ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :018: เอาไว้ดับซ่าส์หมาแดงซะหน่อย :032:
    ไฟล์แนบ
    PA054302_resize.jpg 75K
  • :015:
    ไฟล์แนบ
    PA054322_resize.jpg 68K
    PC200622-01.jpg 31K
  • สึโก่ยมากๆครับ หัวสวยลำตัวหนาดีมาก
    ไฟล์แนบ
    q3wew.JPG 78K
  • ลูกใครครับหน้าคล้ายจูเนียร์ของหมอตั้มเลย
  • ลูก MiniOne + Sahara ครับ เป็นตัวที่เก็บไว้

ผีเจ้าของกระทู้ ฮ่า ๆ
  • วอชิงตันน่ารักมากครับ ตัวจิงยิ่งโครตน่ารักมากๆๆๆ

ขออนูญาติพี่เจ้าของกระทู้ ลงรูปวอชิงตันที่ผมแอบถ่ายมาให้ดูนะครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    w.JPG 99K
  • เอามาดับหมาแดงเลยเหรอวะน้องชาย ฮ่า ฮ่า ฮ่า ว่าแต่หมาอะไรวะชื่อ วัดหิ้งต้น เปลี่ยนชื่อเห้ออออออ
  • เหมือนจูเนียร์ของหมอตั้มมากเลยคับ
    สไตล์โดเรมอนบูลลี่
    เห็นทีต้องไปขอคอปเตอร์ไม้ไผ่แล้ว
    น่ารักดีคับ
  • โธ่ ๆ ๆ ๆ ๆ บิ๊กชิว เล่นอ่านซะเสียชื่อหมาเลย จากอินเตอร์ ๆ กลายเป็นวัดหิ้งตันซะงั้น
  • พี่โอ๊ค น่ารักง่า....
  • บังอาจมาก สีแดงเนเวอร์ดายเว๊ย