ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$ ฝากขายหมาแดง สวยครับ $$$
  • พี่วี กำแพงแสนฝากมาขายครับ พ่อหมาชื่อ บูลโน่ (ไทเกอร์ x ซิน) ของพี่เบิร์ดปากช่อง
    แม่หมาชื่อ โซเฟีย (คูก้า x จำชื่อไม่ได้) หมาของพี่วีกำแพงแสน

แม่หมาอยู่ที่ มวกเหล็ก-ปากช่อง ที่พี่โจ้ เจ้าของฟาร์มวัว JJ บาร์แลนด์ ฟาร์มวัวอเมริกันบาร์มัน
    แม่หมาเป็นหมาพี่วีให้พี่โจ้เลี้ยงไว้เฝ้าวัวพร้อมกับเจ้าโคล์ท เพศผู้ ลูกไซมอนxฟร๊อง เสียดายไม่มีไข่ไว้ทำพันธุ์

ลูกหมา 5ตัว เพศผู้ทั้งหมดครับ สนใจติดต่อพี่วี กำแพงแสน เลยครับ 081-9438815
  • m1
    ไฟล์แนบ
    m13.jpg 55K
    m1.12.jpg 53K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    m24.jpg 54K
    m2.22.jpg 55K
  • m3
    ไฟล์แนบ
    m333.jpg 62K
    m33.jpg 62K
  • m4
    ไฟล์แนบ
    m4.4.jpg 55K
    m42.jpg 52K
  • m5
    ไฟล์แนบ
    m5.5.jpg 56K
    m5.jpg 51K
  • พ่อหมาครับ บูลโน่ ของพี่เบิร์ดปากช่อง
    ไฟล์แนบ
    DSCN16283332.jpg 73K
    DSCN15633332.jpg 70K
  • รูปแม่หมาเดี๋ยวรอพี่วีเอามาลงน่ะครับ แว๊ป นึง
  • ขอราคาm4 ด้วยคับ
  • :005:สนใจติดต่อพี่วี อาณาจักรหมาแดง ได้ครับ 081-9438815 หรือเข้าไปดูตัวได้ที่บ้านไร่กำแพงแสน นครปฐมครับ
  • :063:เรื่องราคาผมไม่แน่ใจน่ะประมาณ8000 โทรถามพี่วีได้เลยครับ เค้าคุยดี ต่อรองแกได้ครับ
  • ไม่ได้เชียร์นะครับ แต่ผมว่าคุณภาพกับราคานี้มาไม่บ่อยครับ ใครจะเอารีบเลยครับ m4 ครับ
    ไม่ผิดหวัง
    แล้วก็ m3 รู้สึกจะลงผิดนะครับคือเอารูป m2 ติดมาแทนอะครับรูปด้านล่างอะครับฝากแก้ด้วยครับ
    เดี๋ยวคนซื้อจะหลงครับ สวยทั้งครอกครับ หมดไวไวครับ

ถ้ายังไม่มีโดนละนะเนี๊ย555
  • M1 ชอบครับ
  • ขอบคุณ jing2911 ผมแก้ไขแล้วน่ะ สงสัยตาคงจะลาย
    ไฟล์แนบ
    mm3.jpg 93K
    mm4.jpg 70K
    mm5.jpg 68K
    mm2.jpg 86K
    mm1.jpg 63K
  • ในกะละมังสีเขียวนี่หมารึ น่ากินเชียว
    แย่งกันโพสน์ท่าน่าดูเลย
  • สวยครับ.
  • หมาแดง สวยๆ สองคอก ติดกันเลย

