ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประมูลเสื้อSCUBAPIT LIMITED EDITION
  • จริงๆเสื้อตัวนี้ ตอนแรกในกลุ่มก็ตั้งใจจะทำมาเพื่อขาย แล้วเอาเงินที่ได้มา ไปร่วมกันทำบุญที่ไหนสักที่ในนาม พิทบูล ของชมรมคนว่างงานฯ

แต่ เพื่อนๆร่วมสถาบัน SCUBAPIT อยากให้มีใส่กันเฉพาะในหมู่เพื่อนฝูง ทั้ง มาเฟีย เฮียใหญ่ เฮียเหลียง และผม เลยทำมาแค่ 50ตัว ตอนนี้

เหลืออยู่กับผม แค่1ตัว จริงๆจะเอาไปให้เพื่อนร่วมทีม ทีภูเก็ต เสาร์นี้ แต่จริงๆตอนนี้ก็ยังไม่ได้ขอเพื่อนๆครบทุกคนในกลุ่มเรื่องเสื้อ

แต่คิดว่าเพื่อนๆคงอนุญาติ ส่วนเพื่อนที่ภูเก็ต ค่อยหาทางออก เอาบุญไว้ก่อน

*******************ก็ขอตั้งกติกาเอาไว้หน่อยนึงนะครับ เพื่อความทั่วถึง เสื้อตัวนี้ขอเปิดประมูลเท่าราคาต้นทุนที่ขายในทีมเลย ที่ 299 บ.

เป็นสีดำ ไซส์ L นะครับ ตัวสุดท้าย เลือกไซส์ ไม่ได้ ขอโทษด้วย คิดซะว่าทำบุญนะครับ

แต่ผู้ที่ประมูลขอ "งดขาเก๋า ขาใหญ่นะครับ" ขอให้เป็น "สุภาพสตรี" เท่านั้น จะได้ทั่วถึง ไม่งั้นขาโจ๋ มาคว้าไปหมด

ท่านใดจะเอา แฟน น้องสาว ภรรยา มาร่วมประมูลก็สุดแท้แล้วแต่นะครับ ปิดประมูลวันศุกร์ เที่ยงละกัน

ก็หวังว่าบุญกุศล คราวนี้ จะตกถึงทุกท่าน ผมเองเมื่อครั้งก่อน ก็ไปร่วม พอไปเห็นทำให้เรารู้อะไรอีกมาก

เพื่อนๆท่านใดมีเวลาว่างก็ไปช่วยๆกันนะครับในวันงาน สาธุ:039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2565.jpg 108K
    0003.jpg 107K
    IMG_2620.jpg 86K
    IMG_2568.jpg 119K
    pit-edit-03.jpg 94K
  • สวัสดียุทธ ตอนแรกเฮียกะว่าจะเอา เสื้อ scuba pit มาประมูลเหมือนกัน คิดแล้วไม่เอาวะ มันหากันไม่ได้แล้ว ลุกเต้าทุกคนที่ดำน้ำ ชอบมาก

เสือกหวงด้วย ผมเข้าใจมันเป็นความเสียดาย ทุกวันนี้จะใส่ ต้องดูให้ดีในงานอะไร แบบว่าเสียดาย กลายเป็นของรักของหวงไป ที่สำคัญมันมีที่

มาใส่เมื่อไรคิดถึง ยามที่เราลอยลำอยู่บนเรือ ยามที่เราดำน้ำด้วยกัน ฮ่าๆๆ มันยอดมาก เสื้อพวกนี้ไม่ไส่แล้วเอาไปใส่กรอบขึ้นโชว์สวยมากๆ

ยุทธยอมถอดมาประมูลนี่ เจตนาเพื่อการกุศลจริงๆ ใครได้ไปก็ ขออนุโมทนา ใครใส่เสื้อนี้มีคนรักคนหลง ร่ำรวยไม่ขาดสาย ผลบุญนี้ใหญ่

นัก ชอบให้บุญกุศลตามมาติดๆ หนุนนำให้ ชีวิตมีแต่สุข สาธุครับ
  • แมร่งใจตรงกันเลย แต่ก็เสียดาย ตัดใจไม่ลงวะ
    มีแค่สองตัว ใส่ไปไหนใครก็ขอ แสดงว่าของมันสวยจริง ฮ่าๆๆๆ

บอกแล้วทำน้อยๆ มันมีคุณค่า มีแค่ 50 ตัวในโลก

ท่านยุทธสละก็ดีแล้ว ปกติใครไม่ไปดำน้ำ ไม่มีทางได้ใส่อยู่แล้วเสื้อรุ่นนี้
    ลิมิเต็ดเอดิชั่นจริงๆ
  • สาวสาวหายไปไหนกันหมด เง้ออออออออออออ
    พอดีเป็นตุ๊ด(ควาย) ประมูลได้ไหมฮ้าๆๆ คริคริ
  • ก้าว ก้าว ก้าว ====> ( 999 ฿.)

