ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Redman 1ปี5เดือนนิดๆ พร้อมรับคำติชมอีกครั้ง

http://pitbullzone.com/pedigree/pid/179
    ไฟล์แนบ
    redman12.jpg 89K
    redman23.jpg 87K
  • เดี๋ยวจะไปว่าจะพาไปฟิตสักหน่อย ตอนนี้ยังดูหลวมๆ
    ไฟล์แนบ
    redman34.jpg 90K
    redman24.jpg 96K
    redman4.jpg 104K
    Redman12.jpg 95K
  • ฝากตัวด้วยน่ะครับ น้อมรับคำติคำชม เห็นเค้าเอาหมาแดงมาลงกัน สวยๆทั้งนั้นเลย Redman เลยขอลงด้วย
    ไฟล์แนบ
    redman22222.jpg 110K
  • สวยครับ
  • ท่านโต้ง ต้องรีบฟิตหน่อยแล้ว มันหล่อแต่ยังไม่แมนเท่าที่ควร
    ตัวใหญ่แต่กล้ามเนื้อยังไม่ค่อยเฟิร์มเลย ออกกำลังกายอีกสักนิดดีกว่าครับ

นึกถึงตอนเจอเจ้าไทโก้ครั้งแรก เห็นแล้วแทบร้องไห้ ย้วยมาเลย ไขมันทั้งนั้น เดินปัดไปปัดมา
    แต่ดีที่เจ้าของไหวตัวทัน รีบจับมาฟิต เดี๋ยวนี้แมนขึ้นเยอะ
  • ลูก454คลอกนี้ยอมรับเลยว่าสวยทุกตัว ตัวใหญ่ๆทั้งนั้น
  • น่ารักที่ซู๊ดดดด......:013:
  • ตัวนี้ใหญ่สุดๆถ้าได้กล้ามอีกนิดสุดยอดเลยครับโต้ง
  • นี่ยังไมฟิต เห็นละใจละลาย เลย:m057:
  • หมาลักษณะนี้ถ้ากล้ามเนื้อเพิ่มอีกสักหน่อยเอาให้ปูดตรงนั้นตรงนี้ คงจะสวยไร้ที่ติ แต่นี้ก็สุดตรีนล่ะ
  • ของเขาดีจริงได้ข่าวว่าจะมีลูก454ออกมาอีกแล้วนิ
  • ต้องดูตัวจริงครับ แล้วจะรู้ว่าแมร่ง โคตร น่ากลัว เลย
  • ผมว่ามันหล่อนะ ดูน่ากลัวดี ท่านเอกผมว่าไม่น่ากลัวเท่าไอซันแล้ว เกือบจบชีวิตลูกผู้ชาย 55
    ไฟล์แนบ
    IMG_918911.jpg 115K
  • ๕๕๕ หมีหัมหด
  • 55+สะใจโว้ยยยย
    ไฟล์แนบ
    565.jpg 63K
  • ตาโต้งผมชอบภาพนี้ GOOD~!
    ไฟล์แนบ
    h133.jpg 115K
  • ฮิปโปครับ ตอน6เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG1502A.jpg 30K
  • นี้แม่ฮิปโปครับ เจ้าจินนี่
    ไฟล์แนบ
    IMG1400A.jpg 50K
  • พ่อเจ้าฮิปโป เจ้าโอเว่นครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4849.jpg 57K
  • นี่ล่าสุดเจ้าฮิปโป
    ไฟล์แนบ
    h102.jpg 74K
  • Redman หล่อมากครับเคยไปเจอตัวจริงมาแล้วมันโหดดี
  • เจ้า Red Man สวยและหล่อบาดใจส่าวจริงๆครับ:063:
  • ไปเจอพี่น้องมันมาเจ้า ซีโฟ อยู่เชียงใหม่ตัวใหญ่มากหล่อพอๆกันเลย
  • ขอบคุณทุกคนครับน่ะครับ เดี๋ยวว่าจะเอามันไปฟิตสักหน่อยแหล่ะ
  • ยอดเยี่ยมจริงๆๆ
  • หล่อครับ เปิดผสมป่าวครับ สนใจ
  • เปิดครับ
    ติดต่อโดยตรงได้เลยที่ ตาโต้งบางเลนซิตี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_91891122.jpg 115K
  • :005:ยินดีครับเรื่องเปิดผสม ถ้าสนใจโทรมาคุยกันได้ครับ 081-9446406 รับเฉพาะตัวเมียหมาแดงน่ะครับ
  • ไอ้เรดแมนมันตาตี่ดีครับ เห็นแล้วจำมันได้เลยตาตี่แบบพ่อมันแน่ๆ

สวยครับ:015:
  • พ่อมันนี้หมายถึงผมหรือว่า454ครับพี่หรั่ง:m014:
  • สวยดีคับ
  • ตัวนี้ดุเหมือนพ่อมันมั้ยครับ
  • สวยครับ
    ฝากฮันเตอร์ลงด้วยสักตัว อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Hunter5.jpg 75K
  • ขอติคับแบบไม่เกรงใจ สสสสสวววววยยยยย สุด
  • ผมว่าคนเลี้ยงพิทจะมีอะไรๆบางอย่างที่มันเหมือนกันนะครับ

ไม่ว่าจะเป็นหน้าตาหรือนิสัยครับ :004::004::004:
    ไฟล์แนบ
    kjkllllllllllfn9.jpg 94K
  • ได้ข่าวว่าจะส่งลูกชายเข้าโรงเรียนหรอครับโต้ง เอาให้จบปริญญาเอกเลยนะครับอิอิอิ