ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ฝากให้ โต้ง ดู
    ไฟล์แนบ
    mail.google.com.jpg 5K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    m1..jpg 50K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    m2..jpg 62K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    m23.jpg 65K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    M7.jpg 52K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    M82.jpg 52K
  • ลูกหมามันแพ้นมแพะคับ ปัจจุบันนี้ หายแล้วคับ เพื่อนโตง
  • ok....ค๊าบ

ตอน เย็น เดี๋ยว ผม เอา ไอ้ "โก้" ไป ยืน เล่น อีก ตัว นึง .....

ถือ ว่า ทัม ความ คุ้น เคย กับ รุ่น พี่ ๆ ไป ก่อน ถึง วัน งาน จริง ๆ ....

"ไม่ มี หมา ใคร สวย เท่า กับ หมา ของ ตัว เอง"...(ร๊าก มัน และ มัน จะ ร๊าก เรา):m001:
  • เอ้.....วัน นี้ คุ้น ๆ เนาะ "คือ ว่า ผม ไป เดิน เล่น บิ๊ก ซี แล้ว เจอ เสื้อ PITBULL ด้วย"

เหมือน แบบ ที่ พี่ บอย จะ ทัม เลย อ๊ คร๊าฟ (เหมือน โครต ๆ อ๊ น๊ ....)
  • :o001:ตลกปะระ เดียวปะเนียว เลยยยยยยย ต้อนเย็นเจอกันนะคับพี่น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสถานที่จัดงานเดอคับ:o001:
  • ก็ จริง อ๊ พี่ บอย "พี่ เอา ไป ปัก ที่ บิ๊ก ซี ป๊ ล๊"....

ตอน แรก ผม จะ เอา มา อยู่ แล้ว ......ตอน นี้ พี่ อยู่ บ้าน หรือ ป่าว พี่

อัฐ เข้า ไป บ้าน พี่ บอย 16.30 น. น๊ คร๊าฟ เดี๋ยว เอา ไอ้ โก้ ไป ด้วย
  • หรือ ว่า จะ ให้ เข้า ไป ช่วย อ๊ รัย หรือ ป่าว ...."จะ ได้ ไป เร็ว ๆ หน่อย"

กิน เบียร์ ไหม พี่ ชาย กำ ลัง คอ แห้ง ....อิอิ ข้า น้อย มิ บัง อาจ อีก แล้ว คร๊าฟ
  • เอ้าในรูปสถานที่ ไม่เห็นมีที่นวดเลยละ...
  • เอ้าๆ..ไหนๆก็ไหนๆจัดของเสี่ยบูมให้อีกตัวนะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0040.jpg 40K
    Photo-0039.jpg 41K
    Photo-0038.jpg 40K
  • หวัดดีครับพี่ๆพานหินทุกท่าน.......:o030:
  • แห๊ะ...ถึง บ้าน เร็ว จัง เนาะ พี่ ๆ "คน ร๊าก ครอบ ครัว"
  • เอาละ วันนี้มีโอกาสได้คุย กับ ตาเต้แบบเป็นการเป็นงาน
    หลังจากที่ไม่มีโอกาสได้คุยกัน ..ถือว่าเป็นอันเข้าใจกัน

..ผมเป็นคนนิสัยที่ค่อนข้างโผงผาง
    คิดงัย พูดงั้น...แต่ขอยืนยันว่าความจริงใจมีเต็มเปี่ยม..
    และถ้าคิดจะทำอะไรแล้วตั้งใจจริง...ทำจริง
    ที่ผ่านมา ทุกคำพูดที่ผมกล่าวไม่ดี..ใช้คำที่รุนแรง และไม่เหมาะสม ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ:o030:

คิดเสียว่าผมขออภัยพี่น้องพิทบลูพิดโลกทุกท่าน ในสิ่งที่ไม่ดีที่ผ่านมา
    แต่จากนี้ไป...พิทบลู.พิดโลก จะต้องไปให้ไกลกว่านี้แน่นอนครับ..
    ด้วยพลังของ พี่ น้อง เรา ทุกคนครับ:o015:
  • คนรักเมียก็งี้ ละ น้องอัฎ...:o060:
  • แหม๋ คุณพี่โต้ง...
    ตอนแรกบอกไม่มา...พอมาแล้วติดลม..
    เมียโทรตาม ก็ บอกว่าแม่โทรตาม อิอิอิอิ
    กลัวเมียนี่หว่า..............................:o028:.
  • พี่บอยเอารูปที่ถ่ายวันนี้ ลงด่วนเลยพี่ อยากเห็นภาพ ที่ ท่านประทานเก็บขี้หมา อ่ะ...
    เป็นตัวอย่างที่ดีครับ..........:o003::o061:
  • สำหรับพี่เต้...ที่ผ่านมาขอให้ผ่านไป..
    ผิดว่าไปตามผิด..ผิดแล้วรู้จักขออภัย...ขอพี่เข้าใจ ผมก็ โอ เค ครับ:o030:

