ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

RED BAILEY ตอน หมาแดงเล่นสปริงโพล
  • http://www.youtube.com/watch?v=TS0_B3t0CqE

ตอนนี้ พอดี BAILEY ไปถูกชะตากับพ่อผม แล้วบ้านผมชอบตกปลา ก็เลยทำบ่อตกปลามันซะเลย อยู่ที่ พระรามสอง

เค้าก็บ่นว่า มันจี๊ดสุดๆ จะฝึกให้มันนิ่ง ใครไปใครมาจะได้ไม่ต้องกลัวมัน

เลยเปิดคลิปบ้านมาเฟีย ที่ซินเดอร์ เล่นสปริงโพล

ผลอาทิตย์เดียว พ่อผม ฝึกมันจนเป็นอย่างที่เห็น พอมันออกมาเล่นแขกที่มาตกปลาพักผ่อน ถึงกลับหน้าถอดสี

เพราะในขณะเดียวกัน หันไปอีกทางมีพิทบูลอีกตัว กำลัง ว่ายน้ำฟิตร่างกาย ว่ายข้ามบ่อ ขนาด6 ไร่อยู่ ได้ยินเสียงบ่นมาว่า อิ๊บอ๋ายอยู่ไม่ได้แล้ว อยู่ในดงอะไรวะนี่ ปรากฏว่า หนักกว่าเก่า ลำบากพ่อผม ต้องไปอธิบายให้แขกที่มาเที่ยวฟังอีก ว่ามันเป็นการเล่นของพิทบูล แล้วก้พาเค้าไปลูบหัวมัน 55555

ไอ่ที่ยืนข้างๆนั่นพี่เลี้ยงมัน 555

ไว้เอาคลิปมาให้ดู เพิ่มเติม
  • ทั้ง แอ๊คชั่น ทั้งเล่นกีฬา:005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0288.jpg 105K
  • ไว้เอาไปดับซ่าส์ BJ ซะหน่อย เห็นช่วงนี้โปรโมทจัง

ของจริงเค้าว่ากันที่หลักฐาน คำพูดไม่มีน้ำหนักในชั้นศาล ป๋า

ถ่ายมาดู 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_0281.jpg 111K
  • งาน EXTREME PITBULL ปีหน้า ขอท้าดวลกันหน่อย ตอนนี้กำลังฝึกให้ จั๊มพ์ขึ้นไปกัดมะพร้าวบนต้นอยู่555
    ไฟล์แนบ
    IMG_03062.jpg 95K
  • ลูกมันเปนไงบ้างครับ พี่ยุทธ
  • เด๋ว เอาคลิป ไมเคิล เฟลท์ ว่ายน้ำข้ามบ่อมาให้ดู วันหลัง

ตอนนี้(ฒมีนักกีฬาครบทั้งหมด
    ภาคอากาศ(สปริงโพล) = BAILEY
    ภาคพื้นน้ำ(ว่ายน้ำมาราธอน) = KINGKONG
    ภาคพื้นดิน (ลากน้ำหนัก)= SHOGUN
    ไฟล์แนบ
    IMG_0311.jpg 102K
  • 4 หน่วย ครับ หมี
    ส่วนถ้าจะดูรอครบเดือน รับรอง ปึ้กๆๆๆๆๆๆ

ไอ่หนุน จ่ายลูกไม่ผิดหวัง แดง แป๊ดดดดดดด
    ไฟล์แนบ
    20090617143759_DSC06136.jpg 123K
  • แน่นอนครับ ผู้เมียกี่ตัวครับ เดียวจาติดตามดูครับผม มันส์กำลังจามาเยือนอีกแล้ว:013:
    ไฟล์แนบ
    20090917103427_h122.jpg 112K
  • ไบเล่ หล่อ มาก คะ พี่ยุทธ ^^
  • อยากเห็น ผลงาน 4 หน่วยรบพิเศษแดงๆ
    ได้ยินแต่ข่าว รอดูครับ
  • มันต้องแบบนี้

