_resize.JPG 36K
  • ส่วนนี้น้องชายผมครับ กับเจ้าซันไล เอ่ยไม่ใช่ ไบซัน ของคุณ เอก โพธารามครับ ใหญ่มาก
    ไฟล์แนบ
    File0006_resize.JPG 56K
  • นี้ครับพี่น้องหมาแดง ( เก็บตกมาฝาก ) น้องเค้าน่ารักดี อิอิ
    ไฟล์แนบ
    File0005_resize.JPG 58K
  • สวยยกคอก ฟันธง!
  • นับเรียงตัวได้เลย ปีโป้ เรดเตอร์ ฮิปโป
    ไฟล์แนบ
    File0024_resize_resize_resize.JPG 92K
  • ดูตอนมาบ้านผม ทำคนที่บ้านตกใจกับหัวมันมาก
    ไฟล์แนบ
    File0034.JPG 64K
  • นี้ครับ สุดหล่อ น้องคนที่ 2 ลุคกี้ แห่งวงเวียนใหญ่คลับ 55++ ตั้งแต่เอาไปหายไปเลย ส่งแต่รูปมาขู่ความใหญ่ วันไหนตาโต้งว่างเราไปแอบส่องกัน โว้ยยยยย 555+
    ไฟล์แนบ
    File0059.JPG 64K
  • เอาไปดูอีกภาพ ไม่กล้าแซวมาก เดียวโดนเก็บ 555+
    ไฟล์แนบ
    File0060.JPG 96K
  • ขอบคุณจากใจ
    Red Dog Friendly Group.
    กลุ่ม หมาแดงภาพตะวันตก ไต่หล้านี้ หมาแดงครอง อิอิ
    084-3256528 Mee Red Bone Kennel.
    ไฟล์แนบ
    File0012_resize.JPG 60K
  • รูปซันนี่ตอน 1เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_38932.jpg 38K
    IMG_38832.jpg 44K
  • 2 พี่น้องโพธาราม
    ไฟล์แนบ
    IMG_5167.jpg 52K
  • งานนี้เจ้านี้ก็มา ลืมไม่ได้ เจ้าเพชร
    ไฟล์แนบ
    IMG_5376.JPG 77K
  • พ่อลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    IMG_53752.JPG 60K
  • นี่พ่อของเจ้าฮิปโป
    ไฟล์แนบ
    IMG_4849.JPG 50K
  • พี่หมีขอดูรูปคอกหน่อยดิ ว่าจะทำบ้างคิดแบบไม่ออก
  • :065:ได้ เดียวพี่ไปถ่ายให้ไอน้อง
  • สวัสดีค่ะคุงหมี.........หมาสวยได้อีกเรื่อยๆเลยนะขอบอก

ตัวจิงน่ารักมากๆ วันนั้นปัยราชบุรีว่าจะของกอดน้องหมาซะหน่อย 5555+

หน้ากอดจิงๆเลย ฝากนู๋หว๋องลูกชายเบาท์เองจ้ะ:030::030::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_01162.JPG 103K
  • ขอโทษครับ...
    คอกนี้มีลูกอีกเมื่อไหร่
    เมลมานะ tumint@hotmail.com ขอรูปด้วยนะ
    สวยมากๆเลย ชอบๆ
    ขอบคุณครับ
  • สวยเกือบทุกตัว ฝีมือหรือฟลุ๊คว้าเนี่ย
  • :005: Sunnie ถ่ายล่าสุดครับวันนี้ 3เดือนกับอีก17วัน จี๊ดจ๊าดมั้ยครับ!!:005:
    ไฟล์แนบ
    zzz1.jpg 62K
  • :016:สู้พี่สาวทั้งสองได้มั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    zzz2.jpg 60K
    zzz3.jpg 61K
  • :021:หลงใหลในเสน่ห์ของหมาแดงไปแล้วล่ะผม ใครเลี้ยงคงรู้ว่าเป็นยังไง
    สีก็เหมือนกันหมดทุกตัว ไม่หลากหลาย น่าหลงใหลตรงไหน อยากรู้ต้องลอง
    ทำไมต้องดูแต่หมาแดงน่ะเรา?? จิงป่ะครับพี่ๆๆหมาแดงทุกท่าน ในใจเรามีแต่แดง:021:
    ไฟล์แนบ
    z2z.jpg 61K
  • ขอบคุณครับทุกท่าน พี่มาร์ค ถ้าฟลุ๊คชุดต่อไปขอแบบนี้ไปเรื่อยไนครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1349[1].jpg 31K
  • อยากมีฟลุ๊คๆแบบนี้บ้างแฮ่ะ เจ๋ง
  • หมี มันคงเป็นการจับคู่ที่ลงตัวกันพอดี ของพ่อแม่หมาชุดนี้
    แต่ก็อย่าเพิ่งมั่นใจร้อยเปอร์เซนต์นะครับ

พี่มีตัวอย่างของคอก เบรพฮาร์ด พ่อแม่หมาถ้าจำไม่ผิดน่าจะ เรกซ์ กับจีเวล ให้ลูกคอกแรกอย่างกับเทพ
    ห้าตัว สีมาร์คกิ้ง เหมือนกันหมด ทุกตัวติดแชมป์ และแกรนด์แชมป์
    พี่เคยตื้อ ขอซื้อตัวที่ชื่อมาร์แชล แต่เขาไม่ยอมขายให้พี่ ตอนหลังตัวนี้คือแกรนด์แชมป์ในสนามประกวด แต่นานมาแล้ว ตั้งแต่พี่อยู่อเมริกา
    แต่คอกต่อๆมา ออกทะเล ไม่ได้อย่างชุดแรกอีกเลย
  • ครับผม ขนาดชุดหน้าผมยังไม่ได้คิดเลยครับ ว่าผมจาทำกับตัวไหน ผมยังต้องทำการบ้านอีกเยอะครับ ไม่อยากดัง ถ้าไม่มีก็ไม่ทำ ชุดนี้ที่ผมทำ ผมได้แรงบันดาลใจมาจากชุดไทแลนด์ครับ ถ้าใครเคยคุยกับผมตอนช่วงแรกๆ ผมก็จาพูดแบบนี้ และชุดนี้ที่ผมทำ ผมทำการบ้านเยอะครับ ผมมองลายบรีดมาจากชุด ไทเกอร์+จอยรี่ หมาในตำนานไงครับ:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8783.jpg 44K
  • ..ซันนี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_3879.jpg 40K
  • ผมจาตั้งใจพัฒนาต่อไปพี่:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8776.jpg 42K
  • ขาย หรือ ไห้ดู คับ แต่หมาสวยดี คับ
  • สวยจริงๆ
  • แดงๆๆ อายุ 5 เดือน ติชมหน่อยครับ อยู่ กาญฯ
    ไฟล์แนบ
    1707200915395.jpg 94K