จัดไป!!! :m021::m021:
  • เยี่ยมมากน้องสาว
  • ไข้ได้ผ่องครับ 1234 บ.
  • 1828 ===> หนึ่งแปดสองสองแปด

จัดไป!!!!:m021::m021:
  • น้องวา สู้ๆ

แต่ท่านยุทธ ราคาจบ เท่าไร อย่าลืมสมทบให้ด้วยนะจ๊ะ ฮ่าๆๆๆ
  • น้องวา น่ารักที่สุดเลย ใครประมูลชุดนี้ได้ ให้เสื้อพระรามสามไปอีกตัวแถมกันไปเลย
    ไฟล์แนบ
    T-Shirt1.jpg 49K
  • อยากได้ของแถมด้วย 1929
  • นกWJ RAMA3
    2,000 บาท (สามีสั่งมา)
  • เอ้า เฮียใหญ่มาแถม ผมแถมเพิ่มอีก คราวหน้าSCUBAPIT ทำเสื้ออีก แถมไซส์ S ให้อีกตัว

เอาใจสาวๆหน่อย เด๋วจะหาว่า ไซส์ L มาให้สาวๆใส่ได้ไง เด๋วอดโชว์ SHAPEกันหมด พอดี สำหรับคนที่ชนะการประมูลเอาไปเลย

น้องวาสู้ๆ น้องสาวคนนี้ไม่ใช่ว่าจะมีใบหน้าที่งดงามอย่างเดียว แต่เธอมีจิตใจที่งดงามด้วยเช่นกัน

สู้ๆนะ สาวๆทุกคน

ส่วนเงินร่วมทำบุญ ตั้งใจไว้อยู่แล้ว ป๋า ซองผมร่อนไปเรียบแล้ว 40 ซองไปสืบได้ตามออฟฟิศที่สีลม สาวออฟฟิศที่นั่นก็จิตใจงดงามนะ ป๋า 555
    ไฟล์แนบ
    Copy of IMG_2789.jpg 120K
  • 2528 ===> สองห้าสองแปด

จัดไป!!! :m021::m021:
  • ขอประมูลด้วยค่ะ 2650บาทค่ะ ถ้าประมูลได้ขอเป็นXXXLให้สามีได้ไหมค่ะ
  • สีเหลืองนะประมูลด้วยเปล่า
    ขอเวลาไปแปลงเพศแป๊ปจะประมูลด้วย
  • แหม วาราบี้ ประมูลทั้งวันเกิด ทั้งปีเกิดเลยเหรอ..?? ร้ายจริงๆ กุศลแร๊งงง เอ๊าจัดไปคร้าบบบ
  • น้องผีจ๋า ที่ประมูลมา 2650 อะครับ เรื่องเสื้อตัวนี้เป็นไซส์ L อะครับ พอดีมันเป็นตัวสุดท้าย ท้ายสุดเลย

คงต้องขออนุญาติมอบให้เป็นไซส์ L นะครับ

และรบกวนช่วยล็อคอินมาด้วยนะครับ จะได้ทราบว่าเป็นผู้ใด

เพื่อนๆในบอร์ดจะได้ร่วมอนุโมธนาด้วย

หากไม่ได้ล็อคอินมา ก็จะขออนุญาติยืนที่น้องวา 2528 บ. ก่อนนะครับ

ยังไงล็อคอินมานะครับ น้องผีสุดสวย ใจบุญ จะรอนะครับ
  • ขอโทษค่ะเฮียYUTลืมบอกไปว่าชื่อ MOOK
    พอดีไม่ได้สมัครสมาชิก เลยไม่ได้ log in
    ขอประมูลด้วยคนที่ราคา 2650 บาท
    โทรฺ 0898847934 ค่ะ
  • :013:น้องวา จัดไป กุศลแรงแบบนี้ ส่งผลให้ผิวพรรณและใบหน้าเต่งตึงนะเฟ้ยยยยย !!!!
  • ได้เลย น้องมุกถือว่าถูกกติกานะ ให้เบอร์โทร กะชื่อ ถือว่าโอเค

