ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มชาวอุบลฯ
  • ชาวอุบลฯ ได้ชื่อกลุ่มรึยังครับ พาลูกๆไปกันเยอะรึเปล่าครับ อยากจะไปดูเด็กๆครับ ถ้ามีภาพขออนุญาติชมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • ผมถ่ายไว้แต่ลบไปแว้วกำลังกู้ไฟล์อยู่กรุณารอหน่อยขอใช้กระทู้ด้วยนะครับ
    นัดกันเป็นเที่้ยวสุดท้ายวันเสาร์ที่จะถึงนี้จะตั้งชื่อกลุ่มแว้วจะไปมิตติ้งที่บ้านลุงเจม
    มีหมาหรือไม่มีหมาก็ไปได้ส่วนท่านใดที่อยากมาก็มาได้ทางกลุ่มยินดีต้อนรับเสมอ
    ส่วนตัวกระผมเองช่วงนี้เอาหมาไปเล่นที่ทุ่งบ่อยเรื่องไม่ใไห้เอาหมาเข้าไปอย่าคิดเลย
    เพราะเอาไปทุกวันไม่เห็นมีไรแต่ที่ติดป้ายเพราะทางราชการเขาอยากให้เราเก็บขี้หมาด้วยผมเข้าใจดี

ถ้ามีแค่นี้ก็จะตั้งกลุ่มผมไม่สนหรอกเพราะคนที่รักเรื่องเดียวกันมารวมกลุ่มกันมีไรได้ปรึกษากันผมว่าเป้นเรื่องที่ดี
    สโลแกรนของกลุ่มมีํ"พิทไม่มีพิษ"
  • เสาร์นี้กี่โมงครับ ไม่มีนัดวันธรรมดาบ้างรึครับ
  • :m008:ผมยังไม่มีโอกาสไปร่วมด้วยเลยเสียดายจัง อยากไปมั่ง :m042:
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 57K
  • ใครก็ได้แอบเอาป้ายห้ามนำสัตว์เข้า ( ปรับ 500 ) ไปทิ้งทีครับ:001:
  • ทางนู้นเอาวันไหนดีจริงๆวันธรรมดาก็พอได้นะ
    ไฟล์แนบ
    SANY0041.JPG 84K
  • หาสถานที่ใหม่ก็ได้นะที่นั่นผมว่าคนเยอะเกินรึว่าไงน้องต้อง
    ไฟล์แนบ
    SANY0047.jpg 108K
  • จันทร์-ศุกร์ ก็ดีครับเผื่อจะได้หมาไปด้วยครับ ถ้าเสาร์-อาทิตย์ ก็ได้ครับแต่หมาไม่ได้ไปด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    CH.RAZORS EDGE PURPLE ROSE OF CAIRO.jpg 99K