ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุดยอดพ่อพันธุ์lion..ให้ลูกดก
  • รับซื้อครับใครมีบอก555+.....
    ไฟล์แนบ
    lion1.jpg 26K
    lion.jpg 24K
    lion4.jpg 31K
    lion3.jpg 21K
  • กระบอกปากสวยครับ รับผสมครั้งละเท่าไหร่

5 5 5 +
  • กระดูกโต ขนเงางาม สายใช้งานระดับสู้วัวไม่มีปัญหา โฮ่ๆ
  • มีตัวนึ่งครับ สีขาวไข่มุกล้วน ไม่ได้ขายนะครับใครมีแม่พันธุ์สวยๆ

ไว้เอามาผสม ราคาผสมไม่ต้องห่วง แบ่งลูกกันเลี้ยงดีกว่า...:065::020:
    ไฟล์แนบ
    DSC00671.JPG 110K
    DSC00665.JPG 95K
  • เอากันเข้าไปเดี๋ยวอีกหน่อยก็คงเลี้ยงเสือกันละมั้งพี่เอ๊ย
  • พิบูล นี่มันทำให้คนปัญญาอ่อนได้ถึงขนาดนี้เลยหรือ
  • คิดมาก ไอ้ผีตัวบน ครวยเอ๊ยยย เขาเอาแค่ขำๆ ฟาย
  • สัดมึงอยากดังดิ ถ่ายมาทำพ่อมึงดิ