แต่ถ้าให้ดีวันหลังก็ล้อคอินมาก้ได้นะครับ เผื่อเจอกันในนี้จะได้ทักทายกัน

ใจบุญแบบนี้ น่าคบ จริงๆ ขอตบมือ สามแปะ:063:

สู้ๆ หมดเวลาศุกร์เที่ยงนะ ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2526.jpg 110K
  • ผมมารายงานก่อนเลย

เพื่อนร่วมทีมเราคนนึง ที่อยู่ในรูปอะ มาเห็นคนประมูลข้างล่าง

มันร้องเลย โอ้ โห ขายได้แบบนี้เลยหรอ โห...งี้ก็รวยดิ เด๋วมันจะเอาของมันมาขายบ้าง ดูมัน:025:

มันบอกไม่ต้องสองพันกว่าหรอก มันบอกสองพันก็เอาแล้ว มันไม่รู้เค้ามาประมูลทำบุญกัน 555

เด๋วสั่ง ไอ่เพชร กรรมการ ยึดเสื้อกลับเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2523.jpg 76K
  • น้องเป๋า น้องโป๋ย เห้นครั่งป๋า yut จังเลย เงียบ! ไม่มาประมูลเลยนะ ฮ่าาาาา
  • ก็ขอปิดประมูลเลยนะครับ ตามเวลานัดหมาย เที่ยงวันศุกร์

ก็ขอขอบคุณ น้องมุกด้วยนะครับ ทีได้มาร่วมทำบุญกัน ก็ขอให้มี ความสุข ความเจริญในทุกๆด้านเลยนะครับ

ขอให้สิ่งศักดิสิทธ์ ดลบันดาลความสุข ความเจริญมาแด่ น้องมุกและเพื่อนๆชาวพิทบูลโซน :039:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1947.jpg 104K
  • ขอขอบคุณพี่ YUT มากๆสำหรับคำอวยพร ก็ขอให้เกิดแด่พี่ และ พี่ๆชาวPITBULL ZONE
    เช่นกันค่ะ อยากจะทราบว่า เราจะส่งมอบเงินๆ ทองๆ ได้อย่างไร ตอบกลับมาด้วยค่ะ
    จะขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ก็ โอนเงิน ยอด 2650 เข้าที่บัญชี พี่หนุ่ม หัวหน้ากองผ้าป่าได้เลยที่

625-2-00341-8 ธ.กสิกรไทย สาขา 625

ชื่อบัญชี ฐานเทพ ลิ้มสว่างวงศ์ เลยนะครับ

ส่วนเรื่องเสื้อก็ขอที่อยู่ ด้วยเช่นกัน แต่อาจจะส่งให้วันที่ 14 ช่วงเช้าครับ

พอดี เย็นวันนี้ SCUBAPIT จะออกไป ร่อนดำน้ำที่อันดามันใต้ จะกลับมาวันที่ 13 อะครับ

ส่วนตัวผมเองก็จะโอนยอดนี้ 2650 บ. ไปด้วยเช่นกัน ทำบุญร่วมกัน จะได้เป็นก้อนเยอะๆครับ ขอบคุณครับ

แล้วใจคอจะไม่ล็อคอินมาให้เพื่อนๆรู้จักกันหน่อยหรอครับ :006:

เสื้อตัวนี้ ขอให้ไว้เป็นที่ระลึกจากพวกเราเลยนะครับ ใส่แล้ว คนรัก คนหลง หน้าตาดูดี ค้าขายร่ำรวย 555
  • นิธินันท์ ยอดกิจอุดมยิ่ง
    440/51 ซ.อยู่ดี23/1 ถ.จันทน์
    บางโคล่ บางคอแหลมกทม 10120
    ที่อยู่และชื่อของMOOKค่ะ
  • :m001:ขอแสดงความยินดี กับ คุณ mook ด้วยนะคะ ที่ได้ครอบครองสุดยอด เสื้อ limited edition scubapit ตัวนี้ไป ^^

ช่วยๆกันคะพ่อแม่พี่น้อง ยังมีเด็กๆผู้หญิงอีกทั้งผู้ป่วยจำนวนมากที่น่าสงสาร ที่ยังรอรับการช่วยเหลือจากพวกเราทุกคนคะ:m019:
  • โอนเงินเข้าบ/ช คุณ ฐานเทพ เรียบร้อยแล้วค่ะเมื่อวาน
    เช็คดูนะค่ะเฮียYUT**จากมุก**