ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แสนรู้งี้มั้งเปล่า.....
  • นั้งรถแบบคนเลย....
    นั้ง2ขาเอาก้นนั้งเบาะด้วย
    ไฟล์แนบ
    Image(002)r.jpg 8K
    Image(001)re2.jpg 10K
  • จะบอกว่า เก่ง ว่างั๊น
  • ท่าทางจะชอบนั่งรถนะคะ
  • อือ....มีเจ้ง..กว่านี้เอามาดูกันดิ
    ไฟล์แนบ
    FFyh8J373639-01[1].jpg 3K
  • ของผมขับรถได้
  • หมาผมก็เป็นครับแต่ตัวนั้งมันตายแล้วมันน้องมอไซต์เอาตูหนั้งมือก็เกาะหน้าแบบนี้เลย

มันเคยนั้งครั้งเดียวมันจำได้แล้วจองที่เลย ชอบเที่ยว
  • พิทบูล หรือหมาวัดเนี่ย
  • หมาของผมทำอะไรไม่ค่อยได้หรอกครับ ไม่ค่อยฉลาด แค่ รับโทรศัพท์ กับ เปิดคอมส่งเมลย์ 55 เอาฮา
    หมาคุณ turkclub ก็เก่งครับ ของผมนั่งไม่เป็นเลยไปไหนวุ่นไปหมด แต่ผมก็รักมัน

มันตายไปละ.........
  • ซื้อมา4000วัดตรงไหนวะไอ้คุณผี
  • :013:555นั่งน่ารักเชียวครับ
  • แสนรู้ หรือเปล่าไม่รู้อะ รู้แต่ว่าซื้อมา 4000 นี่แพงมาก ๆ ยังกะหมาไทย ผมผีคนละตัวกะไอ้ตัวข้างบนนะ แต่ผมพูดจิง ๆ อะ

รูปร่างหน้าตา ไม่ได้พิทบูลเลย คุณจะหลงเชื่อไอ้พวกบ้ายอเข้ามายอก็ตามใจ แต่พูดตรง ๆ แพงมากครับ
  • ไอ้พวกผีที่ไปด่าเค้า
    ขนาดหมามันยังดูถูก ยังมีความเกลียดชังเลย...เเล้วกับคนคงไม่เหลือหรอก
    ที่ไหนได้ เดินไปไหนมาไหน คนอื่นเค้าก็พาแอบนินทาหัวเราะเย๊าะเอ็งเหมือนกันละวะ
    ไอ้งั่งเอ๊ยยย 555 ขำเอ็งหวะคุณผี เพอร์เฟคท์
  • นี่ก้อแสนรู้จ้า ยามไหนผ่านบ้านคนเยอะมันจะชูคอ

ยามไหนบ้านคนน้อย ถอยไปอยู่เบาะหลังจ้า

ถึงขี่เหร่ ก้อเลี้ยงด้วยฟามรัก นะว้อย
    ไฟล์แนบ
    175.JPG 103K
    153.JPG 67K