ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผู้รู้โปรดชี้แนะข้าน้อยด้วย
  • สุนัขเป็นฮีทแรกช่วงกี่เดือนและฮีทสองช่วงกี่เดือน
    ชีต้า6.5เดือน
    ไฟล์แนบ
    ชีต้า6เดือน.JPG 87K
  • เจ้าจงรอผู้รู้จากหุบเขาเหลียงซาน
  • โดยประมาณ 8 เดือนสำหรับฮีท แรก แล้วแต่ความสมบูรณ์ของหมาด้วย ถ้าสมบูรณ์มากๆ บางทีก็ไม่ถึง ส่วนฮีท ต่อไป ถ้าเลี้ยงดีๆ ก็ 4..5.. เดือน ...รอศิษพี่ท่านต่อไปชี้แนะ
  • :o058:ตามที่ เฮีย Uzi พูดนั้นแหละ พี่น้อง
  • ตามท่านอูซี่แนะนำเลยครับ :006::005:
  • 6.5 เดือน ฮีทมานั้น ก็เป็นไปได้ครับ ไม่ใช่เรื่องผิดปกติ แสดงว่าหมาสมบูรณ์มาก เป็นสาวเร็ว
    ปล. ของผม 6 เดือนก้มาแล้วครับ
  • ตามท่านพี่ อูซี่ เลยครับ