ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอ้าแจ้งพี่น้องโคราชกันนะครับ เสาร์อาทิตนี้ไปงาน มทส กันไหมเอ่ย ขอบคูณครับพี่หล้า ไปวันเสาร์หรือวันอาทิตดีครับพี่น้อง ไปมันๆ กันต่อเห็นน้องๆ บางคนบอกเสียดายไม่ได้ไป นึกว่างานวันนั้นยกเลิก เลยอยากแก้ตัวกันไหม่ครับ ลองซาวเสียงดูเอ็กกับนัทว่าไงครับ
  • พร้อมมมมมคร๊าบบบบ

มีไรให้รับใช้บอกเลยยยยย

^^ วันไหนก็ได้พี่
  • สรุปแล้ว วันอาทิตย์ ที่ 7/08/11 นี้นะครับนัท คุยกับพี่ไก่กับเอ็กแล้ว เวลาประมาณ 10.00 น. เป็นต้นไปครับ ใน มทส ข้างหน้าทางที่เข้าโชสินค้ากันนะครับ ประสานงาน เอ็ก 081-7305884 ชาญ 084-3591589 เอาเบอร์นัทลงด้วยนะครับ
  • ที่คอนเฟิมว่ามาชัว มีดังนี้ครับ
    1. หนึ่ง PD KORAT เอาไป 2 ตัวครับ
    2. บอย มทส เอาไป 2 ตัว
    3.แมน เอาไป 1 ตัว
    4.เอ็กโคราช เอาไป 1 ตัว
    5. นัทโคราช เอาไป 1 ตัว
    6. น้องปอ โคราช เอาไป 1 ตัว BATMAN
    7. เฮียโก โคราช เอาไป 2 ตัว หมานอกทั้งคู่

• ตรงแถวๆบขสในม.ใช่มั๊ยครับ

นัท 080-7458980
  • 8. ของผมชาญ เอาไป 2 ตัว
    9.เฮียตี๋ พิสประโคนชัย เอาไป 1 ตัว
    10.น้องโอกับน้องก้อยไป
    11.พี่มนต์ ด่านเกรียน ไม่แน่ใจแต่จะพยายามไปให้ได้ครับ
    12.พี่เม โคราช เอาไป 2 ตัว
  • 13.น้องราโคราช เอาไป 1 ตัว แฮรี่
    14.น้องหนึ่งโคราชเด็กไหม่ เอาไป 1 ตัว
    15.พี่หน่อง โคกกรวด เอาไป 1 ตัว
    16.อาจารบรรชล มทส รอดูถึงงานอีกทีครับผม
    17.น้อง ปิ่น โคราช เอาไป 1 ตัว
  • พึ่งกลับมาพี่ชาญ ไปรับดิ๊กกี้กับเฮียโก๋มา
  • อ้อ ตัวไหม่ใช้ไหมครับ พี่รู้แล้ว เหมือนชาลีด้วย อิอิอิอิ
  • แจ่มเลย
  • ไปล่าลายชื่อมาได้กี่คนไปลงเลย อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
  • หน้าตาแบบนี้พอไปได้เปล่าคับจากสำนักปักธงชัย^^(แต่เอาไปไม่ได้นะคับขาเจ็บT-T)image
    ไฟล์แนบ
    224077.jpg 247K
  • มีงานให้ม่วน กันอีกแล้ว หมู่เฮา........
  • มาแล้วครับพี่น้อง เผลอหลับไปหน่อย 55+

มิ้นต์สะดวกเปล่า ถ้าสะดวกมาด้วยกัน :-D ( แต่อยากชมไอ่บรูซ )
  • ไม่ว่างคับพอดีมี ธุระทางหัวใจ(คนใหม่)นิดนึง แต่ถ้าว่าจะเข้าไปชมสักหน่อยคับ แต่ไอ่Bruce ไปไม่ได้ ขาเจ็บ
  • โด่เอ้ย อดชมเจ้าบรู๊ซเลย :012:
  • 555เด๋วรออะไรเข้าที่จะพาไปโชตัวจิง
  • จัดไปมิ้นต์
  • นอนดึกจัง เอ็กซ์
  • เน็ตที่บ้านใช้ได้แล้วหรอพี่หล้า
  • จะบร้าหรออออออออออ.........มาเล่นที่ทำงาน ค้าบบบบ
    แฮ่ๆ แบบว่ามาอยู่เวร ค้าบบบบบบบบบบบบบ :o008:
  • โห ทำงานซะดึกเลยมีไรในก่อไผ่รึเปล่า :o003:
  • อยากมีเหมือนๆกัน แต่ยังไม่มีโอกาส ค้าบบบบบบบบบบ :o008:
  • 55+ ที่คุยกันไว้อ่ะ ยังไม่ลืมน้าพี่หล้า
  • โอเค๊.........................
  • รู้กันเรา 2 คน :o003:
  • จัดไป...คร้าบบบบบบบบบบบบบบ :o037:
  • เพิ่มรายชื่อครับ

1.เฮียมั๊ก นำมา 1 ตัว

2.คุณกร บุรีรัมย์ นำมา 1 ตัว
  • พิทบูล โคราช เตรียมตัวกันยังนอ
  • Meeting ทีไร มีฝนทุกที

555+
  • เมื่อวานแดดยังดีๆอยู่เลย แต่ดูแล้วน่าจะปรอยๆ
  • ออกไปกันยังน๊อ...

ตอนนี้ ฝนตกที่หน้าราชภัฐ ปรอยๆ

T^T
  • เดี๋ยวโทรถามสมาชิกก่อน
  • แดดมาแล้วครับผม 55+ ท้องฟ้าโปร่งๆ
  • ฝนหยุดแล้ววววว
  • เสียดายสุดๆไม่ได้ไป
  • นั่นอ่ะดิพี่โจ้
  • เห็นลุกค้ามาบอกไปเห็นพิทบลูที่มทส.มา คิดแล้วยิ่งเสียดาย
  • น้องเอ็กจัดด่วนนะครับบบบบบ รูปๆๆๆๆ ส่งมาให้พี่ด้วยนะครับ chanchaipa@ttt.co.th ขอบคูณครับบบ
  • บรรยากาศมิตติ้งโคราชเป็นไงเอามาดูมั้งเด้อ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ครับพี่โต
  • ขอวันเวลาสถานที่ด้วยนะครับคุณX 101 จะได้ฟิตทัน555 เป็นตาหนุก :m59:
  • นายเอ็กช้ามาก อยากเห็นบรรยากาศแล้ว ให้ไวเลยตากล้อง :m03:
  • ช้าจริงๆ ด่วนเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิ รูปอยู่กับน้องเอ็กทั้งหมดเลยครับพี่น้อง รอมาทั้งวันแล้วนะเนี้ย :p :p
  • คอยชมภาพ คร้าบบบบบบ.... :)
  • รอชมด้วยคนครับผมๆๆๆๆ