ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท้ายซอยเจริญกกรุง85มีบ้างไหมครับ
  • เคยอยู่แถวนี้ แต่ย้ายไปแล้ว..แต่ก็คงยังทำงานระแวกนี้อยู่..เพื่อมีใครเลี้ยงจะได้ขอชมบ้างครับ..อย่า!!:015:งงกับคำถามนะครับ
  • มีครับ พวก พี่หล่ำ ก็อยู่แถว บ้านใหม่ ของผม อยู่ ซอยอยู่ดี 13 ครับ
  • อ้าว ท่านเจมส์ อยู่แถว วรจักร รึ วันนั้นจะไปซื้อของทำโปรเจ็ค จะซื้อรถบังคับ

ลงรถที่ สะพานเหล็กแท้ๆ ก็เดินไปกะจะซื้ออุปกรณ์อิเล็กที่บ้านหม้อไปถึงไม่รู้จะซื้ออะไร

กลับมาซื้อรถบังคับที่สะพานเหล็กต่อ แล้วกลับเลย ฝนก็ตก ไม่รู้จะเดินไปบ้านหม้อทำไม

เหอๆๆๆ
  • บ้านใหม่..ท้ายซอยแถวโรงพยาบาลโรคปอดหรือเหล่าครับ..ผมเคยอยู่แถวศาลเจ้าพ่อกวนอูปัจจุบันน้าสาวก็ยังอยู่เพราะผมเกิดที่นั้น..แต่ปัจจุบันอยู่คลอง 3 ครับ..แต่ก็ยังทำงานอยู่แถวโรงแรมแม่น้ำครับ..ผมชื่อ เอกครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo 7.jpg 6K
  • บ้านเก่าผมอยู่ซอยแฉล้มเลย อยู่ที่นั่นมาตั้งแต่เด็กๆ

แถวนั้นถามรามสามเลย ถิ่นเค้า
  • ผมอยุ่ 3 แยกซอยแฉล้มเลยคับ พี่ยุดเคยอยู่แต่เด็ก

ก็ต้องรุ้จักโรงชุบตีนสพานดิคับ บ้านผม

(เห็นพี่หล่ำกับเฮียย้งมาเที่ยวร้านblurบ่อยมากเลย ร้านเพื่อนผมเอง)