ว่าแต่ว่า..เสี่ยบูมจองตัวเฟิร์ส...งั้นผมตัวไหนก็ได้ ที่มันเป็นตัวเมีย คร้าบบบบบบบบบบบ:o048:
  • ตัวอย่างที่ดีของเยาชน
    ไฟล์แนบ
    เก็บขี้.jpg 114K
  • ตรวดสอบสถานที่
    ไฟล์แนบ
    สำหรวดพื้นที่.jpg 111K
    รวมด้วยชวยกัน.jpg 113K
    จัดงาน2.jpg 107K
  • ตาก แวะมาเที้ยวหา
    ไฟล์แนบ
    มาช่วยงาน.jpg 104K
  • ตางสาย แต่ใจเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    1262.jpg 75K
    หลังอาน.jpg 98K
  • :m025:วุตวิดบวกกัน:m025:
    ไฟล์แนบ
    DSC00091.jpg 86K
  • วัน นี้ แค่ เคลือบ คอ เฉย ๆ น๊ คร๊าฟ พี่ น้อง !

เดี๋ยว วัน งาน จัด กัน ให้ เมา เต็ม ที่ ไป เลย คร๊าฟ ....

(แต่ อย่า กิน จน ลืม นะ ว่า บ้าน มัน อยู่ ไกล เดี๋ยว จะ ขับ รถ กลับ บ้าน ไม่ ไหว เอา)
  • เจ้าถิ่น
    ไฟล์แนบ
    แมก000.jpg 104K
    อัด.jpg 111K
    เต้.jpg 114K
  • เสื้อสวยไหม่คับ
    ไฟล์แนบ
    เสื้อ.jpg 92K
  • สุโค่ย..!!!
  • โถ่ พี่ หล้า!!!

แม่ คัฟ แม่ โท ตาม!!

เมีย หรอ ชิวๆๆๆ..มั้ย เคย กลัว !!
  • พี่ บอย เสื้อ คับ อ๊ ทัม ยัง งัย ดี เอ๋ย ?

แต่ ขอ ขอบ คุณ พี่ บอย เป็น อย่าง สูง เรื่อง ที่ ให้ "ตุ้ม หู ผม ใหญ่ ได้ ใจ จริง ๆ"
  • นอนกันยัง
    ไฟล์แนบ
    แมก3.jpg 118K
  • เสื้อสวยจัง ที่งานมีขายมั้ย แพงป่าวค่ะไม่มีหมาไปดูและซื้อเสื้อได้มั้ย อยากเข้าชมรมด้วยค่ะ
    กำลังเก็บตังซี้อหมาค่ะช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ
    งานมีวันไหนค่ะ
  • เสื้อ แบบปัก (คอปก)ที่งานไม่มีขายครับ
    แต่จะมีแบบคอกลม สกรีน 2 สี สวยเหมือนกันครับ
    ยังงัยขอเชิญที่งาน วันที่ 27 นี้ ดีกว่าครับ
    จะได้มีโอกาสพูดคุย กันด้วย ครับ คุณผี:o060:

มีหมา หรือ ไม่มีหมา ก็มาร่วมงานได้ครับ:o060:
  • :o001:ทุกถูกข้อ:o001:
  • :m037:ไอ้นี่นอยดึกนะ :m037:
  • รีบนอนไปไหนหัวค่ำอยู่เลย
  • เพิ่งดูบอลจบ ครับ พี่บอย...ฮ่าๆๆ บวกอีกแล้วว ครับ...
    ทีเด็ด อุรุกวัย สุดยอด ครับ:o028:

คู่ดึก ต้อง อาร์เจน. ครับบบบบบบบบบบบบบ:o056:
  • ผมก็ขอบคุณหล้ามากๆ ที่เข้าใจ คนอย่างนี้สิที่เราต้องการลูกผู้ชายตัวจริง....
  • :o058:อะๆๆ ก็ว่ากันไปคบได้ก็คบ ท่าเอาเปรียบก็เลิกคบ จิงปะ:o058:
  • :m108:ซื้อคนซื้อง่าย ซื้อใจยาก:m108:
  • จริงครับ ...... ฟ้า-ขาว เป็นแชมป์แน่นอน.....
    ไฟล์แนบ
    S004021154341[2].jpg 76K
  • อย่าลืม สเปน ผมนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ:o055::o055::o055::o010:
  • อาร์เจนตินา ของเค้าแรงจริงๆ:063::063::063:
  • :o008:ตื่นๆๆๆ มีเรื่อง:o008:
  • มี เรื่อง ราย อ่ะ พี่!!!

เมา ค้าง ป่าว เนี้ย ประธาน!!!
  • :m104:บูม พี่หาไม่เจอวะที่วิ้งนะ หาให้หน่อยดิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:m104:
  • :o065::o065::o065::o065::o065::o065::o065: