ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีipodมาแจกฟรีแค่ดูรายละเอียด
  • เเจกIPODฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก(ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)
    ด่วน ค่ะ ได้รับการประกันความเชื่อถือจาก กระทรวง ICT แล้ว !!!!!!
    มีเวปต่างประเทศ ที่แจกมือถือฟรี โดยแค่

1.เข้าไปที่ http://TheiPodProject.co.uk/index.php?referral=5348

2.เลือกรุ่นipodที่ต้องการ มันมี 4 รุ่นให้เลือก
    3.กรอกอีเมล์แล้วติกถูกใต้อีเมล์ แล้วกดsign up
    4.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website
    จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง
    ขั้นตอนการสมัคร
    E-Mail: กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน
    Confirm E-Mail: ยืนยันอีเมล์ของท่าน
    Password: ตั้งรหัสของท่าน
    Confirm Password: ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้งนึง
    Signup Key: กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา
    Full Name: กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม
    Street: กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนน
    City: ชื่อเขตหรืออำเภอ
    County: ชื่อจังหวัดและประเทศ
    Post Code: รหัสไปรษณีย์
    กดปุ่ม Register
    5.เช็ค mail ที่ตอบกลับมา แล้วเข้าตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา
    6.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to login คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเรา
    7.ใส่ อีเมล์ที่เราใช้สมัคร และ password แล้วกด login
    8.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ

9.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ
    (จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ภาพ เช่น Ipod Shuffle 4 Referrals คือต้องแนะนำ 4 คน)

ด้วยความปราถนาดี เชื่อถือได้ 100% คับ ไม่มีการโกง100% เว็บTheiPodProject.co.uk ดูตรง .uk
    สิมันเป็นของอังกฤษเชื่อถือได้
    ค่อยๆๆทำไปค่ะใจเย็นๆถ้าเราได้มาแล้วคุ้มคับ ของฟรีจิงๆนะ เอาหัวเป็นประกันเลย ( คอม 1
    เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งน่ะคับห้ามโกงโดยการสมัครซ้ำไม่งั้นจะถือว่าโมฆะคับ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจiP
    address ได้คับ)
  • ต้องการอีกแค่5คนครับลองสมัครกันดูครับ
    http://TheiPodProject.co.uk/index.php?referral=5348
  • รวย(แต่เขือ):

ใหนบอกว่ารวยครับ

ทำไมต้องไปตามเก็บไอพอดฟรีด้วยอ่ะ
  • แล้วมีของฟรีมาแจกใครไม่ชอบหล่ะครับลองเข้าไปดูก่อนน่ะครับว่าที่เขาให้เนี่ยมันไม่ใช่ของแค่หลักพันน่ะครับแหมของฟรีๆคุณไม่ชอบหลอถ้าคุณไม่ชอบก้อไม่ต้องสมัครก้อได้น่ะครับ
  • แหมแค่ขอความร่วมมือในการเล่นเกมหน่อยแค่นั้น
  • ผมได้รับการยืนยันมาแล้วน่ะครับง่ายจริงๆครับ
  • ผมย้ายเป็นโฆษณานะครับ มี Referral
  • ขอความช่วยเหลือ จากคุน akaranun หน่อยครับ ขอเบอร์
  • THE BOURNE:

แจ้งคุณ ADMIN >>>>>>>>>>>> ผู้คุ้มครอง ผู้คุมกฎ แห่งความปลอดภัย

กรณีที่คุณ อัครนันท์ นำเสนอนั้น เป็นเรื่องที่ดี และปารถนาดี

แต่ต้องดูความชัดเจนและตรวจสอบกันก่อน เพราะสมาชิกที่เล่นเน็ท

โดยทั่วไปแล้ว ค่อนข้างที่จะ อ่อนไหว มาก ฉนั้น ควรจะควรช่วยกันตรวจตรา

ถามว่า 1.คุณอัครนันท์ นั้น เริ่มตั้งแต่ดำเนินการตามที่เค้าให้ทำ ได้รับของตามที่กล่าวอ้างแล้วหรือยัง

2.หากของที่ได้รับแล้วนั้น มีวิธีการส่งมาอย่างไร จากที่ไหน ใคร ของนั้นใช้ได้ดี ปกติหรือไม่

3.รับทราบข้อมูลดังกล่าวมาจากที่ใด

ของฟรี........ อาจจะมีบ้างในโลก

แต่ในหลักการของธุรกิจ ไม่มีแน่นอน เค้าต้องการอะไรจากคุณ..............

1.ข้อมูล ของคุณ จะถูกดูดจับไว้ ใน แอ็กเซส โปรแกรม เพราะในนั้นคุณจะต้องแจ้งรายละเอียดทั้งหมด

ในรายการ อีเมลล์ ที่คุณสมัครไว้

2.สิ่งที่เค้าได้จากตรงนี้ สามารถนำไปใช้ประโยชน์ ได้มากมาย ในการกระทำในสิ่งใด ที่เกิดประโยชน์ ต่อ อาชญากร ทางอีเลคโทรนิคส์ พวกนี้

3.ติดตาม การจับกุม แก๊ง ไนจีเรี่ยน 419 ที่ ทางตำรวจไทย จับกุมได้ เมื่อวันศุกร์ 25 ก.ค. ที่ผ่านมา ที่ซอยมหาดไทย

มีการจัดเก็บ อีเมลล์ ของเหยื่อไว้ประมาณกว่า หมื่น อีเมลล์ และนำมาใช้ในการกระทำผิด

การนำเสนอ ของอัครนันท์ ดีแล้วครับ เจตนาดี กับทุกคน แต่บางอย่างในโลกนี้ มีอะไรอีกมากที่ อัครนันท์ อาจต้องพบเจอ

แจ้งมาเพื่อเป็นข้อมูล ประกอบการตัดสินใจ

" JASON BOURNE "