เลี้ยงพิทบูล แล้วต้องคอยเอาอกเอาใจ หรือเลี้ยงไว้เก็บขี้ขาย เสียดายของวะ
  • สุดยอดเลยครับผม:063: จริงๆครับ
  • สุดยอด ส่วนหมาผมกินจนเหนื่อย
  • ลีลา ยิมนาสติก สุดยอดครับ เก่งอ่ะ เตะขา หมุนติ้วๆๆ เลย
  • :063:เจ๋งจิงๆๆ:063:
  • หมาใครว่ะ สุดติ่งเลย 555 ของจริงต้องพิสุจน์ในสนามไม่ใช่ เก่ง คีย์บอร์ด มาเฟียเห็นแล้วหนาวมั้ย 5นาทีแค่เรียกเหงื่อของจริง 20นาทีอัพ ขาไม่โดนพื้น ลูกๆ ไบล่ย์ใครชอบสไตล์เตี้ยล่ำๆเตรียมชมดูได้ครับ ลิมิเต็ด อิดิชั่น แดงๆ
  • น้าเหลียง น้ายุทธ ช่วยเรียก รถดับเพลิง
    ให้ที ตาผมลุกเป็นไฟเเล้วนะ 55555555
    :m025::m025::m025::m025::m025:
  • :o017::o037: ฮ่าๆๆเจ้าเรดไบเลย์ เก่ง วุ้ย ..... สวยด้วย
  • ต้องลองดูบ้าง:m001:
  • รอดูไอ้เจ้าตัวเล็ก 4 ตัวนะคับ...
  • หมาแดงนี้มันได้ใจ๋แต้ๆ
  • เก่งๆๆๆๆ มีสายเอวด้วย
  • เจ๋งดีพี่ยุทธ อีขนุนหลอนดีไหมพี่
    ไฟล์แนบ
    DSC05125.jpg 114K
  • จี๊ด จิงๆ มันอยู่ในสายเลือดโดยแท้ ดูท่าทาง มันจะมีความสุขที่ได้เล่น เหมือน ไอ้รูนนี่ผมเลย บางทีเล่น จนเราเห็นว่ามันเหนื่อยมาก เลยให้มันพอ แต่ มันก้อจะเอาอีก ไว้รอ อายุมากกว่านี้หน่อย ค่อยอัด ตอนนี้ขวบเดียว ยังไม่กล้า ให้มันเล่นนาน อิอิ
  • มันต้องแบบนี้ถึงเรียกว่าคนเลี้ยงpitbull คับ
  • พี่ยุทธเล่นในสยามฟิชชิ่งด้วยหรือเปล่าคะ:013:
  • ยอมรับว่าเเรงมันเหลือจัดจริงๆหมาตัวนี้ เจ๋งมากครับ ท่าน
  • ของผมไม่มีสมธิในการเล่นเลย มีอีก2ตัวกวนอยู่ไม่ยอมเล่นสปริงโ:025:พลเลยอ่ะ
  • สุดยอดมากๆนานมากๆๆครับ
  • :006:ไบเลย์นี้มันเท่ห์จัง เปรียบกันนักบอลนี้ต้อง"แบคแคม"เลย หล่อด้วยเก่งด้วย สุดยอดเลยครับ
  • อยากให้สมาชิก หันมาใส่ใจกับกิจกรรมแนวนี้เยอะๆครับ
    พิททุกตัวมีอะไรดีๆให้คนหาอีกเยอะ อย่าให้เวลาผ่านไปอย่างไร้ค่า
    สุนัขทุกตัวมันแก่ขึ้นทุกวัน ไม่อยากได้ยินคำว่าเสียดาย น่าจะเริ่มเร็วกว่านี้
  • สุดยอดจริงๆ
  • สวัสดีเพื่อนๆทุกท่านครับ ไอ่นี่มันเล่นสปริงได้ มันส์จริงๆ ผมเห็นผมยังสนุกไปกะมันเลย เหมือนได้ระบายความระห่ำออกไปทั้งคนทั้งหมา ลองดูนะครับ ผมว่าพิทบูลมันเป็นได้ทุกอย่างที่เราอยากให้มันป็นครับ แต่ถ้าตัวไหนมันเป็นในแบบที่เราไม่อยากให้มันเป็น ก็ หวดโปรตีนลงไปได้เลย555