เชียร์ทั้งสองคอก เลย
  • เยี่ยมคับ m1 น่าสนใจ
  • พ่อมันสวยว่ะ แน่นดีชอบๆแนวนี้
  • m4 ครับ ราคารวมส่งอุบลส่ง ใส่mailที Dogmantwo@hotmail.com
  • นี่คือแม่ของเด็ก ๆ ครับ ผอมไปหน่อยเพราะโดนทึ้ง
    ไฟล์แนบ
    060.jpg 116K
    050.jpg 114K
    030.jpg 110K
    020.jpg 114K
    0102.jpg 115K
  • นี่ตาของเขา..เจ้าคูก้า
    ไฟล์แนบ
    1119.jpg 87K
    98.jpg 103K
    1012.jpg 89K
    719.jpg 92K
  • คอกนี้ก็สวยพี่เสียดายตังหมดซะละ55555555
    เรดฟ๊อกโตเยอะแล้วนะครับพี่วี อ้าวใครหาหมาดีราคาไม่แรงสวยๆแบบนี้รีบหยิบครับ
    สายคูก้าแน่นๆทุกตัวครับ ของผมก็ลูกคูก้าครับ
    แมสส์ FreeDomPit
    ไฟล์แนบ
    PIC_0626.jpg 82K
  • ต้องขอขอบคุณน้องโต้งมากครับที่ช่วยเอารูปไปลงให้ครับ ขอเเนะนำ การเลือกซื้อลูกสุนัขคุณควรเห็นตัวจริงของลูกสุนัขเเละตรวจสอบที่มาที่ไปของสูนัขให้เเน่ใจก่อนเพื่อป้องกันข้อผิดพลาดในภายหลัง
  • แจ่มเลยครับพี่วี
    แหมอยากได้จังเลย m1
    แต่ช่วงนี้จนด้วย555+++
    เอ้าใครอยากได้ของดีๆก็รีบนะครับ
    ของดีๆถูก มากันเลย จะจ่ายแพงกว่าทำไม
    โน๊ต FDP
  • เหมือนกันเลยอยากได้แต่ปัจจัยไม่มีเลยช่วงนี้ อดตามเคย
  • เเม๊สครับ เรดฟ๊อกเบี่อหรือยังครับ เก็บให้ดีน่ะตัวนี้ เเดงออกฟรอนสีเเบบนี้นานๆจะหลุดมาสักตัว
  • เทิร์นได้มัยพี่55555555
    ล้อเล่งนะอิอิเด๋วเขาเอาคืนจริงแย่เลย
    ไฟล์แนบ
    PIC_0614.jpg 77K
  • อ่ะโห ท่านโต้ง ครอกนี้ราคานี้ น่าสนใจเป็นที่สุด ข่าวว่าท่านจิ้งอยากได้หมาแดง

มี สอง ครอกตอนนี้ กะของ ขนุน ท่านจิ้ง เลือกเลยสิครับ ของเลี้ยงก็พร้อมแล้ว

จะได้เลี้ยงซักที เชียร์อยู่ อิอิ
  • หมาแดงตอนนี้มาแรงจริงๆน่ะครับ แต่ราคาไม่แรงสวยๆแบบนี้น้อยครับ คอนเฟริม!!:m072:
  • M4 ขายไปยังครับ
  • ขอแก้ไขนิดนะครับ บรูโน่ เป็นลูกของไทเกอร์กับฟิน หมาของเอกเทเวศน์ครับ

รูปร่างสูงใหญ่ สวย เป็นคอกเดียวกับ โมโม่ของเดอะปุ๊

คอกนี้ติดตามได้เพียงสองตัว แต่สวยทั้งคู่ครับ
    บรูโน่ออกแนวสูงใหญ่ โม่โมเตี้ยกว่าออกแนวบูลลี่หนาปึ๊ก
  • ยุคต่อไปจะเป็นยุคหมาแดง ฟันธง :005:
  • ขอบคุณพี่มาร์คน่ะครับเข้ามาแก้ไขให้เรื่องย่าของลูกหมาชุดนี้ มันนานแล้วคงอาจจะจำกันผิด จำกันได้คราวๆ

สนใจตัวไหนลองโทรถามพี่วีดูเลยน่ะครับ เบอร์ตามที่ลงครับ โทรเลยครับพี่เค้าคุยดี ขอคำแนะนำเรื่องหมาแดงเค้าได้

ตามพี่มาร์คครับ ยุคนี้เป็นยุคของหมาแดง คอนเฟริม!!!
  • คุณภาพมากกว่าราคานะครับคอกนี้ สวย...สวยมากครับ ผมขอแสดงความเสียใจกับเรื่องของคูก้าด้วยนะครับ คุณวี
    ไฟล์แนบ
    red rider5...jpg 84K
  • สวยครับน่ารักอ่ะ

อยากได้ ราคาเท่าไร อ่ะ
  • เลี้ยงหมาแดง เมียไม่ด่า
    อันนี้เรื่องจิงค่ะ
    ฟันธง อิอิ
  • ตอนนี้ พาหมาแดงไปเที่ยวบ่อยๆ เมียชักเหล่ อีกไม่นานคงด่า ฮ่าๆๆๆ
  • เข้ามาเชียร์ หล่อ ๆ ทุกตัว :063:
  • ผมอยู่ใกล้ๆกันกับพี่ coke ของพี่เค้าก็สวยไม่เบา คอกนี้ก็เช่นกัน อยากไปดูจังเลยแต่อยู่ไกลซะจริงๆ รบกวนพี่มาร์คช่วยวิเคราะห์ระหว่างสองคอกนี้หน่อยจะได้มั๊ยครับ เพราะเห็นพี่มาร์คบอกว่าสุดยอดทั้งสองคอกเลย (อยากรู้ลักษณะเด่นพิเศษของแต่ละคอกครับ) ขอบคุณครับ
  • M4 ขายหรือยังครับ ขอต่อ 4000 แล้วไปรับเองได้ไหมครับ
    siam_suksawas@hotmail.com