ป๋า ที่ว่าเลี้ยงไว้เก็บขี้ขายนี่นะ ผมว่าให้มันออกกำลังแบบนี้นะ ขี้ เพียบกว่าเก่าอีก เพราะมันซัดไฟแล่บเลย เท่าไรหวดหมด

ท่าน คิลเลอร์ แมชชีน ยังเอาชื่อไอ่หนุน มาหลอนอีกนะ ได้ข่าวจากนัทมาว่า ไอ่ขนุนมันก็เก่งสปริงโพลเหมือนกันนี่ สงสัยเราต้องตั้งชื่อสายใหม่ สายประกวดมีแล้ว สายลากมีแล้ว คราวนี้ สายสปริงโพล 5555

น้องปุ๊ ระเบิดไข่ ANGIE ไม่มาซะนานนะ ในสยามฟิชชิ่งพอดีน้องเข้าไปเล่นครับ ผมเป็นคนถ่ายรูป มันว่าชือนี้เก๋ เลยเอาไปล็อกอิน
    ไฟล์แนบ
    IMG_32913.jpg 116K
  • :063::063:แจ่มมาก ครับ ผม:063:
  • :019:เยี่ยมครับชอบมากมาย
  • บ่อปลาพี่ยุทธแนวสวาย บึก หรือมีปลาเกล็ดให้หลิวได้บ้างไหมคะ:019:
  • เดี๋ยววันไหนว่างๆ แวะไปกินปลาฟรีที่บ่อหน่อยดีกว่า
  • น้องปุ๊ ปลาเข็ม ปลาหัวตะกั่วก็เยอะ แต่มันฉลาดวะ ไม่ค่อยกินเบ็ดเรยยย :030:
  • มีทุกแบบอะ อยากใส่อะไรก็ใส่ บึกหนักสุด 70 โลอะ ช่อนเมซอน เร้ดเทล ปลานิล กระพง กระโห้ ปลาบู่ คือว่าง่ายๆว่าอยากกินไรก้ปล่อยอะ เอางี้ ปุ๊ไป บอกรู้จักพี่ยุส หรือบอกสมาชิกพิทบูลโซน ค่าตกฟรี เด๋วโทรไปสั่งไว้ให้เลย

ป๋า ไปดิ เฮียก็บ่น อยากไปอยู่ ไปคืนวันเสาร์ก็ได้ นั่งดื่ม ตกปลา ทำกิน พ่อครัวมี เด็กเสริฟท์มี เด็กวิ่งซื้อของมี และ เด็กๆ ก็มี 5555

เอาส้มตำ มาล่อหน่อย5555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_3307.jpg 122K
    IMG_3632.jpg 108K
    ภาพ014.jpg 117K
    IMG_3280.jpg 113K
    IMG_3638.jpg 110K
  • 555 ผีขนุนหลอกหลอนๆ ขนุนๆๆๆๆๆๆ555

หุ่นbaileyมันดีจริงๆขอยอมรับครับพี่:004:

เนื้อตัวมันดูแล้วคงฟิตน่าดู เย้ๆๆๆ
  • ปลาหัวตะกั่วเลยเหรอพี่ 555 ไม่ไหว กะโห้น่าสนมากเลยพี่ แต่ชิงหลิวคงจะฝ่าขวากหนามปลาอื่นยากน่าดู เร้ดเทล กะช่อนเมซอนนี่ขาตีเหยื่อปลอมรู้คงว้อนท์น่าดู พี่ยุทเอาไอ้ม่า กะอัลลิเกเตอร์ลงด้วยดิพี่ เด๋วหนูชวนเพื่อนๆแนวตีเหยื่อปลอมไปอุดหนุน พระรามสองเองใกล้กว่าบ่ออิท ราชบุรีอีก :015: